Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 79 m2 48,74 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư 2N view sông rất đẹp, thoáng mát sạch sẽ vĩnh viễn chung cư tầng trung yên tĩnh, an ninh tốt 24/24.Tòa nhà vị trí đắc địa...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Best Western Premier Sapphire Hạ Long (The Sapphire Residence), 3 phòng ngủ

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Sapphire Hạ Long Quảng Ninh.Công năng 3n2vs tầng cao căn hộ góc view chính biển bìa đỏ đầy đủ. Nằm ở ngay cạnh vin, bv Vinmec đường...
      Dự án The Sapphire Residence, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 114 m2 32,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư 114m2 tại căn hộ chung cư Eco Lake View - 32 Đại Từ.Tầng 18 - 20. Thiết kế 3 phòng ngủ sáng, view thoáng.- Nội thất nguyên bản...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,62 triệu/m2
      Nhượng lại suất ngoại giao tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi theo diện cán bộ nhân viên công ty Bao Bì.căn hộ góc 3 PN 2 vệ sinh, 2 logia rộng thoáng, view...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Duy nhất 30 căn đc áp dụng chính sách TT nhàn hạ.Tại dự án Lumiere Boulevard - chủ đầu tư Masterise Homes.Chính sách có 1 không 2 trên thị trường, duy...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 128 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 128 m2 31,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư gồm 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh, bếp, khách, logia. Chủ mới có thể cải tạo thành 3 phòng ngủ để phù hợp với nhu cầu sử dụng của...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4,1 tỉ với căn 2 phòng ngủ, và từ 5,3 tỉ với căn 3 phòng ngủ.-...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 68 m2 47,06 triệu/m2
      chính chủ gửi bán.Căn 2 ngủ tòa Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.sổ hồng riêng thơm phức - cất két sẵn sàng giao dịch.Giá 3.2 tỉ.Tầng đẹp.contact để xem nhà:...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại ngõ 84 Ngọc Khánh, Giảng Võ, Ba Đình. Bộ tư lệnh thông tin - Bộ quốc phòng là CĐT, hiện nhà nhà đang cho thuê, sẽ sơn lại sau...
      84, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn hộ chung cư trục đẹp tại Anland Premiun.căn hộ chung cư DT 85m2, 3 phòng ngủ, 2VS to và rộng...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 56 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 47 Nguyễn Thái Bình - Q. 1.- DT: 56m2.- Tầng 3, căn hộ góc.- full nội thất.
      47, Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mỹ Khánh 4, 118 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 118 m2 38,99 triệu/m2
      "căn hộ Mỹ Khánh 4 tọa lạc tại vị trí vô cùng đắc địa, góc đường Phạm Thái Bường, đường Nguyễn Đức Cảnh và đường Hà Huy Tập.tầng một chung cư Mỹ Khánh 4A...
      Dự án Mỹ Khánh 4, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Bán chung cư Sunshine Riverside - Phú Thượng - Tây Hồ tầng đỉnh view cầu Nhật Tân hồ Tây siêu thoáng mát.DT 102m2 tim tường, thiết kế 3 PN và 2  phòng...
      Dự án Sunshine Riverside, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ SA5 - The Sakura: Nơi gắn kết gia đình đa thế hệ. hotline 0961 289 ***liên lạc chuyên viên tư vấn Thu Thuỷ để nhận ưu đãi đặc...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Mã căn: A.10.09Giá gốc: 4,871,000,000Giá đã thuế giá trị gia tăng và kinh phí bảo trì: 5,445,908,000* Tiến độ TT cực giãn:Đăt cọc 50.000.000Đợt 1 ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 111 m2 38,29 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại tòa A1 căn hộ Ecolife số 58 Tố Hữu, Nam Từ Liêm, HNcăn hộ chung cư tại tầng 22, Đây là tầng có sân vườn chung,...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.05 tỷ 77 m2 39,62 triệu/m2
      Em có căn 2  phòng ngủ DT 77 m2 tầng trung giá siêu mềmcăn hộ mới đi vào bàn giao đc 4 năm vẫn rất mới- sổ hồng riêng rõ ràng- View thoáng tiện...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.73 tỷ 135 m2 35 triệu/m2
      bán gấp căn 135m2 căn hộ A1CT2 hướng Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, bìa đỏ ở ngay, giá 35 tr/m2.- DT: 135m2 (thông thủy).- Thiết kế: 3 PN, 3...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.