Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.248 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Phan Văn Khỏe - 2 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Lucky Palace, Q. 6. 88m, 3 phòng ngủ, full. Giá: 4.3 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, phòng gym, spa, coffee,...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, giá 5,44 tỷ tại Phường An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.44 tỷ 0 m2
      Bán căn cao cấp Lumiere Riverside Q. 2.chủ đầu tư: Masterise Homes.giá: 5.44 tỉ.DT tim tường: 52,7  mét vuông.DTTT: 47 mét vuông.Số...
      Lumiere Riverside, 628, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 10,2 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.2 tỷ 130 m2 78,47 triệu/m2
      Hồng Cẩm chuyên bán, cho thuê căn biệt thự và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, Penthouse, duplex thông ...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 68 m2
      Dự án Khang Điền top CĐT uy tín và lớn nhất Việt Nam, dự án xây lên tầng 18 trên 23 tầng mới bắt đầu chào bán.- Sở hữu mảng xanh lớp nhất khu vực và toàn...
      Dự án Aio City, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Thập - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Kẹt tiền mặt tôi cần bán ngay gấp chung cư The Golden Star lầu trung view đẹp, nhà sạch thoáng mát, tiện ích đầy đủ. DT 69m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án The Golden Star, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,48 tỷ tại Đường DC13 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.48 tỷ 70 m2 35,43 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sơn Kỳ 1 tại 3 MT đường DC13 - CN13 - DC8, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. Thành phố Hồ Chí Minh..DT: 70 mét vuông.Thiết kế: 2...
      Dự án TaniBuilding Sơn Kỳ 1, Đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư CC Riva Park, Q4, 82 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá 3,8 tỉ.Có sổ.Full nt.Cửa hướng Tây Nam.View...
      Dự án Riva Park, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,6 tỷ tại 1 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư TT Q1 269F Nguyên Trãi, PH NCT Q1 DT 40 mét vuông 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.Giá 1,6 tỉ.Dt 40 mét vuông...
      Dự án 203 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 6,39 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.39 tỷ 66 m2 96,82 triệu/m2
      - Cần bán nhanh, giá căn hộ chung cư vin Central Park, Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. BT. DT 66 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,23 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 45 m2 49,56 triệu/m2
      Bán chung cư La Astora.Căn 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ.Giá 2,230 tỉ bao thuế phí bao 5 phần trăm sổ.liên hệ: 0966...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 1 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 78 m2 50 triệu/m2
      Nhà đẹp - Giá thật.nội thất xịn xò Ngoài ra Kim còn giỏ hàng hơn 30 căn đang cần bán nhanh giá cả thương lượng mạnh tại Goldview.L/H Zalo xem hình...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Võ Chí Công - 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 62 m2 27,1 triệu/m2
      * chung cư nhà ở xã hội Thủ Thiêm Green House Q. 2 chất lượng bàn giao như nhà ở thương mại.Để kiểm chúng thực tế chất lượng bàn giao em mời anh/chị vào dự...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 9,5 tỷ tại 3 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 83 m2 114,46 triệu/m2
      đc: 278 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 8, Q. 3, TPTP.HCM.Thông tin:căn hộ chung cư: Terra Royal.Tầng cao: Trên tầng 15.DT: 83m2.Công năng: 3 PN.Nội...
      Terra Royal, 278, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,92 tỷ tại 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.92 tỷ 50 m2 38,4 triệu/m2
      The Western Capital (Đã bàn giao).Tôi chính chủ bán nhanh căn 2 phòng ngủ 50 mét vuông - để sang nước ngoài định cư.căn hộ chung cư trung...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Hot! Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Masteri An Phú Thảo Điền Q. 2.Full NT.Giá rẻ 4,4 tỉ cần bán nhanh!View hồ bơi chill chill.SHR sẵn.LHe: 0903...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Trường Lưu - 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 63 m2 42 triệu/m2
      chung cư cao cấp view sông giá mềm nhất TP. Thủ Đức.Quý 4/2024 bàn giao nhà " MT Eastmark City".Chỉ với 135tr sở hữu ngay chung cư chuẩn chuẩn resort...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Nhà đang ở mới tinh đẹp hơn trong hình, sẵn sổ hồng riêng mua bán gấp gọn lẹ, chính chủ thiện chí chốt giá cực tốt, công chứng dọn vào ở/cho thuê...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 3 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 68 m2 36,03 triệu/m2
      Cần bán chung cư Lavita Garden chính chủ.- DT: 68m2: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 logia thoáng mát.- Dự án cách ngã tư Bình Thái Thủ Đức...
      Dự án Lavita Garden, Đường 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!