Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà chung cư 145 m2, giá 17,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      17.8 tỷ 145 m2 122,76 triệu/m2
      Bán căn hiếm tại Ciputra sở hữu view sân golf thoáng rộng – xanh mát quanh năm, gần như không bị che chắn.DT: 145m2Thiết kế: 3 PN – 2  nhà vệ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 33 m2, giá 1,5 tỷ tại Xã Hạ Long - Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.5 tỷ 33 m2 45,46 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư BIỂN CAO CẤP – GIÁ CHỈ TỪ 1.5 tỉ 🔥🏡 Bạn đang tìm căn hộ chung cư nghỉ dưỡng – vừa đầu tư vừa khai thác cho thuê?👉 sp thương mại...
      xã Hạ Long, huyện Vân Đồn, tỉnh Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn chung cư 38 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Wyndham Ánh Dương Đà Nẵng – chung cư biển 5*, sở hữu lâu dài giữa tâm điểm Mỹ KhêWyndham Ánh Dương Đà Nẵng là một trong những dự án chung cư biển hiếm hoi...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 37 m2, giá 1,58 tỷ tại Phan Rang - Tháp Chàm - Ninh Thuận

      1.58 tỷ 37 m2 42,71 triệu/m2
      📌 pháp lí minh bạch✨Hình thức sở hữu lâu dài.CĐT uy tín: Công ty CP Thành Đông Ninh Thuận (thành viên Hacom Holdings).Đã có giấy phép XD, đủ điều kiện...
      Đường 16/4, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Ninh Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường 70 - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ góc căn hộ chung cư view thoáng tại CT4 xa la hà đông:- DT 70m- Nhà 2 PN.- 2  phòng vệ sinh- Phòng khách và bếp rộng.-...
      Đường 70, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ D1 Minh Khái - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCityHệ thống PCCC đạt tiêu chuẩn mớiGiảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 52 m2, hướng Đông, giá 1,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ A1 Đội Cấn - Giang Văn Minh - Ba ĐìnhHệ thống PCCC hiện đại.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.liên hệ ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh chung cư Mường Thanh Khánh Hòa, view trực diện biển, giá 3.1 tỉ- Vị trí: Tầng 10 View trực diện biển- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT:...
      Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Bán căn hộ A1 Nguyễn Trãi - Trường Chinh - ngã 4 Sở - Thanh Xuâncăn hộ xây dựng mới hiện đại, đã hoàn thiện có thể xách đồ về ở ngay.Gần các trường đại ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư giá rẻ C1 Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống ĐaHệ thống PCCC hiện đạiTòa nhà nằm trung tâm Q., đi lại thuận tiện giữa các Q., gần công...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 46 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 46 m2 38,05 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh căn căn hộ Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa, không nội thất- Tầng 9 căn hộ CT1- Vĩnh Điềm Trung- DT: 46.1  mét vuông gồm...
      Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Chính chủ - Bán căn hộ N1 Lạc Long Quân - Xuân La - Hồ Tâyliên hệ ngay Trường CĐT 0971 846 336.ô tô đỗ gần nhà - căn hộ chung cư 1 - 2 PN - căn hộ ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 NGUYỄN KHÁNH TOÀN - QUAN HOA - CẦU GIẤYHệ thống PCCC hiện đại.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.KH mua căn hộ chung cư ký HĐ...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 50 m2, hướng Đông, giá 1,35 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 50 m2 27 triệu/m2
      Bán gấp! căn hộ K1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Gần Cầu Mai Động - Hoàng MaiL/H Trường CĐT để mua nhà 0971 846 336.oto đỗ gần nhà - căn hộ chung cư 1 - 2 PN -...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 77,5999984741211 m2, giá 5,53 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.53 tỷ 77,6 m2 71,24 triệu/m2
      ✨ Thông tin chung cư P1-27.04: - Loại căn: 2 PN (77.6  mét vuông) - Tầm nhìn: Trực diện Biển Mỹ Khê và Bán đảo Sơn Trà - Hướng: logia...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 67 m2, giá 5,05 tỷ tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.05 tỷ 67 m2 75,38 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ 2 ngủ nhưng lại khao khát có ~ sân vườn riêng để trồng cây, thưởng trà hay cho con trẻ vui chơi? Đây chính là cực phẩm dành cho...
      Số 8, Đường Trần Thủ Độ, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 33 m2, giá rẻ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 33 m2
      View biển, trực diện Cầu Hôn và sân khấu show “Kiss of The Sea” – nơi ngắm hoàng hôn đẹp nhất Phú Quốc. Tại Sunset Town Phú Quốc, những căn view biển trực...
      Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư SCENIA BAY NHA TRANG- Vị trí: Tầng 29 ,- căn hộ chung cư 1 PN Cộng- DT: 60m²- logia: hướng Đông Bắc – mát, đón gió tốt- Cửa...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!