Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet (2  phòng ngủ lớn và 1  phòng ngủ nhỏ) DT...
      Dự án Moonlight I - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.1 tỷ 123 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ ra nước ngoài cần nhượng lại căn Mulberry Lane, Mỗ Lao, Hà ĐôngDT 123m thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS. Gia chủ có thể cải tạo thành 3  phòng...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá siêu mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn.* LH tư vấn: 0903 002 ***...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,38 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.38 tỷ 96 m2 45,63 triệu/m2
      Chuyên căn hộ chung cư TP. Thủ Đức.- 1 phòng ngủ +(63 mét vuông): Thuê 8tr - bán 2.2 tỉ.- 2 phòng ngủ (73 mét vuông): Thuê (10tr...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua LH: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97m2, 2 PN lớn, 2 toilet,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,92 tỷ tại Hạ Long

      3.92 tỷ 57 m2 68,69 triệu/m2
      Còn duy nhất 2 căn tầng cao tại dự án A La Carte Hạ Long.- Mã căn A3611, A3712.- DT: 56,8 mét vuông.- Giá sau CK: 3,915 tỉ/ căn.- View trực diện Vịnh...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      - Tin hot BĐS. Kẹt tiền bán ngay.+ Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Kingston Residence, Q. Phú...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn 02 phòng ngủ sáng, wiew nhạc nước tại tòa T04 Times City giá chỉ 3,9 tỉ. call ngay 0977 088 ***- DT: 90m2.- Thiết kế:...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 128 m2 35,16 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ - 128m2 DT thông thuỷ toà Hồ Gươm Plaza số 102 đường Trần Phú.Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 2 ban công rộng...
      Hồ Gươm Plaza, số 102, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      * Bán căn 2 phòng ngủ + D'lusso chỉ 3,6 tỉ full NT (bao thuế phí), Đông Nam, nhà mới, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, Q. 2.- DT: 74,5 mét...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư nội thất đầy đủ, lầu cao, khu Sky Garden 3. Nhà còn mới, đẹp, có thể vô ở ngay.DT: 69 mét vuông, 2 PN, 2  phòng ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,43 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.44 tỷ 104 m2 33 triệu/m2
      - DTTT 104m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 lô gia thoáng đãng, logia hướng Đông Bắc.- chung cư đc CĐT thiết kế hoàn hảo đến từng chi tiết, kéo nguồn ánh...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Vị trí chung cư : Toà CT2 - Park view Yên HoàDT : 76m2 gồm 2 PN, 1vs, nội thất đầy đủ đẹpgiá : 4,1 tỉcontact : 0965 056 ***Xin cảm ơn !
      Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận 6

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Lucky Palace, đường Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6, ngay khu vực Chợ Lớn, chợ Kim Biên, nằm trong trục đường Phan Văn Khỏe, Chu Văn An, Tháp...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 76 m2 57,24 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các chung cư với giá siêu mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.liên lạc 0938 799...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 91 m2 41,76 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, Tp HCM giá mềm. liên lạc: 0906 752 *** - Ms....
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,46 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.46 tỷ 116 m2 38,45 triệu/m2
      + Khu vực nhiều tiện ích bao gồm trường học quốc tế các cấp, khu vui chơi trẻ em, BV Hồng Ngọc, chợ, đối diện khu đô thị Mỹ Đình Mễ Trì.+ DT 116m2 thiết...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.