Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình chính chủ cần bán căn hộ chung cư DT 127m2 thiết kế 3 phòng ngủ và 1 phòng đa năng.căn hộ chung cư nằm vị...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Thăng Long Garden, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,58 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.58 tỷ 91 m2 39,35 triệu/m2
      + Khu dự án nằm ở mặt đường Minh Khai, cách chợ Mơ 500m, Timecity 1 kilomet, BV Thanh Nhàn 1 kilomet, cấp 1 Lê Văn Tám 1 kilomet, trung học ...
      Dự án Thăng Long Garden 250 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      Đang kẹt tiền nên cần bán ngay căn 106m2 Oriental Plaza.- DT 106m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.- Nhà đẹp thoáng mát, sạch sẽ.- Giá...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 72 m2 47,23 triệu/m2
      Tôi bán căn 71,6 mét vuông tầng trung 2N 2VS tại căn hộ chung cư Premier Berriver 390 Nguyễn Văn Cừ 3,4 tỉ full NT.Mua để ở nên gia đình hoàn thiện...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 134 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1 DT 134 - 148m2 giá chỉ 25tr/m2.Cách bến xe Nước Ngầm 3 kilomet.Nhận nhà ở luôn - Đã có bìa đỏ từng căn.liên ...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 4 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 108 m2 40,75 triệu/m2
      free xem nhà anh chị dễ dàng khám phá tìm hiểu chung cư The Garden Hill 99 Trần Bình Mỹ Đình phí DV 6k/m2 toà nhà có đầy đủ tiện ích khép kín fitness bể...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      Xung quanh tiện ích ngập tràn, 50m tới BigC Thăng Long, Vinmark, BV Thu Cúc, Trường Lương Thế Vinh...Cửa chính hướng: hướng Tây Nam. logia: hướng Đông ...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 160 m2 31,19 triệu/m2
      Do không sử dụng đến nữa, gia đình tôi sang nhượng căn hộ chung cư 4  phòng ngủ bên khu S Goldmark City- DT: 160m thông thủy- Thiết kế:...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      Bán căn hộ Sudico - CT6 Mỹ Đình Sông Đà, Mặt đường Trần Văn Lai DT 105 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh - Nhà nội thất đầy đủ: giường ngủ,...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ toà B Vinaconex 2 nằm trên mặt đường Nghiêm Xuân Yêm cạnh hồ Linh Đàm rất thoáng mát, gần bến xe Giáp...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 123 m2 33,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà E5 Ciputra, TP Hà Nội.Vị trí toà căn hộ chung cư cạnh trường Academy. Gần trường SIS, và Unis.DT căn hộ ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,59 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 75 m2 61,26 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho 30 chung cư xanh Lumiere Boulevard tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Park.phòng KD: 0934 017 *** Trung...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      chính chủ thật sự thiện chí bán ngay căn hộ 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.DT 110m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà cửa hướng Tây Bắc, logia...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa S3 Goldmark City.DT tim tường 99,75m2; thông thủy 93,59 m2.3 PN, 2 WC.Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Đông Nam.chung cư thiết kế là căn...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Scenics Valley 1, Q. 7 Phú Mỹ Hưng, DT: 81m , view hồ bơi nội khu, thiết kế 2 PN, 2  toilet, nội thất xịn xò, lầu cao, giá ưu đã ...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      chung cư về ở ngay - trung tâm Q. Hai Bà Trưng, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận tiện.Bán căn hộ 46/230 Lạc Trung DT 90 mét vuông tầng trung MT...
      46/230, Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,9 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.9 tỷ 72 m2 54,17 triệu/m2
      Chính chủ bán lại chung cư 2 phòng ngủ (72m2) mua suất nội bộ giá rẻ hơn thị trường.chung cư view biển thông thoáng.Do mua sỉ nhiều căn nên cần bán...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.