Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 59 m2 44,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park View 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, DT 59 mét vuông nhà trống đã có SHR. MT đường Số 7 và Số 4 khu...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, giá 17,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 0 m2
      chung cư này DT 171.6m2 gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh ở tòa căn hộ T3A của dự án. logia Tây Bắc cùng view nhìn trực diện sông giúp...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,35 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 105 m2 22,39 triệu/m2
      căn hộ Conic Skyway.DT 105m2, thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi,, view nội khu cực đẹp, sổ hồng riêng.giá: 2.35 tỉ, rẻ nhất thị trường.NH hỗ trợ vay...
      Dự án Skyway Residence, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Nhà đẹp Akari City cần tìm chủ.DT: 75 mét vuông. 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.chính chủ hoàn thiện nội thất để ở nên đầu tư nội thất theo...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn chung cư 222 m2, giá 32 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Tân Phong - 7 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 222 m2 144,15 triệu/m2
      Bán cặp siêu phẩm penthouse (1 sàn) Riverpark Premier - khu chung cư cao cấp nhất khu Cảnh Đồi - Phú Mỹ Hưng.B21.01, DT: 222m2 + 9m2 sân.View sông, hướng...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư khu Emerald.DT 71 m2 gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.giá 3,3 tỉ có thỏa thuận nhẹ cho khách thiện chí.Nằm...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 1 m2, giá 75 tỷ tại Đường An Dương Vương - 4 - 5 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 1 m2 75000 triệu/m2
      Vị trí: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5 - Dự án The Everich Infinity.- DT: 1030m2 - (376m2 nhà ở và 652m2 Sân vườn).- đầy đủ nội thất cao cấp nhập khẩu...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,75 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 80 m2 21,88 triệu/m2
      Rổ hàng nhiều căn giá mềm tại dự án Phúc Lộc Thọ. đc: 35 Lê Văn Chí, P. Linh Trung. Thủ Đức.- DT 80m2. căn hộ góc giá chỉ từ 1,75 tỉ nội thất đầy ...
      Depot Metro Tower, 35, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,14 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.14 tỷ 75 m2 28,54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green Field 686, Bình Thạnh.DT: 75m2.DTSD: 75m2.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.căn hộ chung cư hướng view hướng mát.Tình trạng nội...
      Dự án Green Field, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,4 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      The Privia Khang Điền - Lựa chọn an cư hàng đầu tại khu Tây Thành phố Hồ Chí Minh.- Vị trí: MT đường An Dương Vương (đoạn Q. 6), TP. Thành phố Hồ Chí...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 4 phòng ngủ, 266 m2, giá 36 tỷ tại Phường Tân Phú - 7 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 266 m2 135,34 triệu/m2
      1 căn Penthouse Midtown Phú Mỹ Hưng The Peak (M8) DT 266m2 view sông Q. nhất đỉnh cao nhất giá 36 tỉ.DT: 266m2 có 4 phòng ngủ 5 toilet nhà thô...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,02 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.02 tỷ 93 m2 75,49 triệu/m2
      chung cư này DT 93m2 gồm 3 phòng ngủ - 2 toilet ở tòa căn hộ T2B của dự án. Vị trí góc và tầng thấp thích hợp cho người lớn tuổi hoặc sợ độ...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 52 m2 51,93 triệu/m2
      Bán căn hộ ResGreen Tower.- đc: 7A Thoại Ngọc Hầu, Phú Trung, Tân Phú.- Tầng trung: 52m2. 2 phòng ngủ 2 toilet.- Tiện ích: Công viên nội khu, hồ...
      Res Green Tower, 7A, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Võ Chí Công - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 50 m2 41 triệu/m2
      căn hộ chung cư view nội khu.Không gần phòng rác, phòng điện.vuông vắn, nhà trống tiện decor.Giá chốt nhanh 2.05 tỉ.Xem nhà gọi 0332 369 *** Khải.
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư Saigonres, đường Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh. 3 tỉ 8.- Lầu 3, căn hộ góc view đẹp: Một mặt hướng ra đường Nguyễn Xí, một mặt hướng ra...
      Dự án Saigonres Plaza, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 900 triệu tại Phường 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      900 triệu 33 m2 27,28 triệu/m2
      Giá chỉ 900 tr.Đợt 1 TT 50tr (5 phần trăm).Đợt 2 sau 30 ngày 50tr (5 phần trăm) Ký hợp đồng mua bán - Nhận nhà.NH cho vay đến 80 phần ...
      Phường 1, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 82 m2 52,44 triệu/m2
      The Privia - mua nhà chỉ với 20 phần trăm số vốn ban đầu.Không chỉ chiếm trọn spotlight với mức giá mở bán khan hiếm chỉ từ 48 tr/m2 (trả trước từ...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      Chính sách siêu bom tấn kích hoạt dành cho KH khi mua The Beverly vin, hotline 0932 778 ***.Hoàng Vinh với kinh nghiệm 5 năm trong lĩnh vực NH và 5 năm...
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!