Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.817 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Green Stars, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      - Nằm ngay toà 27A3 Green Stars số 234 Phạm Văn Đồng, giáp toà nhà Bộ Công An. Lợi thế toà nằm ngay trục đường chính Phạm Văn Đồng. Là toà có vị trị và tiện...
      Green Stars, số 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Wilton Tower, q Bình Thạnh.- DT: 69m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách thoáng mát, ban công phơi...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Dự án : Hà Đô Nguyễn Văn Công giá siêu mềm đã có SHR pháp lí tốt thích hợp mua ở và đầu tư .Căn 70 mét vuông-2PN-1 phòng vệ sinh giá 3.6 tỉ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mới ở 1 năm tại dự án River Panorama.- giá bán: 3,2 tỉ.- DT: 65m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC, 1 bếp, 1 khách, 1 logia.- Tầng 16.- Tầm...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      - hotline: 0932 532 *** (24/24) gặp Chung - quản lý sp (để xem đúng chung cư cần mua).- Nhà mới 100 phần trăm - Nhiều căn đang ngộp vốn, đã có căn...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư chung ưc Kingdom 101, đường Tô Hiến Thành, Q. 10.DT chung cư: 50m2, 1 PN, 1 tollet.Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, siêu thị, trường...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,68 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.68 tỷ 93 m2 50,33 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 1P đa năng căn hộ cao cấp The Zei Mỹ Đình Nam Từ Liêm.đc: Số 8 Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.* Thông tin chung ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN - 2  toilet tại Kingston Residence.DT 70 mét vuông.giá 4,5 tỉ. Đặc biệt Kingston Residence là căn...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 74 m2 66,22 triệu/m2
      - đc: 08 Hoàng Minh Giám, P9, Q. Phú Nhuận, Sài Gòn- Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, khu bbq, Công viên Gia Định...- Thiết kế: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Mua nhà nhàn hạ - không lo về giá.Chính sách TT siêu đỉnh, hỗ trợ tối đa cho KH. (số lượng có hạn).TT trải dài 4 năm.3 năm đầu, mỗi năm TT 10 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      Bán căn hộ góc view biển 3 phòng ngủ HUD Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang.DT: 88m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 2 phòng vệ ...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,21 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.21 tỷ 61 m2 69 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn 2 phòng ngủ toà M3 dự án Masteri Waterfront khu đô thị vin Ocean Park.- Căn 2 phòng ngủ DT thông thuỷ 61m2.-...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ Lumiere Boulevard chỉ vào 1 tỉ trong 3 năm, 2025 TT tiếp.gọi ngay 0945 822 *** - Anh Thư IQI.Duy nhất 30 căn đc áp dụng chính sách TT...

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,4 tỷ tại Cầu Giấy

      3.4 tỷ 110 m2 30,91 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 110 mét vuông tòa Trung yên 1 Vũ phạm Hàm, nhà đẹp giá 3.4 tỉ , liên hệ ngay0944 956 ***DT: 110 mét vuông gồm 03 PN,...
      Dự án Trung Yên I, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,21 tỷ tại Quận 7

      3.21 tỷ 119 m2 26,98 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Riverpark Residence , DT 119m2 gồm 3 PN và 3  nhà vệ sinh. Phòng khách căn hộ chung cư có logia nhỏ thông thoáng, nhìn ra...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Chỉ 360tr (10 phần trăm) ký ngay hợp đồng mua bán, sở hữu liền tay siêu phẩm L26M. 2508A tòa M1, phân khu Miami tại Masteri Waterfront, khu đô ...

      Bán nhà chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư tòa R2 dự án Sunshine Riverside Phú Thượng, Tây Hồ:- DT: 90 mét vuông thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh 2 ban công rộng...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sky 3DT 73m 2 PN 2wcLầu 3, sổ hồng riêng sẵn. Hổ trợ vay NH.view Hướng tây cửa hướng đông.Nhà mua cho con đi học bây giờ không...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.