Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Fuji Residence, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 9

      3.25 tỷ 87 m2 37,36 triệu/m2
      Chưng cư Fuji Residence , Đường D1, khu dân cư Nam Long, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức.Tiện ích: Hồ bơi, Nhà cộng đồng, fitness, Siêu thị, nhà giữ ...
      Dự án Fuji Residence, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Tôi càn bán chung cư VOV đường Lương Thế Vinh đối diện Vinhome Green Bay. - DT : 97m 3 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ nội thất . căn hộ góc đầy đủ ánh sáng ....
      Dự án VOV Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.15 tỷ 82 m2 38,42 triệu/m2
      ***** Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư vin smart city trục 22 Toà S2.02 DT82,4m giá 3,15 tỉ bao phí có TL+ căn hộ chung cư trục 22. Toà S2.02 vin...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,08 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.09 tỷ 95 m2 43 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3 PN DT tới 95,12m2 thông thủy.* căn hộ góc hướng cực đẹp hướng Đông Nam, view trực diện con đường trung tâm dự án Đại Lộ Ánh...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên gửi bán căn 02 phòng ngủ, hướng Nam, tầng trung của tòa Park 5 thuộc quần thể KĐT Times City với giá chỉ 3,5 tỉ. gọi ngay xem...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,95 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      Duy nhất 1 giá 3.95xtỉ căn 3 phòng ngủ2VS tại TonKin (TK). DT 90,2 mét vuông (TT) - Giá sau CK chủ đầu tư chỉ 3.95x tỉ.Ký mới trực tiếp chủ ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nữa nên bán căn hộ chung cư tại căn hộ Diamond Folower ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy.- căn hộ chung cư DT...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Phúc Yên 1.- ĐC 33 Phan Huy Ích P. 15 Q. Tân Bình.- DT 110m 3 PN 2 phòng vệ sinh.- giá: 3 tỉ (Có SHR, NH hổ trợ vay).- căn hộ chung...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      The Botanica - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình - chung cư Novaland Sân Bay.* chung cư DT 73m2, nội thất như hình.* Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, chuỗi siêu ...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 51 m2 64,71 triệu/m2
      Cần bán:- chung cư cao cấp khu vực sân bay Tân Sơn Nhất - Orchard Garden - 128 Hồng Hà, Phú Nhuận,- DT 51m2 thiết kế 1 phòng ngủ.- Tiện ích: fitness,...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,2 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư Sunrise Riverside 3 phòng ngủ giá cực tốt.- DT: 112 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tầng trung view thoáng.- Vị trí:...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ, 87m2 view công viên giá siêu mềm nhất thị trường chỉ hơn 4 tỉ.* Thông tin chung cư:+ DTSD: 87 m.+ Thiết kế 3...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,6 tỷ tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      4.6 tỷ 107 m2 43 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp 27 Huỳnh Thúc Kháng DT: 107m2 Giá 4,6 tỉ. Căn GÓc-----chung cư thiết kế đẹp, hợp lý với 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh....
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 128 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 128 m2 31,25 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi căn 3 phòng ngủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ tại Mulberrry Lane, Mỗ Lao.- căn hộ chung cư rộng 128m, thiết kế...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 112 m2 29,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 112m2. Tại toà HPC Landmark.căn hộ góc vị trí đẹp nhất toà.- Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh logia phòng khách, view cực...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Pico 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, HNDT chung cư 109 mét vuông, gồm 3 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng kháchcăn hộ chung cư đầy...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,03 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.04 tỷ 71 m2 42,72 triệu/m2
      contact: 0843 396 ***.chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.nội thất đầy đủ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 96 m2 42,71 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ M3M4 Nguyễn Chí Thanh, DT 96 mét vuông, căn hộ góc 0382 757 ***- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, phòng khách, bếp.- full nội...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.