Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà chung cư 37 m2, giá 1,58 tỷ tại Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      1.58 tỷ 37 m2 42,71 triệu/m2
      Chào các a/c NĐT và quý dân cư tương lai của Ninh Thuận,Là người theo dõi sát sao từng nhịp thi công tại công trường, tôi thực sự hào hứng khi chứng kiến...
      Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay căn hộ 74,9000015258789 m2, giá rẻ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 74,91 m2
      🔥 CHỈ CẦN 1 QUYẾT ĐỊNH – GIỮ NGAY CĂN ĐẸP TẠI 54 TỐ HỮUKhông phải lúc nào bạn cũng gặp:✔️ Một dự án mới✔️ Vị trí đẹp✔️ Giá còn “mềm”Nhưng 54 Tố Hữu đang có...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 32,79999923706055 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tân Vĩnh - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 32,8 m2 60,98 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư sổ hồng riêng, đường Tân Vĩnh, KDC hiện hữu, phố ẩm thực Vĩnh Khánh, chợ 100, chợ Xóm Chiếu, Công viên Khánh Hội, Công...
      Đường Tân Vĩnh, Phường 6, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 47 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 47 m2 48,94 triệu/m2
      THAM QUAN căn hộ chung cư MẪU CUỐI TUẦN – CƠ HỘI SỞ HỮU tại Bcons NewSkyCuối tuần này, đừng bỏ lỡ cơ hội trực tiếp tham quan căn hộ chung cư mẫu và...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 47 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2,8 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.8 tỷ 47 m2 59,58 triệu/m2
      Nếu bạn đang tìm một sp vừa giữ TS, vừa tạo dòng tiền ổn định, thì Fours Tower là lựa chọn rất đáng cân nhắc.Đà Nẵng là TP du lịch trọng điểm, lượng khách...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 48 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 48 m2 56,25 triệu/m2
      Khám phá chung cư tại Lusso Saigon, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Thành phố Hồ Chí Minh (đc cũ: TP Thuận An, Bình Dương), một lựa chọn lý tưởng cho những...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư 66 m2, giá 6,27 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.27 tỷ 66 m2 95 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ vô ở ngay – không cần sắm sửa – pháp lí rõ ràng? Đây chính là lựa chọn đáng cân nhắc ✨ DT: 66m2 – thiết kế tối ưu, không gian...
      Số 234 Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 47 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 47 m2 48,94 triệu/m2
      🔥 XU HƯỚNG SỐNG MỚI – “ALL IN ONE” NGAY CỬA NGÕ Tp Tp HCM 🔥Trong bối cảnh thị trường ngày càng chọn lọc, KH không còn chỉ mua 1 căn hộ để ở… mà đang...

      Sở hữu căn 95 m2, giá 14 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Thượng - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 95 m2 147,37 triệu/m2
      Bán chung cư tại Hateco Laroma Huỳnh Thúc KhángDT: 94 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ + 2Wc chung cư nội thất đầy đủ cao cấp, đẹp...
      Số 4A Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 121 m2, giá 14 tỷ tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      14 tỷ 121 m2 115,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại Tân Hoàng Minh Hoàng Cầu, D' .Le Pont D.orDT: 121m² thiết kế 3 phòng ngủ + 2Wc Nội thất căn hộ chung cư full option...
      Đường Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 135 m2, giá 17,7 tỷ tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      17.7 tỷ 135 m2 131,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư giá rẻ tại Tân Hoàng Minh Hoàng CầuDT: 135 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ + 2WcNội thất full option, nhà sạch sẽ thoáng...
      Đường Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán chung cư 72 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      Bán chung cư 2  phòng ngủ tại Opal Garden, vị trí đẹp gần Gigamall, thuận tiện trục Phạm Văn Đồng..DT: 72 mét vuông (2  phòng ngủ – 2...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      [CẦN bán ngay] căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú, nội thất đẹp- Vị trí: Tầng 40, Căn view sông, - Loại hình căn hộ chung cư...
      Số 04 Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ 79 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lý Chính Thắng - 8 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 79 m2 126,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại chng cư Terra Royal, ngay góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa- Lý Chính ThắngDT: 79m² tim tường, đc thiết kế 2 PN, 2 WCcăn hộ chung cư...
      Số 83 Đường Lý Chính Thắng, Phường 8, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 213,6999969482422 m2, giá 16,7 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      16.7 tỷ 213,7 m2 78,15 triệu/m2
      🔥 biệt thự trên không HẠNG SANG – SỞ HỮU “căn biệt thự TRÊN KHÔNG” GIỮA LÒNG Huế 🔥Không phải chung cư – đây là chuẩn sống thượng lưu dành cho số ít...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu ngay nhà chung cư 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán căn 95 mét vuông thiêt kế 3 phòng ngủ +2vs căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 7.2 tỉ+ căn hộ chung cư...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 45 m2, hướng Đông, giá tốt tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      Thỏa thuận 45 m2
      căn hộ tại Sun Urban City, Phủ Lý, Hà Nam cung cấp không gian sống thoải mái và tiện nghi cho dân cư.+ DTTT 30 mét vuông DTSD 46 mét vuông, 1...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 74 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Thành Thái - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 74 m2 76,36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu đối diện nhà Thờ Đồng Tiến, gần ngã 4 Ba Tháng Hai-Thành...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!