Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 9

      3.05 tỷ 82 m2 37,2 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nên cần tiền bán lại căn 3 phòng ngủ tại centum.* Nhà zin CĐT.* Hoặc để lại toàn bộ nội thất.Tủ, giừờng, kệ sách âm tường gỗ thịt...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view ngoài.Giá: 3.1 tỉ.full nội thất.- 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.41 tỷ 131 m2 33,59 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư Mulberry Lane toà E để chuyển sang nhà đất.Bán hoàn thiện đầy đủ nội thất đồng bộ, chuẩn Ý....
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,29 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.29 tỷ 74 m2 44,46 triệu/m2
      Dành cho KH thích căn 2 phòng ngủ + 1, nhưng lại giá rẻ, diện thích lên tới 73.6 mét vuông.Bàn giao hoàn thiện nội thất xịn xò.+ Giá hiện tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      giá 3,9 tỉThiết kế 3  phòng ngủ rộng rãi hiếm có, nằm ở phân khu đẳng cấp vượt trội.Vị trí đắc địa: Gần công viên 10.2ha, gần 2 nhà xe nổi 10 tầng,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc tại căn hộ Thanh Xuân Complex - DT 90m thông thủy tầng trung View thoáng- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 1 phòng khách 1...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 10

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch, nên cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, gần trường đại học Hoa Sen, khu...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ cao tầng Screc II (Metro Apartment), 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán chung cư Screc II.- DT: 90m.- Gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 bếp, 1PK, logia.- giá: 3.1 tỉ.- Lầu cao, view đẹp.- Có thang máy, tầng hầm...
      Dự án Screc II Tower, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ vin Symphony.- Thiết kế: 01 phòng khách, 02  phòng ngủ, 02 vệ sinh.- DT: 66 mét vuông.- Đồ cơ bản chủ ...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Bán CH Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 80m2.Thiết kế 2 PN + 2  toilet, PK, PB, sân phơi, logia dài, rộng từ phòng khách đến PN.Nội thất mới...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Đông, giá 4,75 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.75 tỷ 106 m2 44,82 triệu/m2
      - chính chủ gồng lãi mệt quá cần bán ngay căn hộ chung cư 3PN3 toilet - Sở hữu lâu dài tháp A2 toà S1 - căn hộ chung cư DT rộng 106m lầu trung...
      Dự án Sunshine Sky City , Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Nguyễn Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp Roman Plaza, mặt đường Tố Hữu:DT: 78m2, 2 PN, view Tố Hữu, cửa chính Đông Nam, tầng trung đẹp, đc thiết kế nội thất siêu...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      - đc: 109 Phổ Quang, P. 09, Q. Phú Nhuận.- Thiết kế: nội thất xịn xò y hình, 2 phòng ngủ, 2 toilet rộng 75 mét vuông view công viên...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư toà S căn hộ Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.Căn đẹp nhất toà (có 02 logia).DT 68 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sudico (Mỹ Đình Sông Đà).Dt: 110m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 3VS, bếp, phòng khách, nội thất đầy đủ.căn hộ chung cư vuông...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua liên hệ ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97m2, 2 PN lớn,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 205 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      4.8 tỷ 205 m2 23,42 triệu/m2
      chung cư 205 mét vuông giá chỉ 4,8 tỉ. Phòng khách rộng như sân bay.chào bán chào đón dân cư đẳng cấp.- Vị trí: Tầng 3 Tecco Diamond, Vũ Lăng (Đối...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 3 phòng ngủ

      4.2 tỷ 101 m2 41,58 triệu/m2
      THÔNG TIN CHUNG DỰ ÁN CT15_GREEN PARK VIỆT HƯNG.+ chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh full nội thất xịn sò, tầng cao thoáng mát. Có tầng...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.