Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.75 tỷ 96 m2 39,07 triệu/m2
      Giảm thêm 200tr - Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 95m2 tại CCCC BooYoung đường Vũ Trọng Khánh để lại nội thất.3 phòng ngủ đều rộng,...
      Dự án Booyoung, Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Four Points (Alphanam Luxury Apartment) đường Võ Nguyên Giáp - Q. sơn Trà - TP Đà Nẵng. căn hộ chung cư rộng 73m2, thiết...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài cần bán đứt căn hộ chung cư Tản Đà Court, Q. 5.- Vị trí: Ngay góc ngã 4 Nguyễn Trãi - Tản Đà, thuận tiện di chuyển sang các Q....
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Jamila Khang Điền.DT: 99m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà thiết kế vuông vắn, view thoáng mát.Giá: 4,1 tỉ nhà nội ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Em là dân cư tại căn hộ chung cư CT36 Xuân La ngõ 28 Xuân La Q. Tây Hồ; do nhiều người có nhu cầu thay đổi nhà, nên có gửi nhờ em khá nhiều căn hộ ...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      0932 526 *** Chính chủ cần bán chung cư tại dự án Mỹ Đình Plaza 2, đường Nguyễn Hoàng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT: 78m thiết kế...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 133 m2 32,71 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - Căn số 08.Tầng cao view thoáng mát.bìa đỏ chính chủ, để lại nội thất ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      chính chủ cần tiền thiện chí bán sang nhượng chung cư 3 ngủ tại toà A2 Ecolife Tố Hữu- chung cư 3 PN 2vs- DT: 100 mét vuông tầng cao- Nội thất:...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 59 m2 61,02 triệu/m2
      Vị trí: Kim cương, đắc địa ở Đà Nẵng.- 3 MT trục đường chính Đỗ Thế Chấp, Võ Nguyên Giáp, Trần Hữu Tước, ngay con đường tỉ đô Võ Nguyên Giáp kết nối hai TP...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.25 tỷ 66 m2 49,25 triệu/m2
      Chuyển sang chung cư rộng hơn, tôi cần bán ngay căn Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuânchung cư có DT 66m2 , thiết kế 2 phòng ngủ 2VS tối...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,12 tỷ tại Bình Chánh

      4.12 tỷ 111 m2 37,1 triệu/m2
      chung cư dual key (111 mét vuông) Mizuki Park - 2in1.- Hai chung cư tách biệt ngay trong chính căn nhà của bạn: căn hộ góc 2 view.- DT...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông, giá 5 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Tổng quan Filmore Đà Nẵng:- Vị trí 3 MT đường Bạch Đằng - Bình Minh 5 - Trần Văn Trứ, Q. Hải Châu, Đà Nẵng. Cạnh cầu Rồng và công viên Apec, view trực diện...
      Dự án The Filmore Da Nang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Bình

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      - Chủ bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 96m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ tòa E2 - The Emerald CT8 Đình Thôn.Thông tin căn hộ chung cư như sau:- DT 80m2, thiết kế 2  phòng ngủ 2 vệ...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 66 m2 56 triệu/m2
      bán ngay chung cư The Legend 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân. DT thông thuỷ 65m2. Thiết kế 2 ngủ 2 nhà vệ sinh. Để lại nội thất đầy đủ đẹp y ảnh. giá...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN +2 toilet sang nhượng LẠI VỚI GIÁ VÔ CÙNG HỢP LÝ - NHỈNH HƠN 3 tỉ , NHÀ ĐẸP CHẮC CHẮN - CÓ THỂ Ở NGAY - ĐỂ LẠI TOÀN BỘ NỘI...
      Đường Đông Quan, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 8

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Giai Việt. DT 115m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, tầng cao, view hồ bơi, Đông Nam, có SHR, tiếp khách thiện chí, giá 3,5 tỉ. liên ...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 3 phòng ngủ

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống mặt đất ở nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư 107m căn hộ Thiên Niên Kỷ cho ai có nhu cầu ở khu vực này.Thông tin cụ thể căn ...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ - Hatay Millennium, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá