Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 115 m2 40 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 3  phòng ngủ + 1 block cao cấp The Zurich phong cách Thụy Sỹ.* Với các ưu điểm vượt trội.- DT lên đến 115.2m với thiết kế độc...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 101 m2 44,56 triệu/m2
      * Trực tiếp chủ đầu tư BRG: Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu căn hộ chung cư trong tháng này:- CK tới 7 phần trăm khi TT...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,45 tỷ tại Hà Đông

      3.45 tỷ 103 m2 33,5 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi GĐ tôi cần xuống liên kế, nên muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ Hyundai Hillstate Tô Hiệu, Hà Đông.Thông tin chung cư như...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,79 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.79 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán căn hộ chung cư Mipec Rubik 80,7 mét vuông giá 3,79 tỉ.- Thiết kế 2 ngủ, đầy đủ nội thất CĐT.- bìa đỏ chính chủ.liên lạc: 0911...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đắc Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ ở toà nhà sông Hồng Park View 165 Thái Hà, Đống Đa.- DT 100m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách, cực kỳ thoáng.*...
      Sông Hồng Park View, 165, Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Duy nhất căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, DT 80 mét vuông tòa S2 đẹp nhất khu Sunshine City - thuộc khu đô thị Ciputra.- Thiết kế gồm...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 ngủ Imperia Garden 2 ngủ, 75  mét vuông.- giá: 3.7 tỉ (bìa đỏ chính chủ).- gọi ngay Ms Ngọc: 0947 945 ***
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Chung cư Green Pearl , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.06 tỷ 71 m2 43 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tại dự án Green Pearl thông tin như sau:- Mã căn 12 Nguyên đơn A.- DT: 71  mét vuông (2 phòng ngủ;...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường 70 - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      đc mệnh danh là Eco Park phía Tây TP Hà Nội Moonlight 1 AnLac Green Symphony sẽ mang đến cho bạn và gia đình không gian sống { Thanh Lành Xanh Sạch...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán chung cư Nam Trung Yên 90 mét vuông Giá 3.1 tỉ có bớtchung cư sửa đẹp như ảnhGồm 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia rộng...
      Đường Mạc Thái Tổ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      4.66 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán chung cư tòa nhà Hà Thành Plaza, số 102 Thái Thịnh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội. DT 114.4m, đã sửa lại nội thất hoàn thiện 3 phòng ngủ, 2...
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,09 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.09 tỷ 0 m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Zurich xin gửi tới quý a/c chung cư 2 phòng ngủ + 2VS với DT rộng:* Điểm nổi bật của phương án này:- Loại...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      Tôi chủ nhân chung cư tại Fivestar do gia đình chuyển xuống mặt đất ở nên muốn nhượng lại chung cư cho chủ nhân mới.- chung cư có DT 102m2 thông thuỷ.-...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3,21 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.21 tỷ 0 m2
      Căn penthouse cuối cùng Sakura Smart City 3 phòng ngủ 80,2 mét vuông giá 3,275 tỉ view công viên NK, kí mới chủ đầu tư.Căn 3 phòng ngủ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 93 m2 43,02 triệu/m2
      - Gia Đình cần bán vội trong tháng căn hộ cao cấp Stella Garden, 35 Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- View cực thoáng, đầy đủ nội thất, nhà ở...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Quỹ căn độc quyền dự án Harmony Square.Căn 2 phòng ngủ 75m2 từ 3 - 3,4 tỉ.Căn 3 phòng ngủ 91m2 từ 3,8 - 4,3 tỉ.Căn 3 phòng ngủ 124m2 từ...
      Dự án Harmony Square, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinaconex 7, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 111 m2 32,89 triệu/m2
      Hàng xóm vin Gardenia Hàm Nghi, đầy đủ mọi tiện ích: Bể bơi, fitness, trường học công lập, dân lập, quốc tế. Dt 111 mét vuông.Nhà sửa đẹp, tâm huyết,...
      Dự án Vinaconex 7 - 34 Cầu Diễn, Đường K2, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 97 m2 48,97 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư, căn hộ chung cư trục 05, tại Pearl 2, căn hộ Mỹ Đình Pearl - Thủ đô Hà Nội.- giá: 4,75 tỉ.- DT: 97 mét ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.