Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán căn hộ 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 56 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Đào Duy Tùng - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 56 m2 60,72 triệu/m2
      Sở hữu vị trí kim cương tại tâm điểm KĐT du lịch Nam Đà Nẵng, Regal Complex không chỉ là một nơi an cư mà là một tuyên ngôn về phong cách sống Wellness...
      Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 500 m2, hướng Đông-Nam, giá tốt tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 500 m2
      liên lạc em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Cổ Loa, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 33 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 33 m2 51,52 triệu/m2
      Vị trí:FourS Tower tọa lạc ngay trục giao thông huyết mạch Nguyễn Phước Lan – Minh Mạng, Q. Ngũ Hành Sơn, thuộc KĐT sinh thái Sun Riverpolis. Từ đây dễ dàng...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 54 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 54 m2 48,15 triệu/m2
      Chỉ từ 780 tr trả trước – sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ+ DT 54m2, thiết kế rộng rãi, tối ưu công năng 💥📍 Vị trí chiến lược – hưởng trọn đà phát...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 64 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư hiếm ngay trung tâm du lịch sôi động nhất Đà Nẵng The Poet Residence Mỹ Khê, vị trí vàng kề Phố Tây An Thượng, nơi tập...
      95 - 97 -99 Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      chung cư C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, Thủ đô Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m²,...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 306 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 306 m2
      liên hệ em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Bán căn 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Trả trước chỉ từ 990 tr – nhận ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 65 mét vuông, tổng giá 3.3 tỉ 💥📍 Vị trí giao lộ 2 MT hiếm có tại Đà...

      Sở hữu căn hộ 45 m2, giá 4 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 45 m2 88,89 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên gửi bán căn căn hộ nhỏ sinh, giá nhỏ, phù hợp cho gia đình nhỏ, hoặc a/c làm việc tại hà đông.- ngôi nhà có DT 45m2- Phòng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 84 m2, giá 5 tỷ tại Đường 1 - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      💎 HÀNG HIẾM – DT RỘNG – giá siêu mềm KHU NGỌC THỤY, LONG BIÊN 💎📌 Thông tin căn hộ chung cư:DT: 84m² (rộng hiếm trong phân khúc)Thiết kế: 2 PN – 2 vệ...
      Đường 1, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 89 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 89 m2 70,79 triệu/m2
      KH cần thanh khoản gấp nên giảm chào căn 89m. Giá mới 6.3 tỉ có thỏa thuận cho khách nhiệt tình. Thông tin: - CC 197 Trần Phú, giao thông thuận...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh)tầng cao💶giá chỉ : 4 tỉ 6 nhà...

      Cần bán nhanh chung cư 88 m2, giá 15 tỷ tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      15 tỷ 88 m2 170,46 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp D.Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Tây HồVị trí vàng bên Hồ Tây, không gian sống đẳng cấp, thoáng đãng, phong thủy cực tốt.2 phòng ...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Phú Mỹ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.54 tỷ 35 m2 44 triệu/m2
      Đã có SHR từng căn!!!🌿Chính chủ bán căn hộ 1 phòng ngủ 1pK 34 mét vuông tại Phú Mỹ , Mỹ Đình- đầy đủ nội thất, vô ở ngay- điện, nước...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tháng trước

      Bán gấp nhà chung cư 50 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 50 m2 30 triệu/m2
      🔥 HIẾM – căn hộ chung cư MINI HOÀNG MAI GIÁ F0, NHẬN NHÀ NGAY📍 Vị trí: Phố Tân Khai – Hoàng Mai – Thủ đô Hà Nội✔ Cách mặt đường Tân Khai vài bước...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
       căn hộ chung cư tầng 40:- DT: 68m²- căn hộ chung cư 2 PN, 2wc- logia: hướng Tây Bắc - Cửa chính: hướng Đông Nam.- full nội thất- Tình...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!