Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà chung cư 38 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 38 m2 43,43 triệu/m2
      Căn này nói thật: mua là ở luôn, không phải sửa sang gì thêm 👇căn hộ chung cư tâm huyết – làm để ở nên cực kỳ chỉn chuToàn bộ nội thất gỗ tự nhiên, bền...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 35 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.54 tỷ 35 m2 44 triệu/m2
      Đã có sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình - đầy đủ nội thất, vô ở ...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Sở hữu căn 34 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.48 tỷ 34 m2 43,53 triệu/m2
      Đã có SHR từng căn!!!🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 34m² tại Phú Mỹ , Mỹ Đình- nội thất đầy đủ, vô ở ngay- điện, nước riêng biệt giá...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Cần bán căn chung cư 105 m2, giá 9,8 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 105 m2 93,34 triệu/m2
      căn hộ tại Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, Tp. Tp Tp HCM, đối diện trường đua Phú Thọ, gần  đường Tô Hiến Thành- đường 3 Tháng 2...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 88 m2, thỏa thuận tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      💥💥💥TỔNG HỢP giá & giá cho thuê căn hộ chung cư CAO CẤP D’. LE ROI SOLEIL – 59 XUÂN DIỆU, TÂY HỒ1. căn hộ chung cư 2 ngủ – DT 88m2...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 157 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      15 tỷ 157 m2 95,55 triệu/m2
      🔥 biệt thự trên không HUẾ HERITAGE – ĐẲNG CẤP TRÊN KHÔNG, SỐNG KHÁC BIỆT! 🔥CHỈ CÒN 3 NGÀY ĐỂ CÁC a/c CHỌN ĐÚNG CĂN PHONG THỦY ĐẲNG CẤPKhông chỉ là...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà chung cư 71 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Kim Giang - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 71 m2 88,74 triệu/m2
      Chỉnh chủ cần bán căn hộ tại Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, P. Khương Đình, thành phố Hà Nội (cũ: Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội) với DT...
      Số 2 Kim Giang, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 74 m2, giá 5,68 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 74 m2 76,76 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, gần...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 71 m2, giá 2,52 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.52 tỷ 71 m2 35,5 triệu/m2
      💐DVCC. giá siêu mềm 2ty520👍- bán nhanh căn hộ chung cư Lakeside KĐT Chí Linh Vũng Tàu- Nhà đc sửa đẹp lát nền ốp tường sang trọng xịn sò- DT:71m²...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn chung cư 50 m2, giá 2,59 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - 2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.59 tỷ 50 m2 51,8 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ Gold Sea, nội thất đẹp đầy đủ chỉ xách va li vào ở.DT 50 mét vuông 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ ...
      Số 172 đường Hoàng Hoa Thám, Phường 2, TP. Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 6...

      Bán căn hộ chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2

      Cần bán căn hộ chung cư 38 m2, giá 3,7 triệu tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.7 triệu 38 m2 0,1 triệu/m2
      Em Hà đang nắm giữ căn view biển vĩnh viễn cực đẹp tại The Soleil, vị trí trung tâm du lịch, khai thác cho thuê LN cao, giá chỉ 2 tỉ 8. sp số lượng giới...
      Giao lộ Phạm Văn Đồng, Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 53 m2, giá 2,16 tỷ tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.16 tỷ 53 m2 40,76 triệu/m2
      - Loại: 2pn1 nhà vệ sinh, DT: 53 - Giá : 2 tỉ 160 -  NH cho vay LS hấp dẫn.- sổ hồng riêng Vĩnh Viễn, mua đi bán lại dễ dàng.-Tặng...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 15 triệu tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      15 triệu 81 m2 0,19 triệu/m2
      Cần cho thuê chung cư Sky garden 2, Phú Mỹ Hưng, Q7, Tp Hồ Chí Minh DT : 81m2Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp giá cho thuê chỉ : 15 tr /tháng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+, 2 nhà vệ sinh phân khu Origami thuộc Đại Đô Thị vin Grand Park , Q.. ưu đãi khủng...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 102 m2 102,95 triệu/m2
      bán ngay căn Star Hill, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP.HCM DT : 102 mét vuông, căn hộ góc Thiết kế : 3 PN nội thất đầy đủ đẹp Có ô để xe oto 15 mét ...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!