Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn 30 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,4 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      Thiết kế thông tầng khoảng4.8m, tối ưu như 2 không gian trong một căn – ở hoặc khai thác linh hoạt.Bài toán tài chính dễ tiếp cận:TT ban đầu...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán căn hộ 48 m2, hướng Đông, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ:✔ Tài chính vừa phải✔ Có thể ở ngay hoặc đầu tư cho thuê✔ pháp lí rõ ràng – an tâm lâu dài👉 Đây là lựa chọn rất phù hợp ở thời điểm...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhà chung cư 40 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      H410 CT2 Ngô Thì Nhậm 89 T4 7.5 tỉ Hà Đông  + Vị trí: Tòa căn hộ chung cư tọa lạc ngay trên mặt đường chính Ngô Thì Nhậm, trung tâm bậc nhất Q. Hà...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 33,5 m2, thỏa thuận tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 33,5 m2
      Hiện tại em Trang đang giữ căn stu F5-1602 độc quyền ngoài thị trường không có. Mà giá chỉ từ 1ty4 thôi đã sở hữu đc căn studio view sông. Vị trí của Sun...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 45 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn dẻ quạt Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- Mã căn: tòa căn hộ A tầng 9  Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Em Vinh - 0918285774 - đang độc quyền căn 1 ngủ cộng có sân vườn riêng tòa F1, sp cháy hàng GĐ 1 đang đc săn đón nhiều nhất tại dự án FourS Tower, Minh Mạng...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ 47 m2, giá tốt tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      Thỏa thuận 47 m2
      Giá thấp hơn thị trườngđc hỗ trợ vay vốn NH (LS ưu đãi)Giúp người thu nhập thấp có cơ hội an cưGóp phần ổn định an sinh
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      📍 Vị trí: Q. 7 – KDC đẹp, tiện ích đầy đủ🏢 DT: 53 mét vuông – 1 phòng ngủ + 1 (có thể làm phòng làm việc/phòng nhỏ)🌿 View hồ bơi thoáng mát,...
      số 4 Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 330 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 330 m2
      căn biệt thự trên không - Penthouse The Zei 330m2. Vị trí đắc địa tại trái tim Mỹ Đình. Tầm view panorama.* Penthouse The Zei nơi hưởng thụ không gian...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 51 m2, giá 800 tr tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      800 triệu 51 m2 15,69 triệu/m2
      ✨ Không chỉ là 1 căn hộ, K-Home Cityview là nơi mỗi ngày trở về đều trọn vẹn cảm giác an tâm.🌿 Không gian sống đc quy hoạch bài bản, chỉn chu – hướng đến...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn hộ chung cư 33,5 m2, giá 1,47 tỷ tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.47 tỷ 33,5 m2 43,86 triệu/m2
      Em Thuỳ Trang 0764270963 đang nắm độc quyền duy nhất giỏ hàng 30 căn Sun FourS giá gốc chủ đầu tư ở hữu ngay chỉ với 1 tỉ 4. Hàng hiếm chớp nhoáng duy...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 84 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 84 m2 77,39 triệu/m2
      - căn hộ chung cư vin Smart city Tây Mỗ- Tầng 18- 𝐷𝑖𝑒̣̂𝑛 𝑡𝑖́𝑐ℎ: 84m- 𝐶𝑜̂𝑛𝑔𝑛𝑎̆𝑛𝑔: 3 Ngủ - 𝑁𝑜̣̂𝑖𝑡ℎ𝑎̂́𝑡: full đẹp để lại toàn bộ-...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 75 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh căn căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa, DT 75m2- Vị trí: tòa căn hộ A, Tầng 6, - Loại hình chung ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 7.2 tỉ+ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đã lên nội thất đầy...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 31 m2, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư SUN URBAN CITY – ĐẦU TƯ CHO THUÊ DÒNG TIỀN RÕ RÀNGBạn đang tìm sp vừa dễ mua vừa có dòng tiền cho thuê ổn định?Sun Urban City Hà Nam là...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhanh căn hộ 90 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản từ chủ đầu tư, dễ thiết kế theo sở thích- Giá đã gồm thuế, phí bên bán- Ngừoi VN hoặc NNN mua đều đc- giá siêu mềm nhất thị trường,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư  PANORAMA NHA TRANG - giá siêu mềm –  VIEW CHỢ ĐÊM - XÉO BIỂN- căn hộ chung cư tầng 38. View Chợ Đêm - Xéo Biển.- DT:...
      Số 2, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 45 m2 40 triệu/m2
      Một không gian sống “hiếm có khó tìm” giữa lòng trung tâm – vừa tiện nghi, vừa trong lành như resort thu nhỏ Vị trí vàng ngay trung tâm, di chuyển giữa...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!