Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 24.861 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Do nhà chuyển vào Nha Trang sinh sống. Không có nhu cầu ở nên cần bán ngay chung cư ở CC Anland LakeView, khu đô thị Dương Nội (Cao 34 tầng, 2 tháp A,...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.5 tỷ 103 m2 43,69 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống căn biệt thự cần bán chung cư Florence Mỹ Đình. căn hộ góc 2 mặt thoáng.Thông tin chung cư như sau:DT 103m2, 3 phòng ngủ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư tại 75 mét vuông tầng trung hướng mát có lôt xe dưới hầm tại Imperia Garden:- căn hộ chung cư DT:...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Em khải bán hàng trực tiếp CĐT, xin chào quý anh chị!Dự án Hoàng Thành Pearl số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Em đang có căn...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Cầu Giấy Center Point, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 85 mét vuông căn hộ chung cư Cầu Giấy Center Point 110 Cầu Giấy, Quan Hoa, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.căn ...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 87.8 mét vuông tầng trung.- Hướng: TN, logia ĐB.- Thiết kế: 2 ngủ 2 VS, DT: 87.8 mét vuông...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 73 m2 57,54 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ 2vs vin Sky Lake BC hướng Đông Nam view Kang Nam cực đẹp.giá: 4,2 tỉ BP.contact: 0983 644 ***
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      Do nhu cầu đổi nhà nên cần bán căn hộ chung cư đang ở để có tiền đổi nhà mới.- căn hộ chung cư tòa R5.- Thiết kế đã sửa: 3 PN - 2 vệ sinh - 1 bếp - 2...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Do gia đình giải quyết công việc riêng nên cần bán gấp căn hộ chung cư 3 PN tại An Bình City, số 232 - 234 Phạm Văn Đồng.DT: 84 mét vuông.Thiết kế...
      An Bình City, số 232 - 234, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,94 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.94 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu đến quý khách căn 3 phòng ngủ + 2VS...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 116 m2 34,49 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 116 mét vuông tòa 18T Lê Văn Lương, Thanh Xuân, liên lạc 0944 956 ***.DT: 116 mét vuông gồm 03 PN,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn tại FLC 36 Phạm HùngDT 94m²- 3 ngủ 2 vệ sinhcăn hộ góc tầng đẹpliên lạc xem nhà 0329 703 ***
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp cao tầng Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Bán quỹ căn căn hộ Mỹ Đình giá rẻ nhất CK 10 phần trăm giá 2,2 tỉ - 3,2 tỉ full đồ, view thẳng hồ bơi ngoài trời và công viên. Nhận nhà ở ngay.- Hỗ...
      Dự án Mỹ Đình, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Quận Đống Đa

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Bán chung cư 120 m2, 3  phòng ngủ, tòa 165 Thái Hà. DT: 120 m2 gồm 03  phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp,2 W .Nhà đã sửa chữa đẹp, thiết kế cực...
      Dự án Sông Hồng Park View, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 142 m2 35,22 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 4 PN toà CT3 Dương Đình Nghệ.Thông tin chi tiết.- căn hộ góc.- căn hộ chung cư DT 142m2, thiết kế 4 PN vuông vức, 3 phòng...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 89 m2 42,7 triệu/m2
      Chào mừng Quý Khách đến với thiên đường sống sang trọng và tiện nghi tại khu đô thị 5* An Lạc Green Symphony. Chúng tôi (chủ đầu tư An Lạc Group) hân...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 47 m2 69,15 triệu/m2
      MÔ TẢ:+ Tòa nhà nằm vị trí siêu đẹp, xung quanh nội khu nhiều tiện ích như: Siêu thị, BV, trường quốc tế, nhà hàng.+ căn hộ chung cư cao cấp nội thất ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,84 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.84 tỷ 77 m2 49,88 triệu/m2
      - chung cư Vị trí tầng đẹp, View trực tiếp ra Hồ Tây.- chung cư 77m - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tại CT36 Xuân La bìa đỏ lâu dài. Có ban 2...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.