Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.248 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 156 m2, giá 17,53 tỷ tại Đường Song Hành - 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.53 tỷ 156 m2 112,38 triệu/m2
      anh/chị nào còn đang phân vân chưa tìm đc căn nhà ưng ý cho gia mình thì phải contact FPLand đi xem thực tế căn 3 phòng ngủ keo lì này nha!Đây là căn...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,89 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.89 tỷ 67 m2 43,14 triệu/m2
      Giá cực căn tốt hộ Moonlight Đặng Văn Bi Thủ Đức.- bán gấp trong tháng 8.- Dự án toạ lạc ngay MT đặng văn bi với khuôn viên cục rộng.- Tiện ích đầy đủ 5*...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,55 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 40 m2 38,75 triệu/m2
      + Bán căn office tel căn hộ chung cư Moonlight Boulevard giá 1tỷ550 bao hết phí.+ DT 40 mét vuông nhà có nội thất cơ bản máy lạnh, tủ, bàn làm...
      Dự án Moonlight Boulevard, Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Cao Thắng - 10 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Charmington La Pointe 181 Cao Thắng kéo dài, P12, Q. 10- Chủ kẹt tiền bán gấp chung cư:- 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 72m2 căn hộ góc- Nội thất cơ bản:...
      Charmington La Pointe, 181, Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 79 m2 34,18 triệu/m2
      Bán chung cư Hưng Phát 2 Nguyễn Hữu Thọ. DT 79 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ đang hợp đồng thuê. giá...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường D1 - 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 111 m2 48,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư Him Lam Riverside Q. 7.* Vị trí: Đường Hoàng Trọng Mậu (D1), khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng.* Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 nhà ...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,72 tỷ tại Đường 7 - Tân Thuận Đông - 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 50 m2 34,4 triệu/m2
      KĐT Nam Long có đầy đủ tiện ích chức năng như: căn nhà phố thương mại dịch vụ, siêu thị, khu TDTT, nhà giữ trẻ, nhà hàng hotel, trạm y tế, công viên...
      Dự án An Hòa - Nam Long, Đường 7, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, giá 1,87 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.87 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán chung cư Orchid Park ở Nhà Bè - Đã có sổ.- DT 77.6 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh).- giá 1.870 tỉ (đã thuế phí).-...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 18 tỷ tại 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 181 m2 99,45 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ chung cư 4 PN tốt nhất dự án Feliz En Vista, nhà mới đẹp, chủ thiện chí bán, sẵn sổ hồng riêng mua bán ngay gọn.contact Trình:...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ Vista Verde. Double view nội khu Vista Verde và Feliz En Vista.- căn hộ chung cư tầng trung, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 59 m2 29,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán gấp căn Citi Soho P. Cát Lái, TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).- Căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, view cảng thoáng, gió mát.- Chưa nộp...
      Dự án Citi Soho, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 186 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 186 m2 44,63 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng cao cấp căn hộ Eco gReen Q. 7.DT 186m2, view hướng Bitexco Q. 1, Q. 4.Nhà thô, bạn có thể tuỳ ý thiết kế dựa trên sở thích cá...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,98 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      2.98 tỷ 61 m2 48,86 triệu/m2
      Dự án Akari - CĐT Nam Long, tiến độ xây dựng nhanh - Gần với The Privia Khang Điền.TT nhẹ: Chỉ 5 phần trăm đợt 1 khoảng 149 tr.Vốn tự có chỉ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      Cần bán nhanh, người mua thiện chí bớt chút lộc.Nhà đầy đủ nội thất, có sổ hồng riêng trao tay.87 mét vuông - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư - căn hộ chung cư Sunrise City Central - W3 - Lầu 18.2 PN - 2  phòng vệ sinh.DT: 76m2.Thiết kế nội thất cực đẹp.Giá: 4,1...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,4 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 PN 52m2 43 căn hộ Hồ Văn Huê, P. 9, Phú Nhuận.DT: 52m2, 2 PN và 1  phòng vệ sinh, nhà đẹp như hình, có logia, view thoáng mát,...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,05 tỷ tại Đường Đào Trí - 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 110 m2 55 triệu/m2
      Panomax River villa - đỉnh cao của sự riêng tư - 100 phần trăm view sông.* Ngay trung tâm Q. 7.- 100 phần trăm view "sông + vườn", 100 phần...
      Panomax River Villas, 772, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      BÁN chung cư MOONLIGHT PARK VIEW, Q. BÌNH TÂN- DT: 67m2- Kết cấu: 2  phòng ngủ và 2 phòng tắm.- logia rộng view TP sầm uất.- Thiết kế hiện đại, bàn...
      Dự án Moonlight Park View, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!