Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      đc con cái bảo lãnh qua Mỹ ở nên gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Tháp Ruby 2 tầng 10, ở Saigon Pearl Bình Thạnh.DT lớn 82m có 2...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Em cần bán chung cư 3 ngủ Zenpark (Ruby) nhanh trong tháng:Mô tả:Em cần bán nhanh chung cư 3 PN Zenpark (Ruby) với giá 3.4 tỉ (bao phí cho khách thiện...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      chung cư 2 PN:+ DT 70m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view thoáng.+ Giá: 4,3 tỉ.+ SHR.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.chung cư 3 PN:+ DT 99m2, 3 PN, căn hộ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 10

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Tôi đang kẹt tiền. Nên cần bán ngay căn 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh căn hộ chung cư Xi Grand Court:- 75m2.- Nội thất như hình.- sổ hồng ...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 78 m2 53,21 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư Rivera Park, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay đại học Bách Khoa.* DT: 78 mét vuông, bao gồm 2 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Tòa nhà Sông Hồng Park View, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Đống Đa

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Sông Hồng Park View - 165B P. Thái Hà, Láng Hạ, Đống Đa, thành phố Hà Nội:- DT 78 mét vuông, 2 phòng thoáng, nhiều ánh...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.4 tỷ 80 m2 54,9 triệu/m2
      Lumiere Boulevar một dự án phủ xanh của CDT Masterise Homes thuộc khu Compoud đẳng cấp và khác biệt tại vin Grand Park mới ra chính sách nhàn hạ cực tốt cho...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lucky Palace, Q. 6.DT: 86 mét vuông, 2 phòng ngủ, tặng nội thất, nhà view đẹp lầu cao, thoáng nhận nhà ở ngay... Có sổ ...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 143 m2 30,07 triệu/m2
      Chuyển sang nước ngoài định cư, gia đình tôi cần bán ngay trong tháng chung cư 3 PN tại Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.- DT: 143 mét vuông.- Thiết...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư The K Park , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Chồng tôi chuyển công tác vào TP. Tp TP.HCM, nên cần bán ngay chung cư này.- DT 94 mét vuông cc The K Park (tầng trung).- Có 3 PN và 2  phòng ...
      Dự án The K Park, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      Chính sách hot! Mua Lumiere Boulevard trả giãn trong tận 4 năm, chỉ 10 phần trăm cho 2023.Chính sách có 1 không 2 trên thị trường, duy nhất 30 căn.+ 3...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp vị trí trung tâm Grand riverside, đc: 283 Đ. Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, Sài Gòn DT: 78.5m, 2 PN, 2 tolet Giá siêu siêu tốt: 3.7...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 59 m2 52,55 triệu/m2
      Bán căn office-tel MT đường Phổ Quang DT 59m2 căn hộ góc trống tặng rèm và 2 máy lạnh.Căn offictel to rộng thoáng thích hợp làm văn phòng công ty.Vị trí...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn hộ Chung cư Watermark, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 79 m2 53,17 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ muốn nhượng lại căn hộ chung cư ở Watermark 395 Lạc Long Quân 2 phòng ngủ 2 toilet, đầy đủ nội ...
      Watermark Tây Hồ, 395, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Tân Phú

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Cần bán ngay giá mềm nhất căn hộ chung cư Brilliant Celadon City Tân Phú, cam kết giá cực rẻ thị trường. gọi ngay phòng KD 0937 838 *** Hồng.Khu...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 110 m2 37,73 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp nhất tòa CT6, Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 3 phòng ngủ, nội thất đầy đủ, nhỉnh 4 tỉ.- DT 110m2, căn hộ góc 3  phòng ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      bán ngay chung cư Richstar Novaland 2  phòng ngủ 66 mét vuông giá 3,1 tỉ.- DT: 66 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Giá...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 86 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,85 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 86 m2 44,77 triệu/m2
      chung cư siêu rộng 3 phòng ngủ 2VS, GS1, Vin Smart City) Hiếm.- chung cư có DT 86m2 (dt thông thuỷ 82m2).Bố trí hết công năng, phù hợp gia đình đông...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.