Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 43 m2, giá 730 tr tại Đường An Vân Dương - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Nằm trong khu đô thị An Vân Dương – khu phát triển trọng điểm của Huế9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Quy hoạch...
      Đường An Vân Dương, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp chung cư 46,5 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 46,5 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ tại vin Grand Park-DT: 46.5m2- Gồm 1  phòng ngủ+, 1 phòng vệ sinh, P.Khách, Bếp, không gian thoáng đãng.- giá cực kỳ hấp dẫn chỉ với:...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      chung cư hiện đại 2026 - giá F0 từ chủ đầu tư.Ngay chợ Bà Chiểu - trung tâm bậc nhất Tp HCM.DT: 50 mét vuông - 2 phòng ngủ rộng rãi + logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 55 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 55 m2 40 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 55 mét vuông / 2 tỉ 2 , Ngay Công Viên Gia Định - giao Vòng Xoay Phạm Văn Đồng , giáp Bình Thạnh.pháp lí: Đã có SHR, mua công...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 70 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Do LS tăng xốc, gia đình cần bán nhanh căn 3N 2vs 70 mét vuông cc Hateco Xuân Phương.căn hộ tiện ích đầy đủ: hồ điều hoà, bể bơi 4 mùa, siêu thị,...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 78 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 78 m2 83,34 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ 30T1 Nguyễn Chánh – Nam Trung Yên – Cầu Giấy+ DT thực tế 78 mét vuông ( sổ 75 mét vuông) -  lô góc 2 logia thoáng+ Tầng...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 56 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.8 tỷ 56 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư FPT 2 trong quần thể KĐT FPT Đà Nẵng.DT 56m².Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ mới như...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ 76 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 76 m2 82,9 triệu/m2
      Nóng bỏng tay hạ giá 3N toà SA5 về 6,3 tỉ sẵn bìa đỏ giao dịch tầng trung đẹpBán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ toà SA5 đã làm full nội thất.DT...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 60,5 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.5 tỷ 60,5 m2 74,39 triệu/m2
      căn hộ vin Ocean Park Gia Lâm, Xã Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm...
      Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 77,19999694824219 m2, giá 6,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.1 tỷ 77,2 m2 79,02 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN chung cư CT3 ĐẠI KIM – HOÀNG MAI | 77,16 mét vuông | 3 phòng ngủ | sổ hồng |Thông tin chi tiết chung cư:📍 Vị trí: căn hộ CT3...
      Phố Trần Hòa, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, TP. Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 47 m2, giá 1,1 tỷ tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.11 tỷ 47 m2 23,41 triệu/m2
      NOXH giúp người thu nhập thấp tiếp cận nhà ở giá hợp lý, có hỗ trợ từ Nhà nước, góp phần ổn định cuộc sống và phát triển xã hội bền vững.
      Đường điểu xiểu Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn 101 m2, thỏa thuận tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 101 m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư TÁI ĐỊNH CƯ C18 - LẠC LONG QUÂN, TÂY HỒ - VỊ TRÍ VIP TRUNG TÂM - DT 101 mét vuông - 3 NGỦ - GIÁ 9.7 tỉ- Vị trí: ngõ...
      Số 655 Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 81 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 81 m2 117,29 triệu/m2
      + Vị trí chiến lược: Độc tôn 03 mặt giáp sông mát mẻ khu biệt lập, nằm ngay trục đường song hành, đối diện khu Liên hợp Thể thao Quốc tế Rạch Chiếc, Gần KDC...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      CHỈ HƠN 2 tỉ - CÓ NGAY căn hộ chung cư 70m2 bìa đỏ CHÍNH CHỦ TẠI THT NEW CITY 🚀Cơ hội sở hữu hộ khẩu Thủ đô Hà Nội với mức giá cực tốt tại khu vực...
      Thôn Lai Xá, xã Kim Chung, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
      💎 Mã căn: 1010 – H4📍 Vị trí trung tâm – hiếm có khó tìm✨ Thông tin nổi bật:✔️ DT: 82.8  mét vuông – thiết kế tối ưu✔️ căn hộ góc thoáng – đón gió...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay căn hộ 52 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 52 m2 64,43 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại ECopark  Thông tin căn :  - Tầng trung , căn hộ chung cư Skyoaiss...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 47 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 47 m2 34,05 triệu/m2
      CĂN 3 NGỦ SUN URBAN CITY – SAU CK CHỈ CÒN 1.6 tỉ 🔥🏡 a/c đang tìm căn hộ chung cư rộng rãi cho gia đình mà giá hợp lý?👉 Căn 3 phòng ngủ tại Sun...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh căn 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Thịnh Đán - Thịnh Đán - Thái Nguyên - Thái Nguyên

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      *** một căn 2 phòng ngủ DT 72m2 thiết kế vuông vức, đón ánh sáng tự nhiên.- 2 phòng ngủ DT 72m2 giá 1,8 tỉ.* Đặc quyền quý KH.- Ký hợp đồng ...
      Đường Thịnh Đán, Phường Thịnh Đán, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.