Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.284 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn chung cư 47 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 47 m2 57,45 triệu/m2
      📈 CƠ HỘI ĐẦU TƯ chung cư – BCONS NEW SKYThị trường BĐS đang dần phục hồi, nhiều KH đang bắt đầu tìm kiếm những dự án có giá mềm và tiềm năng phát triển...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.49 tỷ 70 m2 21,28 triệu/m2
      Ba Dự án Nhà Ở Xã Hội Đồng Nai (căn hộ chung cư).Dự Án : CITIVIEW – Biên Hòa Đồng Nai (Tân Hòa)Dự Án : AVENUE – Nhơn Trạch, Đồng NaiDự Án : MIDTOWN –...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán chung cư 56 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Tân Thành - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      . Giữa lòng Q. 5  nơi mỗi con phố đều mang giá trị thương mại, Legacy 66 xuất hiện như một lựa chọn hiếm hoi dành cho những người vừa muốn an cư, vừa...
      66 Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 62 m2, hướng Đông-Bắc, giá 3,83 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.83 tỷ 62 m2 61,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS 58m2 giá chỉ 3.83 tỉ, view nội khu mát mẻ.- Vị trí căn tại tòa LD3, logia hướng Tây Nam.- DT, thiết kế vuông ...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 56 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      Khải Hoàn Prime chào bán 50 căn hộ chung cư cuối cùng view sông đẹp nhất dự án - cam kết thuê lại 2 năm.Giá chỉ từ 3,5 tỉ căn bàn giao NT cao cấp.CK...
      Mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TP.HCM

      Chuyển nhượng căn hộ 70 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      2.95 tỷ 70 m2 42,15 triệu/m2
      BÁN CĂN 2, phòng ngủ 2 phòng vệ sinh HOÀNG HUY COMMERCE- DT: 70  mét vuông- View Aeon- đầy đủ nội thất như hình- Giá: 2.95 tỉ ( đã có...
      Mặt ngã tư Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.

      Bán nhanh chung cư 82 m2, giá 3,83 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.83 tỷ 82 m2 46,71 triệu/m2
      DÃY TRỌ 2 MẶT KIỆT oto – KIỆT 183 TÔ HIỆUCÁCH TÔ HIỆU VÀI BƯỚC CHÂNGần đại học Sư Phạm – chợ – bến xe trung tâm – biển Nguyễn Tất Thành• DT: 81,7m²• 2 mặt...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 56 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Hồng Bàng - Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng

      1.95 tỷ 56 m2 34,83 triệu/m2
      Bán căn 1.5 phòng ngủ full đồ đẹp Hoàng Huy Grand Tower, đã có bìa- DT: 57m2.- Tầng cao đẹp, thoáng mát- Nội thất đẹp (để lại như ảnh)- Hướng: hướng ...
      2A Hồng Bàng, phường Sở Dầu, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng.

      Bán gấp căn 70 m2, giá 2,89 tỷ tại Quận Ngô Quyền - Hải Phòng

      2.89 tỷ 70 m2 41,29 triệu/m2
      SIÊU PHẨM VIP 2,NGỦ 70  mét vuông - DỰ ÁN LAKESIDE GARDEN.- Vị trí: đường Lê Hồng Phong, Hải Phòng, cách TTTP 2  kilomet.- DT: 70  mét ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán chung cư 180 m2, giá 15,3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      15.3 tỷ 180 m2 85 triệu/m2
      📍 Vị trí: căn hộ chung cư 3510căn hộ EcoGreen City CT2 – 286 Nguyễn Xiển, KĐT hiện đại, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Trãi –...
      286 Nguyễn Xiển

      Cần bán gấp bán nhanh căn 54 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường D11 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      4.5 tỷ 54 m2 83,34 triệu/m2
      🔥BCONS CENTER CITY quy mô 3,2ha, 5 toà tháp trong đó toà tháp đôi TMDV cao 36 tầng ốp  full kính bên ngoài, điểm nhấn cầu kính trên cao  kết nối...
      Đường D11, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 46 m2, hướng Tây-Nam, giá 3,17 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.17 tỷ 46 m2 68,92 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 PN tại tòa The Paris vin Ocean Park.Vị trí đắc địa. Tiện ích đầy đủ không gian sống lý tưởng.Thông tin căn hộ chung cư: Thiết kế...

      Cần bán gấp căn chung cư 83 m2, giá 4,98 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.99 tỷ 83 m2 60 triệu/m2
      Vợ chồng tôi Chính Chủ cần bán căn hộ chung cư cho NĐT (mua để ở thì quá tuyệt luôn).- Tổng DT trên bìa đỏ là 80m², thiết kế hiện đại gồm 3 phòng ...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 119 m2, giá 13 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      13 tỷ 119 m2 109,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp toà G3 Ciputra thành phố Hà Nội3 PN với DT 119m2 , 2  phòng vệ sinhĐồ gỗ thật bóng mịn , sang xịnCửa hướng ĐN, logia...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 94 m2, giá 8 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      Cảm ơn quý KH quan tâm đến dự án căn hộ Goldmark City. L/H để nhận danh sách các căn hộ chung cư sang nhượng từ 2 - 3 - 4PN+ Tự hào là đơn vị sang ...
      Số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 100 m2, giá 16,6 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.61 tỷ 100 m2 166 triệu/m2
      + Bán căn căn hộ chung cư tại tòa Park hill - khu đô thị Times City – Minh Khai, HN. Thông số nhà đẹp, thiết kế đẹp, điệu đà và hiện đại,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 35 m2, hướng Đông-Nam, giá 35 tr tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương

      35 triệu 35 m2 1 triệu/m2
      CHẤM DỨT THỜI KỲ "MUA NHÀ TRONG SƯƠNG MÙ" – ĐỊNH DANH BĐS ĐÃ ĐẾN!Tháng 3/2026 đánh dấu bước ngoặt lịch sử: Mọi BĐS chính thức có "Căn cước điện tử". Đây...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 94,05999755859375 m2, giá 5,19 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      5.2 tỷ 94,06 m2 55,23 triệu/m2
      🌟 CƠ HỘI SỞ HỮU chung cư 3 PN TẠI BCONS CITY – THÁP GREEN DIAMOND 🌟Bạn đang tìm 1 căn hộ rộng rãi cho gia đình tại khu vực phát triển năng động? Đây...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!