Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      Chỉ với 3,9 tỉ quý khách đã sử hữu căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất Q. Long Biên.Thiết kế theo phong cách Hoàng Gia sang trọng.đầy đủ nội thất cao cấp...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 79 m2 41,14 triệu/m2
      liên lạc: 0942 955 ***.chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.(*) Lý do lựa chọn phân khu The...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 95 m2 44,74 triệu/m2
      - chính chủ cần bán gấp căn 3N - 95 mét vuông Tầng Trung view Nhạc Nước.- DT: 95 mét vuông.- Thiết Kế: 3N - trong đó 2N sáng Tầng Trung view...
      Times City HAI BÀ TRƯNG - HÀ NỘI

      Bán căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      DT: 81 mét vuông.2  phòng ngủ + 2  toilet, PK, PB, sân phơi, logia dài, rộng từ phòng khách đến  phòng ngủ.Nội thất mới 100 phần...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa - Hà Nội

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      Bán chung cư 27 Huỳnh Thúc Kháng, Đống Đa, thành phố Hà Nộigọi ngay xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT 106m. Giá 4,6 tỉ. căn hộ góc. Gồm 3 ngủ....
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.liên lạc Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      0976 215 *** chính chủ ký gửi cần bán căn hộ chung cư cao cấp Bán The Park Home Trần Thái Tông giá cực tốt.+ DT: 82 mét vuông.+ Số PN: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án The Park Home, Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      * Vị trí: căn hộ chung cư Grand Riverside - 278 - 283 Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, HCM.- Kết nối: Chỉ cách Q. 1 qua cầu Ông Lãnh, Calmette, Nguyễn Văn Cừ. 10...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 127 m2 25,99 triệu/m2
      QUý KH mua chung cư Tecco Garden sẽ đc hưởng những đặc quyền:- FUll giá chỉ 3,3 tỉ VNĐ sở hữu căn 3 phòng ngủ - 3VS.- Nhận nhà ở ngay - bìa đỏ trao...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 108 m2 43,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Riverside Q. 7. Góc đường Đào Trí và Lê Thị Chợ.Vị trí: View Sông đẹp, tầng cao, căn hộ góc, 3 PN, 04 máy lạnh, 2...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 4 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Cần nhượng lại căn hộ góc tầng trung cực kỳ thoáng mát, là 1 trong những mẫu thiết kế đẹp nhất tại The Garden Hill 99 Trần Bình.DTTT 110m.Thiết kế 4 ngủ,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ

      3.85 tỷ 104 m2 37,02 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 103.8 mét vuông - 3 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia.- Thiết kế tối ưu, không DT chết.- căn hộ góc 2 logia, tất cả...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở tôi bán căn căn hộ PHC Complex 158 Nguyễn Sơn.- DTTT: 75,37 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN 2 vệ sinh.- logia hướng Tây Bắc.- Nội...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Vì kẹt bank, nên cần bán sớm chung cư, siêu đẹp y hình kèm theo.D/c: căn hộ Golden Mansion, 119 Phổ Quang, P9, Phú Nhuận.- DT: 69 mét vuông.- giá...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Huyện Thuận An

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Bán căn hộ Hapulico Complex - 85 Vũ Trọng Phụng.DT 110 mét vuông có 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Nhà ở căn hộ ...
      Hapulico Complex, 85, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.57 tỷ 80 m2 44,63 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury....

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.