Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.248 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      call ngay phòng KD: 0933 872 *** Mr Anh.---------------------------------------------Tổng quan về dự án The Infiniti Riviera Point.Dự án The Infiniti Q. 7...
      The Infiniti Riviera Point, 584, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Keppel Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 150 m2 53,34 triệu/m2
      Giá siêu tốt căn duplex Eco Green.DTSD 150m2 (Thông tầng).Thiết kế: 04 PN, 03 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng ăn.View Hồ Tân Mỹ, Betixco.Tiện ích đầy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      bán nhanh: Căn 2 phòng ngủ RichStar CC Novaland, 278 Hòa Bình, Hiệp Tân, Tân Phú.- Căn 53 mét vuông giá 2.230 tỉ 2 phòng ngủ +...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 7,1 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Lumiere Riverside thuộc tập đoàn Masterise Homes chuẩn bị bàn giao nhà vào tháng 11/2023.căn hộ chung cư đầu tiên với phủ mảng xanh từ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,68 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.68 tỷ 85 m2 43,3 triệu/m2
      Em Là Nam Phạm, em làm việc tại Celadon 5 năm em có rất nhiều căn hộ chung cư giá mềm gửi tốt KH ạ.Khu Diamond Alnata (nhận nhà ở ngay).2  phòng ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,3 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 110 m2 66,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mỹ Đức nằm trên MT đường Nguyễn Đức Cảnh - Phú Mỹ Hưng.Đối diện Riverpark Premier.DT: 110 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Trường Chinh - 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      Bán căn hộ 8X Plus Trường Chinh, cạnh bên cầu Tham Lương Q. 12.DT 63m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Tiện đi lại các Q..chung cư có ban ...
      Dự án 8X Plus Trường Chinh, Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,4 tỷ tại 9 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 82 m2 29,27 triệu/m2
      - Cần bán giở hàng tại Centum Wealth.- Các căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ nhà trống và nội thất.- Hỗ tẹo thủ tục NH, tìm nhà theo yêu cầu.- Căn...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      CC Belleza Q. 7 DT 88 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh nhà decor view thoáng đầy đủ tiện ích giá mềm 2 tỉ 3. contact e 0972 982 ***
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      C
      Huyền Bđs Thiên Cường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Căn office tel Sky Center Phổ Quang tầng trung bán nhanh, giá 1,780 bao thuế phí, giá thật bán ngay.- Cam đoan giá cực rẻ thị trường.- Căn tôi không có...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Song Hành - 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Jamila!Chủ gửi bán nhanh rẻ nhất Jamila hiện tại.Đ/c: Đường song hành ngay cạnh Lakeview Q2.DT: 76 mét vuông có...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Jamona Heights, Bùi Văn Ba Q. 7:- View sông, thoáng mát.- DT: 73  mét vuông.- 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, sẵn nội...
      Dự án Jamona Heights, Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Đường Khuông Việt - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Cần tiền cần bán nhanh căn hộ Khuông Việt, đc 341/13A đường Khuông Việt, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, TP. TP.HCM.- DT: 85m 2 phòng ngủ 2 toilet.-...
      Dự án Chung cư Khuông Việt, Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,3 tỷ tại 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 88 m2 26,14 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ - sổ hồng - nhà decor đẹp - CC Belleza Q7 - giá cực tốt.DT: 88 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.giá...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 105 m2 83,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh với tổng DT lên đến 105 mét vuông. Vị trí góc đảm bảo riêng tư mang lại không gian yên...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 42 m2, giá 6,2 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 42 m2 147,62 triệu/m2
      4 TẦNG BTCT - GIÁP Q1 - HẺM 4.5m - 42m² 6.2 tỉ TLMô Tả:+ Kết cấu: Nhà 1 trệt 3 lầu ( sân thượng sau) 3 PN. 3  nhà vệ sinh. +Nhà chủ là thầu xây dựng...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,85 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lucky Dragon, đc 359 Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Q. 9.- DT: 50 mét vuông, 1 phòng ngủ + 1.- SHR, NH hỗ trợ vay nhanh.- Vị...
      Lucky Dragon, 359, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      M
      Hùng Đất - Không Mua Nhanh Là Mất Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 59 m2 44,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight Park View 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh, DT 59 mét vuông nhà trống đã có SHR. MT đường Số 7 và Số 4 khu...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!