Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,15 tỷ tại Hoàng Mai

      3.15 tỷ 96 m2 32,82 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại căn hộ Eco Lake View - 32 Đại từ.+ căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ, 2vs.+ Nội thất chủ đầu tư, khách mua về tự thiết...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ D'lusso Nguyễn Thị Định Q2 (giá mua hơn 4ty, nay chủ bán nhanh nên cắt lỗ 400tr giảm còn 3ty6, sổ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư IA20 Ciputra , 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      *chủ đầu tư Đông Đô - phòng KD bán hàng Chúng tôi Có Quỹ Căn sang nhượng giá ...
      Dự án IA20 Ciputra, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      L
      Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Bất Động Sản Happy Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Bán chung cư RichStar Tân Phú 65m2, 2 phòng ngủ. nội thất đầy đủ giá 3 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, fitness, BBQ, shop tiện lợi, coffee......
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * chung cư 3  phòng ngủ DT 90m2, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu vip nhất dự án.Tiện ích...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      * Bán căn hộ Berriver Jardin 2 DT 84m cửa nhà Đông Bắc, ban công hướng Tây Bắc.+ Căn 2 PN + 1 phòng đa năng và 2 toilet. Tất cả đều thông thoáng,...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 82 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Tiện ích công viên hồ cát trắng, khu vui chơi trẻ em, sân thể thao,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Đảm bảo giá siêu mềm nhất, chung cư 2 PN 2 vệ sinh tại căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ sổ ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 115 m2 30 triệu/m2
      DT 115 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  phòng vệ sinh, căn hộ góc sáng thoáng.- Nhà đã có full nội thất, khách mua có thể vào ở luôn.- Xung...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 55 m2 83,64 triệu/m2
      Độc quyền quỹ căn cuối cùng dự án BRG Diamond Park Plaza - 16 Láng Hạ view trọn hồ Thành Công. Ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư. bìa đỏ lâu dài. Nhận...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 103 m2 32,04 triệu/m2
      chung cư 103 mét vuông - mặt phố Lê Đức Thọ - Sẵn nội thất - nhận nhà ngay - giá 3.3 tỉ.-------------------------- Cần bán chung cư HUD mặt phố Lê...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      chung cư trung tâm sở hữu vị trí đắc địa cách cầu Chương Dương 700m kết nối khu vực phố Cổ trong 5 ph. Ở HC Golden City anh chị vừa có thể sở hữu chung ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Bán chung cư The Habitat ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương.Nhà đầy đủ nội thất như hình.Thiết kế 1 tầng có 8 căn.Tiện ích: Hồ bơi, gym, khu vui...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,73 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.74 tỷ 102 m2 36,6 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Residences đc đánh giá có vị thế đẹp nhất tại khu vực Linh Đàm, độc đáo nhất, với tầm view rộng bao trọn khu vực...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 67 m2 56,72 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ - 2VS, tòa S3 vin Skylake.- DT: 67m.- logia view phạm hùng.- Có slot để ôtô.- Nội thất...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.5 tỷ 121 m2 37,2 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 căn hộ chung cư Goldmark City đc 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.1, Căn số 3808 tòa nhà R4A, SĐCC 121m2, 3 ngủ, 2...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 10

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán nhanh căn hộ Rivera Park Tại 7/28 Thành Thái, P.14, Q.10DT: 65 mét vuông ,2 PN, lầu cao, balcon hướng Đông Nam , view đẹp...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,88 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.89 tỷ 66 m2 58,87 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư block căn hộ A - Masteri Centre Point Q. 9. DT: 72.5 mét vuông - diện tích sử dụng: 65.71  mét ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.