Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.815 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.05 tỷ 99 m2 30,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng đẹp tại CC Bắc Hà mặt đường Tố Hữu.DT: 99m2, thiết kế: 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  toilet.full nội thất, chung ...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu chung cư Bàu Cát II, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Bình

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Về quê nên để lại căn hộ chung cư lô M, CC Bàu Cát 2, tầng cao, view đẹp và thoáng, nhìn về Q. 1, tòa nhà Landmark 81.- DT: 70m2, có 2 phòng ngủ,...
      Dự án Bàu Cát II, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 79 m2 44,94 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán chung cư 02 ngủ Park Hill 02 ngủ sáng tự nhiên.DT dao động từ 64 - 87 mét vuông.Giá chỉ từ 3,55 tỉ.liên lạc 0862 228 ***
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán chung cư trục đẹp tại Anland Premiun.chung cư DT 85 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS to và rộng nhất...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,04 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.05 tỷ 98 m2 31,08 triệu/m2
      BÁN, căn hộ chung cư Bắc Hà Tố Hữu.DT: 98.5m 3 ngủ đủ đồ.Giá: 3.05 tỉChính chủ gửi bán chung cư C14 Bắc Hà, ngã 4 Trung Văn - Tố Hữu, Nam Từ Liêm,...
      Đường Tố Hữu, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3.25 tỷ 129 m2 25,2 triệu/m2
      Alo: 0917 800 *** Ms. Phương.Độc quyền phân phối sp căn hộ chung cư Phú Hoàng Anh.chính chủ cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, nhà nội thất đầy đủ...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,01 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.01 tỷ 106 m2 37,81 triệu/m2
      MHD Trung Văn - ở rộng sống sang giữa lòng nội đôDự án bao gồm 2 tòa tháp, toà hotel cao 37 tầng, toà ở cao 39 tầng, 3 tầng hầm, 4 tầng thương mại- Mật độ...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.2 tỷ 51 m2 62,75 triệu/m2
      Bán chung cư Botanica Premier Đường Hồng Hà, P. 2, Tân Bình:- DT: 52m2, 1 PN, 1wc- Khu vực an ninh, dân trí cao- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủGiá: 3.2 tỉ (...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 74 m2 62,17 triệu/m2
      Chính sách đặc biệt chỉ dành riêng cho ̆ hộ xanh tại vị trí đẹp nhất Đại Đô Thị vin Grand Parkcăn hộ chung cư 2 phòng ngủ - từ 4.6 tỉ - T5/2023...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Asiana Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ chung cư Cao Cấp 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh của Saigon Asiana, tại 336/20 đường Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6.+ DT: 67m2+...
      Dự án Saigon Asiana, Quận 6, Hồ Chí Minh
      h
      Mua bán cho thuê căn hộ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,06 tỷ tại Quận Bình Tân

      4.06 tỷ 78 m2 52 triệu/m2
      🌟căn hộ chung cư ngay MT Võ Văn Kiệt AKARI CITY - BÌNH TÂN chỉ TT 30 phần trăm trong 18 tháng đến khi nhận nhà.🔥🔥🔥𝐂𝐇𝐈̉ 𝐂𝐎̀𝐍 𝐃𝐔𝐘...
      Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Huỳnh Thiện Tâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,06 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.06 tỷ 82 m2 49,52 triệu/m2
      Chìa khoá trao tay - nhận nhà ở ngay!- căn hộ chung cư có DT 81,5m2, thuộc tòa Tonkin 2, vị trí trung tâm Vin Smart City.- Gần công viên lớn nhất KDT,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Căn đẹp giá cắt lỗ Tonkin 1 (TK1).Gặp khó khăn về tài chính, em cần bán ngay giúp chính chủ căn 2 phòng ngủ tòa TKmột căn góc mặt sảnh view bể bơi...

      Cần bán gấp chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin chung cư:2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 79m giá 3tỉ (đã có sổ) nhà trống.-...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 71 m2 48,6 triệu/m2
      bán ngay chung cư Carillon 7 Lương Minh Nguyệt 2 phòng ngủ 71m2 giá 3,45 tỉ:- DT: 71m2, gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Đã có SHR.-...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.91 tỷ 83 m2 59,04 triệu/m2
      Bán chung cư Kingston Residence Q. Phú Nhuận đường Nguyễn Văn Trỗi - DT: 83m2, 2 PN, nhà đẹp, view cao thoáng mát - Tiện ích có đủ như hồ bơi, siêu thị,...
      Dự án Kingston Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Green Home Residence (Osimi Tower), 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Osimi Tower C.9.03, Lê Đức Thọ.DT: 75 m2, đầy đủ bàn, ghế, tủ, giường ngủ, bếp, lò nướng Bosch xịn xò... 3  phòng ngủ,...
      Dự án Osimi Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanic Towers, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 113 m2 42,48 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp CC Botanic ( phòng ngủ) - 113m - 3 phòng ngủ - 2 toilet.Giá: 4.8 tỉ có thỏa thuận.Có...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.