Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Bình

      3.25 tỷ 82 m2 39,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Harmona MT đường Trương Công Định, P. 14, Tân Bình.DT: 82  mét vuông.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu chung cư HD Mon City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 106 m2 39,63 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 3 ngủ, 2 vs tòa GOLDEN FIELD Hàm Nghi, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Do không có nhu cầu sử dụng nữa và muốn chuyển đổi sớm. Nên em...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.91 tỷ 92 m2 53,27 triệu/m2
      Em Thùy chuyên phân phối, mua bán cho thuê căn hộ chung cư The Zei - Số 8 Lê Đức Thọ.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư chính chủ gửi...
      The Zei Mỹ Đình, Số 8, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Căn hộ Palm Heights, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 77 m2 57,15 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư 2 PN, tầng trung, Palm Heights, Q. 2.DT: 77 mét vuông - 2 PN, 2 nhà vệ sinh.Hướng mát.Nội thất: đầy đủ nội thất.giá:...
      Dự án Palm Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 95 m2 44,74 triệu/m2
      Chuyển căn to hơn chính chủ cần bán lại căn 3 ngủ tại tòa T04 Timescity, thông tin cụ thể như sau: - Tổng DT 95 mét vuông, thiết kế hợp lý với...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 10

      4.6 tỷ 78 m2 58,98 triệu/m2
      Rivera Park - Thành Thái, Q. 10.- Bán căn 2PN2 nhà vệ sinh - 78m2.- Nội thất cơ bản cao cấp chủ đầu tư bàn giao.- Giá: 4,6 tỉ bao hết, trừ lại...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, p. An Phú q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ, trung tâm ...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 4 tỷ tại Vũng Tàu

      4 tỷ 147 m2 27,22 triệu/m2
      Bán 6 chung cư Gateway vip và penthouse giá siêu mềm nhất.1. chung cư vip 147m2 tầng 8 view biển full giá 4 tỉ.2. chung cư vip 247m2 tầng 20 view biển,...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 165 m2 30 triệu/m2
      bán ngay chung cư 165 m2 tòa M3M4 - Nguyễn Chí Thanh 165m, 4.950 tỉ. hotline- 0944 956 ***- DT 165m, 3 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp, full nội ...
      Dự án M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,58 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.59 tỷ 79 m2 58 triệu/m2
      Sở hữu vị trí trung tâm Masteri Centre Point mang đến đặc quyền di chuyển nhanh vượt trội đến hệ thống tiện ích toàn diện của đại đô thị: Công viên ánh...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán ngay chung cư cao cấp 2 ngủ, 2 vệ sinh full đồ. DT 68 mét vuông thông thủy tháp B, logia và lô gia view hướng Đông Nam...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 58 m2 54,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn Diamond Lotus Riverside Q. 8-DT: 58m2-Tầng cao-Nội thất: cơ bản có máy lạnh mỗi phòng-giá: 3tỷ150 Hình đăng thực tế chung cưXem nhà...
      Dự án Diamond Lotus Phúc Khang, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      căn hộ góc 70m2, Tầng trung; Hướng: ĐB - TN.View hồ bơi, Landmark 81, mặt đường Quốc Hương.Nhà đẹp, Bảo quản tốt; Tặng nội thất.Hàng xóm hiền lành, tử tế,...
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Bình Tân

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Akari Bình Tân giá siêu mềm hiện tại.75m2 (2 phòng ngủ - 2 toilet) giá 2ty8 102 phần trăm.- View nội khu hồ bơi...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh view trực diện biển Vũng Tàu Pearl.DT: 75m2.Đã TT 100 phần trăm.Năm...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Em còn đúng một căn duy nhất bán 3,1 tỉ bao phí Florence 75 mét vuông đồ cơ bản!chung cư 75 mét vuông đầy đủ đồ cơ bản chủ đầu tư bàn giao.-...
      Florence Mỹ Đình, 28, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      * Cần bán chung cư tòa Premium đẳng cấp 5* tại phân khu Sky Oasis Ecopark.+ chung cư 3 PN + 2  nhà vệ sinh.+ View ĐB + ĐN + ~ tầng đẹp.+ Với tiện...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có sổ hồng riêng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.