Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      - L/H: 0902 985 ***zalo, imess) em Phương để đc tư vấn tốt nhất.- Giá các chung cư Masteri An Phú chính chủ đang ký gửi bán tại công ty:* Căn 1 PN: Giá từ...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Phan Thị Bích Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 114 m2 33,34 triệu/m2
      Bán CH 2 phòng ngủ The Vista An Phú, view đẹp nhất The Vista.DT: 114m.TT 3 tỉ 800tr có thỏa thuận nhẹ, bao thuế phí sang tên.chung cư gồm có...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 79 m2 50,64 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ dự án Hoàng Thành Peal, Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn. Cuối đường Hàm Nghi. Áp ngay Mỹ Đình, di chuyển 5p...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,18 tỷ tại Cầu Giấy

      3.19 tỷ 76 m2 41,9 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư 76m2 tòa nhà N07 B3 mặt đường Thành Thái, đối diện CV Cầu Giấy cần bán.- DT căn hộ chung cư 76m2 thiết kế 2p ngủ, 2vc, khách...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      DT: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà mới bàn giao hồi T5/2022. Đã có SHR sở hữu lâu dài. Hiện đang cho thuê 12tr/tháng. hợp đồng thuê đã ký đến...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,39 tỷ tại Hoàng Mai

      3.39 tỷ 90 m2 37,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tầng thấp hud3 nguyễn đức cảnh, hoàng mai thành phố Hà Nội.- DT: 90,4m2- ban công hướng tây cửa chính hướng bắc.- Nhà...
      Dự án HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,3 tỷ tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tòa nhà CT5 Mỹ Đình - Mễ Trì (Sudico Sông Đà)căn hộ chung cư có DT 110m2 thiết kế 3  phòng ngủ ,...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 79 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 79 m2 39,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.(*) Lý...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 62 m2 64,52 triệu/m2
      1. Cơ hội để trải nghiệm những giá trị sống độc bản tại dinh thự trên không, ngay ngã 4 vàng Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý chỉ còn trong giới hạn.2. Thiết...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - chung cư 82 mét vuông, đã có SHR (sở hữu lâu dài). Tiện vay NH.- Vị trí cực đẹp và cực tốt:+ Cách phố đi bộ Nguyễn Huệ Q. 1, chưa đến 5 ph đi xe.+...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - Tháp Orchid - Vista Verde:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- 1 phòng ngủ;...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Toà nhà 27 Huỳnh Thúc Kháng, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      BÁN căn hộ 27 HUỲNH THÚC KHÁNG - NGUYÊN HỒNG 107M, 3N, 2VS NHỈNH 4 tỉ.+ Toà nhà 27 Huỳnh Thúc Kháng là dự án tổ hợp công trình văn phòng và căn hộ cao cấp...
      Dự án Toà nhà 27 Huỳnh Thúc Kháng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,35 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 88 m2 49,44 triệu/m2
      Phát hiện ở căn hộ Tràng An Complex 1 Phố Phùng Chí Kiên P. Nghĩa Đô - Q. Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.Căn giá vô cùng hợp lý - nội thất sang - xịn - mịn.-...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị ParkCity Hà Nội, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi cần thanh khoản 2 căn hộ chung cư đầu tư cho thuê 60 mét vuông và 135 mét vuông, thông tin 2 căn hộ chung cư như sau:* căn ...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 82 m2 55,49 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ tại tòa P2 Timescity, thông tin chi tiết như sau:- DT 82m2 tim tường, thiết kế với 2 phòng ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Skylight 125D Minh Khai, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,63 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.63 tỷ 97 m2 37,43 triệu/m2
      - Thuộc dự án Sky Light Minh Khai vị trí giao thông đắc địa.+ Kết nối ngã 4 Sở nhanh chóng, sang Long Biên, Qua cầu Vĩnh Tuy đi các tỉnh phía bắc tiện lợi,...
      Dự án Sky Light, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.4 tỷ 99 m2 34,35 triệu/m2
      Xoay vòng vốn đầu tư, tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3  phòng ngủ bên Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu- DT: 99m2- Thiết kế: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Sở hữu sp ( căn hộ góc 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ ). Tại dự án Opal Phạm Văn Đồng. căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ( Góc ): 3.1 tỉ (...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.