Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.249 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,35 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.35 tỷ 54 m2 43,52 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư Carillon 5, Q. Tân Phú.- DT: 54m2, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.- Giá: 2,35 tỉ (SHR), giá cả còn thỏa thuận.*...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 9 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 132 m2 68,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Riverpark 1 132m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view hồ bơi. sổ hồng riêng. đầy đủ nội thất như hình. Thật...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ tại 6 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Công ty Lương Gia Land bên em đang đang bán những căn giá siêu mềm nhất thị trường.Cam kết đúng giá, đúng...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Thông tin:- chung cư có 2 PN, 2  phòng vệ sinh. DT: 70m2.- Nội thất đc đầu tư mới và đầy đủ tiện nghi. (*đảm bảo đẹp hơn trong hình).- Tiện ích đáp...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,4 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      Văn phòng BQL Cao ốc Phú Hoàng Anh - Chuyên quản lý các căn hộ chung cư sang nhượng.contact: 0948 959 ***.Chính chủ gửi bán ngay CH Phú Hoàng Anh giá...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 16 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 133 m2 120,31 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 ban công.- DT: 133m2.- Layout 3 phòng ngủ DT lớn nhất tòa Golden House...
      Dự án Sunwah Pearl, Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 14,6 tỷ tại Đường Cô Giang - Cô Giang - 1 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 0 m2
      Hiện tại trên thị trường đang có rất nhiều thông tin về giá của căn hộ chung cư The Grand Manhattan nằm ở trung tâm Q1, dự án thuộc NovaLand.Giá Loạn...
      Dự án The Grand Manhattan, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 13 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 142 m2 91,55 triệu/m2
      bán ngay 3 phòng ngủ 3 toilet trực diện sông.DT: 142  mét vuông.Giá: 13 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí.căn hộ chung cư Diamond...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Chính sách siêu bom tấn kích hoạt dành cho KH khi mua The Beverly vin, liên lạc 0932 778 ***.Những ưu đãi chưa từng có:1. Tặng FUll gói nội thất từ 300 -...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 PN căn hộ chung cư Newton Residence, góc đường Nguyễn Trọng Tuyển và Trương Quốc Dung sát ngay đường Nguyễn Văn Trỗi, P8, Q. Phú...
      Dự án Newton Residence, Đường Trương Quốc Dung, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,29 tỷ tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.29 tỷ 78 m2 29,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Richmond City, Bình Thạnh.- DT: 78 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Phòng khách với logia rộng rãi thoáng mát, đón...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán chung cư Safira Khang điền.Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất.Giá 3 tỉ bao thuế phí.L/H xem nhà 0966 062 *** Mr...
      Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 16 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet DT rộng 150m phù hợp với gia đình nhiều người. Nằm ở vị trí góc và tầng cao đảm bảo riêng tư, yên tĩnh...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6.Cam kết SHR chính chủ, pháp lý rõ ràng.DT: 86m2, thiết kế 2...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 54 m2 66,67 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ - 1 toilet, 1 logia.- DT: 54 mét vuông.- Nhà sạch đẹp, hiện trạng y hình, nội thất đầy đủ tiện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 48 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 48 mét vuông (1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh) SHR sẵn - The Era Town.- 48 mét vuông (1 phòng ngủ,...
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,84 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.84 tỷ 78 m2 23,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Oriental Plaza - Q. Tân Phú.- DT: 78m2.- Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm full nội thất (TV, tủ lạnh, máy...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 85 m2 19,3 triệu/m2
      Bán căn hộ Era Town - Đức Khải - Đường 15B, P. Phú Mỹ, Q. 7.- Căn 85m2: 2 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, nhà trống, giá 1 tỉ 640 tr (đã trừ sổ).-...
      Dự án The Era Town, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!