Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.817 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống mặt đất ở nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 107m căn hộ Thiên Niên Kỷ cho ai có nhu cầu ở khu vực này.Thông tin cụ thể căn ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 146 m2 34,25 triệu/m2
      Gia đình định cư bên nước ngoài nên cần bán ngay căn căn hộ chung cư Mulberry Lane.Ban đầu xác định để ở nên gia đình làm nội thất rất cẩn thận và toàn...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam Kênh tẻ, gần Lotte Mart, Vietopia. KDC an ninh, yên tĩnh, gần nhiều...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view ngoài.Giá: 3.1 tỉ.full nội thất.- 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,31 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.31 tỷ 78 m2 42,39 triệu/m2
      1. Phân khu The Tonkin là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống cao cấp và tiện nghi. Đầu tiên, đây là phân khúc chung cư Ruby...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mizuki Park - Đã có SHR.- căn hộ chung cư thuộc căn hộ góc nên view đc 3 mặt thoáng, View TP cực chill.- logia hướng Nam mát...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Dự án miền xanh Elysian Thủ Đức.Gamuda Land nhà kiến tạo KĐT xanh hàng đầu từ Malaysia vừa ra mắt dự án Elysian, một tổ ấm giữa miền xanh cho cộng đồng tinh...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,83 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.83 tỷ 62 m2 61,71 triệu/m2
      Thiết kế 2 phòng ngủ + 1 vệ sinh, sở hữu lâu dài vô cùng hợp lý với gia đình trẻ, chuyên gia nước ngoài. Tiềm năng cho thuê cực kỳ lớn.logia hướng ...
      BRG Diamond Residence, 25 Lê Văn Lương,Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.16 tỷ 115 m2 36,09 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hoa hậu, căn hộ chung cư tầng trung duy nhất chào bán tại dự án Sun Square - 21 Lê Đức Thọ - Mỹ Đình.- giá: 4,15 tỉ.- DT:...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 78,9m2 - Giá 3.2 tỉ - CK 19,8 phần trăm tòa The Tonkin quỹ ngoại giao độc quyền, tặng đầy đủ nội thất nhập...

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      - chung cư cao cấp đáng sống bật nhất Q. 2, chủ kẹt tiền cần bán nhanh giảm ngay 500 tr - view sông mát mẻ - sát bên Q. 1.- Chủ để lại toàn bộ nội thất gỗ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Ngọc Huyền-the Sun Avenue Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ, 2 toilet.View đường Nguyễn Văn Linh.DT: 66  mét vuông.Giá: 3tỷ7 bao hết.Nội thất cơ bản, view hồ nhìn ta Q. 1 ngắm hoàng...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      * chung cư thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, cửa vào Đông Nam, logia Tây Bắc.* NTP Hà Nội thất cơ bản.* pháp lý: bìa đỏ chính chủ sẵn...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn hộ duplex thông tầng căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- DT 112m2, thiết kế 2 tầng gồm 3 PN, 2 phòng tắm.- Nhà để lại full ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn 3PN2VS căn hộ góc to nhất toà TK2 duy nhất 1 giá 3.9tỉ tại TonKin (TK). DT 90m²(T)- Giá sau CK chủ đầu tư chỉ 3.9 tỉKý mới trực tiếp với chủ ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Ocean Vista, 2 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,8 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      3.8 tỷ 119 m2 31,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư biển Ocean Vista Mũi Né.- DT 119m thổ cư.- Dãy B căn hộ góc view biển.- 2 phòng ngủ đầy đủ nội thất.- Giá 3.8 tỉ.bìa đỏ...
      Ocean Vista, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,36 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.37 tỷ 97 m2 45 triệu/m2
      Cập Nhật Bảng giá Sunshine City Tháng 5/2023:call ngay tư vấn: 0989 734 ***.Tòa S1:Căn 2 phòng ngủ: DT 98,9 mét vuông full đồ đẳng cấp, có bìa ...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 70 mét vuông, view thoáng.- DT 70 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.