Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Park View Resident mới bàn giao cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - 72 mét vuông.- Vị trí ngay MT Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, kế...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 116 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 116 m2 40,52 triệu/m2
      chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7 hướng hồ bơi tòa căn hộ D, DT 116 mét vuông. giá 4.7 tỉ, đang là giá mềm nhất với DT này.chung cư Happy...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 91 m2, giá 3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3 tỷ 91 m2 32,97 triệu/m2
      Bán chung cư The Habitat ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình DươngNhà đầy đủ nội thất như hìnhThiết kế 1 tầng có 8 cănTiện ích: hồ bơi, gym, khu vui...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 3,69 tỷ tại Hà Đông

      3.69 tỷ 143 m2 25,81 triệu/m2
      Hiện tại e đang có quỹ căn giá mềm nhất, tòa nhà HPC Landmark 105, toàn bộ các căn là mẫu thiết kế đẹp, căn rất hiếm tại tòa nhà. chung cư đã có full nội...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Sông Hồng Park Wiew - 165 Thái Hà DT 82 mét vuông có 2 PN, 2 vệ sinh , 2 logia Cửa chính hướng Tây Bắc , logia hướng ...
      Dự án Sông Hồng Park View, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Lavida Plus, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Khu vực trung tâm Q. 7, ngay khu Phú Mỹ Hưng, đối diện với SCVivo, gần chợ, gần trường.
      Dự án Lavida Plus, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Ngọc Vương Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      - Moonlight Thủ Đức đường Đặng Văn Bi.- Nhà đẹp cực phẩm giá bất ngờ.- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nhà chủ làm để ở đẹp từng góc cạnh như hình.-...
      Dự án Moonlight Residences, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi đặc biệt dành cho KH giữ chỗ sớm nhất phân khu Glory Heights:+ Hỗ trợ LS lên đến 7 năm.+ đặt chỉ từ 30 tr đồng/chung cư.+ Tặng ngay 1 chỉ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,51 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.52 tỷ 78 m2 45,06 triệu/m2
      L/H: 0889 996 ***.chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,04 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      3.04 tỷ 83 m2 36,63 triệu/m2
      Bên em còn duy nhất căn căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2vs DT 83m2 logia Tây Nam.đc đc CĐT hỗ trợ 24 tháng 0 phần trăm LS KH ký hợp đồ đc nhận...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 94 m2 39,37 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác gửi bán căn Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu- Thiết kế 3  phòng ngủ, 2 VS, khu bếp, phòng khách và logia rộng, thoáng.- Tầng...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư góc 3 phòng ngủ 87 mét vuông nội thất đầy đủ tại dự án HC Golden City.Vị trí: Mặt đường Hồng Tiến, cạnh BV Tâm...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 79 m2 53,17 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 02 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng trung Đông Nam tại Park Hill, DT 79 mét vuông giá chỉ 4,2 tỉ. Nội thất cơ bản, bìa đỏ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      - free trải nghiệm bể sục trị liệu và dịch vụ gym trọn đời.- Chỉ với hơn 3,9 tỉ sở hữu ngay căn 3 ngủ Tonkin cao cấp ân hạn đến 06/2024.- Tặng gói smart...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 105 m2, giá 3,97 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.97 tỷ 105 m2 37,8 triệu/m2
      Chính sách siêu LN chỉ có trong tháng 4 này cho KH mua căn hộ chung cư MHD.+ CK 10 phần trăm giá trị căn hộ.+ Tặng gói nội thất trị giá 200tr.+...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      💥💥💥💥 chính chủ gửi bán căn hoa hậu góc 3 PN còn sót lại trên thị trường toà SPremium , toà nhà cao cấp nhất dự án Sky Oasis giá siêu mềm nhất. - DT :...
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      NHÀ CÓ 1 SLOT oto DƯỚI HẦM VĨNH VIỄN ( Có tiền cũng không mua đc )Tôi là chính chủ bán căn hộ cao cấp tòa CT6 Sudico KĐT Mỹ Đình Sông Đà- DT bìa đỏ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,35 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.35 tỷ 108 m2 40,28 triệu/m2
      0932 526 *** Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Sun Square số 21 đường Lê Đức Thọ, vị trí trung tâm Mỹ Đình nằm trên ngã 4 đường lớn Hàm Nghi...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.