Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,12 tỷ

      4.12 tỷ 90 m2 45,78 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 90 mét vuông view nhạc nước tại Times City giá chỉ 4.120 tỉ có đồ, chung cư có slot oto. gọi ngay: 0978 468 ***- DT: 90  mét ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 65 m2 51,54 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng căn hộ chung cư DT 65m2 thiết kế 2 ngủ 2VS căn hộ chung cư TP Hà Nội Center Point Lê Văn Lương.Cửa nhà Tây Bắc, logia Đông ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Chu Huy Mân - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư vin Symphony 2N2 phòng vệ sinh nội thất luxury tiện nghi đang cho thuê HĐ dài hạn 16tr/tháng.- DT:...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Đường Chu Huy Mân, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dự án E3 Vũ Phạm Hàm, Yên Hòa, Cầu Giấy: call ngay 0986 285 ***Call/ Zalo).- căn hộ chung cư có DT 94m2, gồm có 2...
      Dự án Yên Hòa, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      Thuộc tòa ZR1 phân khu Zurich - Metropolitan.- DT cực khủng 77,7m2 với thiết kế cực kì vuông vức cùng logia kéo dài siêu đẹp.- logia hướng Đông Nam siêu...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 146 m2 23,29 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế, gia đình tôi muốn sang nhượng chung cư tại căn hộ The Pride, La Kê, Hà Đông, thông tin chung cư như sau:- DT: 146m2 thông...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 127 m2 24,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ - 127 mét vuông căn hộ chung cư có giá mềm nhất tại căn hộ Tecco Garden.căn hộ chung cư số...
      Dự án Tecco Garden, Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      chung cư nội thất đầy đủ cao cấp - tầng trung.Nhà chính chủ đang ở, bìa đỏ sẵn sàng sang tên.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.DT 77m2.căn hộ The Legend Tower...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân

      3.9 tỷ 77 m2 50,65 triệu/m2
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.55 tỷ 0 m2
      Nhà mình chuyển nơi công tác nên cần bán căn hộ góc 3 ngủ 2  nhà vệ sinh rộng thoáng, đẹp nhất Rainbow Linh Đàm, ở chắc chắn thích, giá cực tốt cho...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán CHCC RainBow Linh Đàm, Hoàng Mai, 89m2, full nội thất, SĐCC, 3.2 tỷ. Lh:0901775884

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Chung cư RainBow Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Diện tích 89m2, Sổ đỏ chính chủ. Ban công Đông Nam, tầng đẹp, thiết...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      (Sổ đỏ chính chủ) 63m2 đất thổ cư tại 162 khương đình cần bán.

      4.3 tỷ 63 m2 68,26 triệu/m2
      Địa chỉ: Ngách 1 ngõ 162 Khương Đình (cách Khương Đình 300-400m). Diện tích: 63m2, xây 50m2, Có sân phía trước nhà và khoảng nhỏ đất ở sau lưng nhà, Mặt...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Ô tô vào nhà Định Công Thượng 36m, 4 tầng, MT 5.5m chỉ hơn 3 tỷ

      3.95 tỷ 36 m2 109,73 triệu/m2
      + Ô tô vào tận nhà, ngõ nông gần Lê Trọng Tấn, gần bệnh viện, khu vui chơi.... + Thiết kế đẹp 36m, 4 tầng, mặt tiền rộng 5.5m, gara, 3 phòng ngủ, đầy đủ...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán Nhà Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Nhà mới, ô tô đỗ cửa, DT 55m2 x 5 tầng, giá 4.3 tỷ.

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      + Gia đình cấn Bán gấp nhà mới xây 5 tầng trên đường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, nhà mới kính coong, ngõ rộng ô tô đỗ cửa nhà. + Khu vực đang phát triển từng ngày....
      Đường 70, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà đẹp phố Tây Sơn 5 tầng 3.6m mặt tiền nhỉnh 4 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      +Nhà 5 tầng, 30m, 3.6m mặt tiền, chủ nhà tặng toàn bộ nội thất + Vị trí đẹp, gần trường Đại học Thủy Lợi, Ngân hàng, Công đoàn, 5p ra Ngã Tư Sở, Royal...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Ô tô đỗ cửa Hoàng Mai 4 tầng 3.6m mặt tiền nhỉnh 3 tỷ

      3.28 tỷ 30 m2 109,34 triệu/m2
      + Nhà đẹp Hoàng Mai 30m, 4 tầng, 3.6m mặt tiền, ô tô đỗ cửa + Vị trí đẹp, ngõ rộng thênh thang, 5p ra Time City, 15p lên Hồ Gươm + Thiết kế đẹp 4 tầng, 3...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua nhà tặng nội thất Nguyễn Lương Bằng 39m, 4 tầng, mặt tiền 4.9m nhỉnh 4 tỷ

      4.59 tỷ 39 m2 117,7 triệu/m2
      + Nhà đẹp nội thất cũng đẹp, diện tích 39m, 4 tầng, 4.9m mặt tiền, tặng toàn bộ nội thất cho khách có thiện chí mua. + Ngõ rộng thông thoáng, ô tô tránh +...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.