Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Hội An Riverside, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 3 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      chung cư trong resort 5* quốc tế tại bãi biển đẹp nhất Hồ Tràm.Thương hiệu Best Western quản lý và vận hành, top 10 tập đoàn quản lý hotel lớn nhất thế...
      Dự án Charm Resort Hồ Tràm, Đường Ven Biển, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh chung cư 97 m2, giá 3,68 tỷ tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.68 tỷ 97 m2 37,94 triệu/m2
      Do gia đình không sử dụng đến, chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp toà CT1 Skylight 125D đường Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, thành phố Hà ...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư tôi cần bán ngay 2 căn hộ chung cư tại Vin Gardenia Hàm Nghi.Thông tin 2 CH tôi cần bán như sau:- Căn DT 76.9 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Chuyển công tác muốn bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ chung cư The Terea An Hưng, Hà Đông.căn hộ chung cư 75m2 full full nội ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      E cần bán chung cư bên Masteri An Phú.- DT: 55 mét vuông - Tầng trung - Balcon Đông Bắc.- Căn của em thì đã nội thất đầy đủ (cộng thêm Lò nướng,...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      bán ngay chung cư Wilton tower, đc: 71/3, Đường Nguyễn Văn Thương, P. 25, Bình Thạnh, TP.HCM DT: 68m, 2 PN, 2  toilet Yên tĩnh không bị ảnh hưởng...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Grand View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 118 m2 42,38 triệu/m2
      Tiên Tiên: 0938 043 ***, chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Grand View và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu chung cư Z751 Hà Đô, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,5 tỷ tại Gò Vấp

      3.5 tỷ 86 m2 40,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Z751:- DT: 86m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh.- Khu vực an ninh, dân trí cao.- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ.Giá: 3.5 tỉ.liên ...
      Dự án Z751 Hà Đô, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư 536A Minh Khai, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      DT nhà 75m2.Toà CT2 tầng trung.Có chỗ đỗ oto dưới hầm.Gia đình ở nên rất mới, tặng lại đầy đủ đồ.L/H 0986 713 *** xem nhà 24/24.
      Dự án Chung cư 536A Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư City Land, Gò Vấp, nhà đẹp, thoáng mát.- Tiện ích vượt trội:- Khuôn viên rộng 2ha.- Cạnh TTTM Lotte Mart.- Cạnh quán cà phê Country...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 10

      4.3 tỷ 78 m2 55,13 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Rivera Park Hồ Chí Minh 2  phòng ngủ 78 mét vuông giá 4,3 tỉ.- DT: 78 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ -...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Em gửi quý KH giỏ hàng những căn giá siêu mềm nhất dự án The Sun Avenue Q2 cần bán tháng 4/2023 - Thời điểm cực kì tốt để sở hữu căn hộ chung cư giá ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Sky Garden , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Sky Garden 1 - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 - TPTP.HCM.pháp lí: SHR.DT: 81m2. Thiết kế: 2 PN - 2  phòng vệ sinhs.Hiện trạng: Nhà đang...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,35 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.35 tỷ 75 m2 44,67 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu ở cần bán chung cư ở Florence.DT: 75m2 thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.Cửa vào hướng Tây Nam bc hướng Đông Bắc.Nội thất: Đầy đủ.giá:...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 123 m2 34,96 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư.- DT 123m2.- Phòng khách rộng, bếp mở.- Bao gồm: 3 PN, 2 phòng tắm.- Chất lượng xây dựng tốt, không thấm.- Cửa chính hướng...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 96 m2 45,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Eurowindow Trần Duy Hưng, DT 96m, thoáng mát 0382 757 ***- Thiết kế 2 PN (sửa thành 3 ngủ), 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- full nội...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Ngoại giao căn 89m2 giảm từ 4,1tỉ còn khoảng3 tỉ contact 0775 641 ***.Chính sách: Dành cho 10 suất.Thông tin chung cư.- DT đa dạng.+ Căn 2 PN: 77,51m2 -...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 106 m2 34,91 triệu/m2
      Chính chủ bán CH 106 mét vuông.3 ngủ - 2 vệ sinh.Tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội.Đầy đủ đồ.logia hướng Đông Nam.Có Slot oto.giá: 3,7 tỉ liên hệ ngay:...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.