Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Saigon South Residences, Khu D, lầu 20, đầy đủ nội thất. Giá 3.4 tỉ.- DT: 71 mét vuông, 2 PN, 2 nhà tắm, logia, sân phơi riêng...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư 789 Xuân Đỉnh, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.1 tỷ 74 m2 41,9 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh ở căn hộ chung cư 789 Xuân Đỉnh.- DT: 74,1m2 chia 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách.- logia hướng Bắc.- căn hộ chung...
      Dự án Chung cư 789 Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Bình Thạnh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm ngay trên MT Điện Biên Phủ, thuận tiện đi lại Q. 1, Q. 2, Q. 3.- 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - 70m2.- Có hầm để xe máy, ô tô.-...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      - bán nhanh căn hộ giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học; khu văn phòng cho thuê; siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      PHỐ TÂY" - ĐÒN BẨY GIÚP ĐÀ NẴNG TRỞ THÀNH TP QUỐC TẾ"Sôi động - Sầm uất - Không ngủ là những tính từ chân thực nhất để miêu tả không khí tại những khu phố...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Khách em có căn 3 phòng ngủ, 2 toilet DT 96 mét vuông cần bán lại gấp ạ vị trí ngay sát gần Hồ Văn Quán, Trung tâm Hà Đông.giá: 3,8 tỉ.+...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Tòa nhà Lữ Gia Plaza, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11

      3.8 tỷ 92 m2 41,31 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua liên hệ: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán nhanh căn hộ cao cấp Lữ Gia Plaza, Q. 11, TP TP.HCM.- DT 92m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Lữ Gia Plaza, Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 70 m2 67,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Phú Mỹ Hưng, Q. 7 giá cực tốt. Dự án gần cụm trường học Canada và cụm trường Nam HCM.DT 70m2 thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư City Garden, 1 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,7 tỷ tại Bình Thạnh

      4.7 tỷ 71 m2 66,2 triệu/m2
      City Garden.Chủ gửi bán chung cư cao cấp City Garden, đường Ngô Tất Tố, P21 Bình Thạnh.- DT 71m2 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh, tầng cao, logia...
      Dự án City Garden, Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,08 tỷ tại Quận 7

      3.08 tỷ 85 m2 36,24 triệu/m2
      Bán liền chốt giá nhanh căn hộ chung cư Luxcity Q.7:DT 85 mét vuông , 3 PN, 2 tolet, giá bán 3.08 tỉ đã có sổ hồng riêng , nhà đẹp, nội thất...
      Dự án Căn hộ Luxcity, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất cực kỳ tốt để có nhà Tp Thành phố Hồ Chí Minh cho những KH vốn ít. Với chính sách TT kéo giãn chưa từng có trong lịch sử Nam Long:-TT...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Do làm ăn thua lỗ nên gia đình cần bán ngay căn 3 ngủ tại phân khu Imperia thuộc dự án Vin Smart City.
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư 106 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 106 m2 37,74 triệu/m2
      Chính sách siêu khủng cho căn hộ chung cư 3 - 4 ngủ mặt đường Tố Hữu - Lê Văn Lương.CK ngay 10 phần trăm cho KH khi TT ngay 95 phần trăm.Đóng...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 101 m2 43,57 triệu/m2
      Vị trí ngõ 390 Nguyễn Văn Cừ, cách phố cổ 10ph di chuyển.chung cư mới, đã hoàn thiện, có thể ở ngay.- TT 4tỷ4 nhận nhà.- căn hộ góc 3PN2VS có 2 logia lớn...
      Berriver Long Biên, ngõ 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác cần bán lại căn hộ Nam Trung Yên, Cầu Giấy. DT 110m2, 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia rộng, thoáng sáng. Giao thông thuận...
      Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Ocean Vista, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,8 tỷ tại Phan Thiết

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhanh chung cư Ocean Vista Mũi Né.DT sàn: 120m2, 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh căn hộ góc view vườn dừa.Bàn giao nội thất ...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,67 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.68 tỷ 74 m2 49,65 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn Skyforest giá mềm tháng 4/2023 1 ngủ view sông hồng: 1.7 tỉ Studio view nội khu: 1.9 tỉ 2 ngủ (60m) view sông hồng: 2.6 tỉ 2 ngủ (74m)...
      Dự án Sky Forest Residences , Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 10

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      🔻chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn giá mềm• chung cư cao cấp KingDom101 Tô Hiến Thành Q. 10• Căn 1 PN 1 toilet 48m2 view logia thoáng• Nội thất...
      Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.