Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn hộ 80 m2, giá tốt tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán chung cư Shunsshine, hai PN 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, tầng đẹp, view đẹp, nhìn về toàn cảnh đại đô thị vin Ocean city đã vận hành lung...
      Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ 55 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 55 m2 76,37 triệu/m2
      Gia đình e chuyển xuống mặt đất cần bán ngay căn 2 ngủ cc Hateco Xuân Phương.Vị trí đẹp thuận tiện di chuyển về trung tâm, gần ga Nhổn, trạm sạc điện...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Mã căn/đc: căn 02 CT2A căn hộ chung cư Hud Phước Long , P. Nam Nha Trang. - DT : 60,1m2 - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 3,35 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      - Mã căn:  A 15   Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha trang- DT: 45m²- Kết cấu: Studio- Hướng: logia hướng Đông Nam, cửa chính...
      Số 2, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 60 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2,5 tỷ tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
       [CẦN BÁN] nhanh chung cư CT5 KĐT Vĩnh Điềm Trung Vị trí: Trung tâm KĐT Vĩnh Điềm Trung, gần Big C, trường học, chợ, KDC sầm uất.- DT: 59,4m²-...
      Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư 83 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Đào Duy Tùng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.1 tỷ 83 m2 61,45 triệu/m2
      Sở hữu vị trí "kim cương" tại tâm điểm KĐT du lịch Nam Đà Nẵng, Regal Complex không chỉ là một nơi an cư mà là một tuyên ngôn về phong cách sống Wellness...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 58 m2, giá 2,27 tỷ tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.28 tỷ 58 m2 39,21 triệu/m2
      căn hộ chung cư Maison Grand Phú Mỹ, giá 2,274 tỉ (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng và kinh phí bảo trì), 58m², 2 ngủ, 1 vệ sinh.anh chị nghĩ còn...
      Quốc lộ 51, Thị xã Phú Mỹ, Thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu

      Sở hữu căn 72 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Thành - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 72 m2
      LEGACY 66 chung cư HIẾM TẠI TRUNG TÂM CHỢ LỚN, Q. 5- 66 Tân Thành, P.12, Q.5 (nay là P. Chợ Lớn)- Dự án chung cư cao cấp hiếm hoi tại lõi Chợ Lớn, chỉ 323...
      Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 68 m2, hướng Đông, giá 1,6 tỷ tại Đường Lê Công Thanh - Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 68 m2 23,53 triệu/m2
      + Căn studio (45 mét vuông sử dụng) giá từ 1,15 tỉ/căn.+ Căn 1BR + (68 mét vuông sử dụng) giá từ 1,57 tỉ/căn.+ Căn 2BR góc (90 mét vuông...
      Đường Lê Công Thanh, Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp nhà chung cư 82,69999694824219 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.3 tỷ 82,7 m2 52 triệu/m2
      CĂN 3 phòng ngủ giá siêu mềm – CHỈ HƠN 4,3 tỉ SỞ HỮU NGAY TRUNG TÂM HUẾ! Cơ hội hiếm tại Hue Heritage – chung cư 3  phòng ngủ DT rộng,...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp căn hộ 35 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 35 m2 60 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh căn studio Panorama Nha Trang, view phố, tầng caoThông tin căn hộ chung cư rao bán:- Mã căn: A - 06 tầng xx căn số 06 Nha Trang, đc số 02...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 53 m2 97,17 triệu/m2
      ần bán chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, đối diện trường đua Phú ThọDT: 53m² tim tường, đc thiết kế 1 PN, 1  toiletNhà có...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 78 m2, giá 6,78 triệu tại Đường Tố Hữu - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.78 triệu 78 m2 0,09 triệu/m2
      👉👉👉CHÍNH THỨC NHẬN đặt SIÊU PHẨM NỘI ĐÔ MIPEC 54 TỐ HỮU🏡  THẤP TẦNG : 104 căn.👉 Căn thường : DT 75m² -84.7m²👉  căn hộ góc và xẻ khe: DT...
      Đường Tố Hữu, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 33 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 33 m2 51,52 triệu/m2
      "Điều gì đang khiến FourS Tower 'hot' hơn các dự án khác?" "Điều bạn cần ở 1 căn hộ cao cấp - FourS Tower có đủ không?" "Ai là người phù hopwk nhất để sở...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 96 m2, hướng Đông, giá 117 tr tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      117 triệu 96 m2 1,22 triệu/m2
      ĐT/Zalo:  0868 119611căn hộ cao cấp Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, thành phố Hà Nội đc trang bị full nội thất hiện đại, mang đến...
      Lô đất CT – 03, Khu đô thị Nam Thăng Long, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 68 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ  Mường Thanh Khánh Hòa- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT: 68m²- logia:  Tây Bắc- Cửa chính: hướng Đông Nam- full nội thất- Tình...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 51,27000045776367 m2, giá 2,8 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.8 tỷ 51,28 m2 54,62 triệu/m2
      Bạn có từng nghĩ… mỗi ngày về nhà giống như đang đi nghỉ dưỡng?👉 Tại FourS Tower, điều đó là thật:🏊‍♂️ Hồ bơi nội khu ngay dưới nhà💪 fitness – yoga – spa...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 77 m2, giá 12,8 tỷ tại Phố Hào Nam - Đống Đa - Hà Nội

      12.8 tỷ 77 m2 166,24 triệu/m2
      Bán chung cư tại The Terra 83 Hào Nam✨ Thông tin chung cư:DT: 77m²Thiết kế: 2 PN – 2  nhà vệ sinhNội thất: Full cao cấp – vô ở ngaychung cư...
      Số 83 Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, TP Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!