Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      Đây là một trong số các căn đang bán giá siêu tốt trên thị trường.Eco Green TP.HCM Q7.chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 87m2, tầng cao,...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn hộ chung cư trục đẹp tại Anland Premium.căn hộ chung cư DT 85m2, 3 phòng ngủ, 2VS to và rộng...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,85 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 86 m2 44,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư siêu rộng 3 phòng ngủ 2VS, GS1, Vin Smart City) hiếm.- căn hộ chung cư có DT 86 mét vuông(dt thông thuỷ 82 mét ...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ tại Phú Nhuận

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Cần bán chung cư Golden Mansion - 119 Phổ Quang, P9, Phú Nhuận.* DT 69m2, nội thất như hình.* Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, BBQ, chuỗi siêu thị xung...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      3 suất ngoại giao cuối cùng từ chủ đầu tư đc mua với giá gốc + CK cực khủng.Chỉ từ 3 tỉ sở hữu ngay chung cư cao cấp ngay MT Đại Lộ Bình Dương.chủ đầu ...
      Dự án The Emerald Golf View, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chuyên quản lí mua bán 100 phần trăm chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Q7 giá siêu mềm.gọi ngay: 0906 752 *** Ms Nguyên để chọn căn giá siêu ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Skylight 125D Minh Khai, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư đang sử dụng tại căn hộ Sky Light 125 Minh khai.Do gia đình cần tiền GĐ này nên cần bán căn hộ chung cư...
      Dự án Sky Light, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa nên tôi cần bán chung cư bên tòa A căn hộ Sky Park.- DT: 72m2.- Thiết kế 2PN2VS.- Nội thất chủ đầu tư.- giá cả thương ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Intracom 1 Trung Văn, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công việc, nên tôi cần bán căn hộ chung cư tòa Intracom - KĐT mới Trung Văn - đường Tố Hữu.- DT căn hộ chung cư: 120m2.3 ngủ 2...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 141 m2 23,41 triệu/m2
      Em cần bán ngay chung cư 141 mét vuông giá chỉ 3ty3 - tầng trung, hướng ĐB - view công viên, hồ điều hòa- bao toàn bộ chi phí - KPBT- nhận nhà ở...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Bán căn 2  phòng ngủ siêu hot 79 mét vuông tim tường, 71 mét vuông thông thủy tại phân khu cao cấp The Tokin 2 chỉ 3,2xx tỉ, bàn giao nội ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Dolphin Plaza, 133 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 133 m2 35,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhàchung cư 133  mét vuông nội thất đầy đủTầng trung thoáng mátGiá 4,7 tỉliên hệ ngay 0328 561 ***
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 79 m2 43,04 triệu/m2
      Quỹ căn giá mềm nhất Mỹ Đình pearl hiện tại:Căn 1 PN cộng: 48m - 55m2: 2,45 tỉ.Căn 2 PN: 72m - 79 m2: 3 tỉ 5.Căn 3 PN: 83 - 90 m - 104m2 - 105m - 136m2: 4...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ sở hữu căn cc cao cấp Usilk Văn Khê, Hà Đông, 93 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, vị trí trung tâm, đẳng cấp tiện ích...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      DT: 71 mét vuông.Kết cấu: Gồm 3 PN và 2 phòng tắm.Hướng nhà: Hướng Bắc.HDT đến đầu tháng 5 hết.Giá: 3,3 tỉ.Hạ tầng điện, nước đầy đủ, đường nhựa lớn...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      căn hộ góc view siêu đẹp dành cho KH thích dòng căn 2PN2VS, view 2 mặt thoáng đón ánh sáng tự nhiên tại tòa tonkin2 vin Smart city . +Giá CK lên tới...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Nhà hot - cần bán căn 3 ngủ 2VS 90m2 nội thất đầy đủ tòa Mỹ Đình Pearl chỉ 4,3 tỉ. call ngay 0838 681 ***.chung cư thiết kế 90m2 với 3 PN 2 phòng tắm 1...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thăng Long Garden, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 95 m2 37,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Minh Khai 95m2 + 3 ngủ + 3,55 tỉ - tầng đẹp - full đồ - nên chọn mua ngay.Bán chung cư May Thăng Long, 250 Minh Khai 3 PN, 2...
      Dự án Thăng Long Garden 250 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.