Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.281 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn hộ chung cư 37 m2, giá 139 triệu tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      139 triệu 37 m2 3,76 triệu/m2
      Vì Sao có nên sở hữu Nhà Ở Xã Hội1. Giá rẻ hơn thị trường rất nhiềuNOXH đc Nhà nước hỗ trợ về đất và thuế nên giá thường rẻ hơn 20–40 phần trăm so...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn chung cư 62,70000076293945 m2, giá 3 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 62,71 m2 47,85 triệu/m2
      [CẦN BÁN] căn hộ góc tầng thấp căn hộ chung cư CCU-01 HUD Phước Long, Nha TrangCăn 14 - Tầng thấp -  Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 62,13999938964844 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.4 tỷ 62,14 m2 54,72 triệu/m2
      [CẦN BÁN] căn hộ góc căn hộ CCU-01 HUD Phước Long, Nha Trangcăn hộ góc 05 - Tầng cao 1x -  Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Hướng:...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 65,55000305175781 m2, giá 3,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 65,56 m2 47,3 triệu/m2
      [CẦN BÁN] Căn 12 căn hộ chung cư CCU-01 HUD Phước Long, Nha Trang.Tầng thấp -  Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Hướng: cửa chính Tây ...

      Sở hữu ngay căn hộ 65,51000213623047 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.2 tỷ 65,52 m2 48,85 triệu/m2
      [CẦN BÁN] - chung cư tầng cao căn hộ CCU-01 HUD Nha TrangCăn 11 - Tầng 1x -  Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Hướng: cửa chính Tây Bắc,...

      Cần bán nhà chung cư 62,70000076293945 m2, giá 3,52 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.52 tỷ 62,71 m2 56,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc tầng trung căn hộ CCU-01 HUD Phước Long, Nha Trang.căn hộ góc 12a - Tầng trung -  Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...

      Cần bán căn 63,959999084472656 m2, giá 2,55 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.55 tỷ 63,96 m2 39,87 triệu/m2
      [CẦN BÁN] căn hộ chung cư CCU-01 HUD Phước Long Nha TrangCăn 08 - Tầng thấp -  Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Hướng: cửa chính Tây ...

      Bán nhanh chung cư 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư GREENFIELD, BÌNH THẠNH- DT 90m² gồm 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ.- căn hộ góc Tầng cao view sông...
      Số 686 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
       căn hộ chung cư MT QL 1A, kế chợ Bình Chánh. Cách cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ 2km- Nổi bật với 4 hồ bơi tràn bờ, trường mẫu giáo có DT...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Bán nhanh căn hộ 65,55000305175781 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.3 tỷ 65,56 m2 50,35 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư tầng cao CCU-01 HUD Phước Long, Nha Trang.Căn 12 - Tầng 1x -  Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Hướng: cửa chính Tây ...

      Bán căn hộ chung cư 77 m2, hướng Tây-Bắc, giá rẻ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 77 m2
      chung cư tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, thành phố Hà Nội (Huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội cũ) với DT 77 mét vuông,...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 67 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 67 m2 102,99 triệu/m2
      Tên dự án: MIPEC TỐ HỮU-Vị trí dự án: nằm ngay trên giao lộ Tố Hữu - Lê Văn Lương, Hà Đông.-CĐT: MIC INVEST (MIPEC )-Tổng DT dự án: 23.567m2-Nhà thầu thi...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 56 m2, giá 4,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.85 tỷ 56 m2 86,61 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư Nơ 6A thiết kế 2PN2 toilet rộng rãi thoáng mát. Khuân viên cây xanh và hồ bao quanh. Nội thất căn hộ chung cư đầy đủ...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 65 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Lái Thiêu 22 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      - CDT Bcons bán căn hộ chung cư MT QL13 cách cầu Phú Long chỉ 5ph, ngã 4 Bình Phước chỉ 15ph di chuyển- Bcons là CDT phân khúc căn hộ chung cư tầm...
      Đường Lái Thiêu 22, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 58,599998474121094 m2, giá 1,1 tỷ tại Phường Tràng Cát - Hải An - Hải Phòng

      1.11 tỷ 58,6 m2 18,78 triệu/m2
      THE NEST – PHÂN KHU ĐẸP NHẤT HAPPY HOME TRÀNG CÁTTâm điểm dự án – Sống xanh – Giá cực tốtBạn đang tìm một căn hộ:Vị trí đẹp nhất dự ánGần tiện ích – di...
      Phường Tràng Cát, Quận Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu căn hộ chung cư 73 m2, giá tốt tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 73 m2
      {3,45ty } Bán căn đẹp nhà mát cả ngàyCITRINE – 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 73m2📍 đc: 127 đường tăng Nhơn Phú , P. Phước long .Tp Hồ Chí...
      Đường 126, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 49 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.21 tỷ 49 m2 44,9 triệu/m2
      Bán chung cư Biển Sở hữu Lâu dài Meypearl Harmony Phú Quốc,  + giá chỉ từ 2,2 tỉ/căn, Ck đến 32,5 phần trăm, Cam kết thuê 36 tháng.+ Loại hình...
      Căn Hộ Meypearl Harmony , Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh căn chung cư 130 m2, giá 12,5 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      + Bán chung cư căn hộ 229 phố Vọng, HBT cũ, HN. Vị trí cực đẹp, lô góc 3 thoáng, 3 lô gia, view phố đẹp đoạn ngã tư Trần Đại Nghĩa. Tòa CC...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!