Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.284 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà chung cư 68 m2, hướng Đông-Nam, giá tốt tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Nhà đông người gia đình chuyển đổi từ 2 ngủ sang 3 ngủ nên cần bán nhanh chung cư 2 ngủ tại 219 Trung Kính.🐳 DT: 68,6 mét vuông (2N, 2 nhà vệ...
      Đường Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 108 m2, giá 8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 108 m2 74,08 triệu/m2
      🚨 GIÁ HIẾM 108 mét vuông C14 TỐ HỮU CHỈ 8,08 tỉ – KHÔNG NHANH LÀ MẤT!✨ DT 108 mét vuông – 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng rãi🌿...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 55 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      3.06 tỷ 55 m2 55,48 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 PN C27-04 tháp the gateway bcons center cityDT: 55,77m2Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh Bàn giao nội thất cơ bản, tặng kèm máy...
      Đường Thống Nhất, phường Đông hòa, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

      Cần bán gấp căn chung cư 58 m2, giá 1,25 triệu tại Phường Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng

      1.25 triệu 58 m2 0,03 triệu/m2
       phòng ngủg" alt="🏡">Chỉ 500 tr Sở Hữu Nhà vin – Happy Home Tràng Cát phòng ngủg" alt="🔥">Cơ hội siêu hiếm tại Hải Phòng – Nhà vin giá chỉ từ...
      Phường Tràng Cát, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh căn chung cư 30 m2, hướng Nam, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      Chỉ hơn 1,2 tỉ sở hữu ngay chung cư 30m² hot bậc nhất thời gian gần đây: Sun Urban City Hà Nam của CĐT Sun Group!!!Em nói thật giờ cầm 400 tr không thể đầu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán chung cư 60 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      🏢 Mipec 54 Tố Hữu – Nhận cọc giữ chỗ chung cư 60–105m2, giá CĐT.📍 Gần Lê Văn Lương – Hoàng Đạo Thúy📞 Chị Hồng – 0933668188 (Zalo)
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 60 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      🔥 căn hộ chung cư MIPEC 54 TỐ HỮU – NHẬN CỌC GIỮ CHỖ📍 đc: 54 Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội📐 Các loại DT chung cư: 60m2, 75m2, 90m2,...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 35 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường Cầu Diễn - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.56 tỷ 35 m2 44,43 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng căn ccmn đẹp Có sổ hồng riêng từng căn ,ký công chứng Chính chủ bán ccmn Hồ Tùng Mậu , Cầu Diễn + 2 phòng ngủ _ 1vs _...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 2 tháng trước

      Bán gấp nhà chung cư 31 m2, giá 1,38 tỷ tại Đường Mễ Trì Hạ - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.38 tỷ 31 m2 44,52 triệu/m2
      🎉Nhận nhà NGAY - Rẻ nhất Thị trườngChính chủ bán căn hộ chung cư Studio 31m - 50m2 -  tại Mễ Trì Hạ - gần Cầu Giấy - Phạm Hùng -  vừa ...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 2 tháng trước

      Bán gấp căn 35 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh - Thuận An - Bình Dương

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      THE EMERALD GARDEN VIEW - Chuẩn sống xanh đẳng cấp giữa lòng TPchung cư cao cấp THE EMERALD GARDEN VIEW tọa lạc ngay MT đường Nguyễn Chí Thanh, Thuận An,...
      Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 100 m2, giá 15,2 tỷ tại Đường Minh Khai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.2 tỷ 100 m2 152 triệu/m2
      + Bán căn căn hộ chung cư tại tòa Park hill - khu đô thị Times City – Minh Khai, HN. Thông số nhà đẹp, thiết kế độc đáo theo phong cách hiện...
      Đường Minh Khai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ góc 2 phòng ngủ Mường Thanh Sơn Trà - bên biển Mỹ Khê, Đà Nẵng - chỉ vài bước chân ra biển.Vị trí đắc địa, chung cư nằm ngay trung...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán căn 31 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      2.4 tỷ 31 m2 77,42 triệu/m2
      Chính thức chào bán chung cư cao cấp MIK An Khánh Imperia Sky Park - chủ đầu tư MIK Group.Tọa lạc mặt Đại lộ Thăng Long, kề cận nút giao Vành đai 3.5,...
      Số 423 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 75 m2, giá 10 tr tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      10 triệu 75 m2 0,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bàu Cát 2, Hồng Lạc, TB: 2p ngủ, 2 toilet, máy lạnh, 10triệu- Kết cấu nhà có 2p ngủ, 2 toilet, logia phòng khách- Nhà có sẳn 2...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q.Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 105 m2, giá 15 tr tại Đường D5 - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      15 triệu 105 m2 0,15 triệu/m2
      Nhà rộng, thoáng, khách trước ở giữ nhà rất sạch sẽ. DT: 105 mét vuông, với 3 PN, 2 Tolet. Bàn giao nhà nội thất đầy đủ, tiện nghi, khách...
      Đường D5, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 55 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      Em QUỐC BẢO chuyên viên tư vấn trực tiếp của phòng KD CĐT Bcons liên hệ/Zalo : 0369 841 504 , cung cấp Giỏ hàng giá niêm yết trực tiếp từ CĐT dự án Bcons...

      Bán gấp căn hộ 84 m2, giá 3,46 tỷ tại Đường 15B - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.46 tỷ 84 m2 41,2 triệu/m2
      mình cần bán căn hộ chung cư DT lớn 84 mét vuông tại căn hộ Era Đức Khải, Q. 7. căn hộ chung cư tầng vừa, view sông thoáng mát quanh năm, không...
      Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,3 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 33 m2 39,4 triệu/m2
      Nhà ở xã hội The Western Capital chào bán số lượng căn đẹp.Giá từ 1,3 tỉchung cư 1–2 PNDT 30m2 – 60m2Tiện ích nội khu:Hồ bơi – công viên – khu thương mại...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, 10

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!