Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp CC cao cấp Saigon South 73m2 - giá tốt nhất khu vực -5,9 tỷ TL

      5.9 tỷ 73 m2 80,83 triệu/m2
      Thông tin chi tiết căn hộ:Diện tích: 73m² rộng rãi, bố trí tối ưu.Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 WC.Nội thất xịn, cao cấp đầu tư kỹ, chỉ xách vali vào ở.Thiết kế...
      Đường Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Xã Phước Kiển, Huyện Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 355 m2, giá 85,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85.4 tỷ 355 m2 240,57 triệu/m2
      💎 giá 4 CĂN PENTHOUSE THẢO ĐIỀN GREEN 💎📍 Vị trí đắc địa, view sông cuối cùng tại Thảo Điền𝐏𝐞𝐧𝐭𝐡𝐨𝐮𝐬𝐞 𝐓𝐡ả𝐨 Đ𝐢ề𝐧 𝐆𝐫𝐞𝐞𝐧 - Tầm nhìn sông...
      192 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Atonia Phú Mỹ Hưng Quận 7. DT 80m2, 2PN, giá 11 tỷ TL.

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn góc Antonia Phú Mỹ Hưng.Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh view biệt thự thoáng mát.Tiện ích 5 sao: Hồ bơi nước mặn, gym, sauna, Massage, Kid Club,...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 64 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      chung cư 1 phòng ngủ + 1 Fusion Suites Da Nang.DT 64.8 mét vuông view trực diện biển, sổ hồng riêng lâu dài.Bàn giao nội thất đầy đủ cao...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 47 m2, giá tốt tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      Thỏa thuận 47 m2
      Một mái nhà không chỉ là nơi để ở, mà còn là nơi bắt đầu cho sự ổn định và hạnh phúc. Nhà ở xã hội mở ra cánh cửa giúp hàng tr gia đình tiến gần hơn đến...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp căn 76 m2, giá 7,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 76 m2 98,69 triệu/m2
        *** Vị Trí : MT Lương Định Của Q. 2 - Cách vòng xoay Trần Não Lương Định Của 500m , Cách trung tâm tài chính Q. 1 chỉ 15 ph qua cầu và hầm Thủ...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 38 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Minh Mạng - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Tổ hợp chung cư cao cấp và TMDV do Sun Group phát triển, tọa lạc tại vị trí đắc địa ngã 4 Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, thuộc khu đô thị Sun Riverpolis...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 50 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Bến Bình Đông - 14 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 50 m2 50 triệu/m2
      Vị trí vàng: Ngay MT Bến Bình Đông, kết nối Q. 1 – Q. 5 – Q. Tân Bình - Q. 10 chỉ vài ph di chuyển.Thiết kế hiện đại, thoáng mát – view sông tuyệt đẹp, phù...
      Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 36 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 36 m2 108,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư studio căn hộ cao cấp The Manor, Q. Bình Thạnh.DT 36 mét vuông gồm 1 phòng khách, 1 PN, 1 toilet,View nhà thoáng mát,...
      Số 91 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Gold House,  DT 94 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.- Cửa hướng Tây Bắc, view hướng Đông Nam, nhìn hồ bơi.- sổ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 60 m2, giá 4 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Nhà mình đang ở giữ gìn rất sạch sẽ và thoáng mát xác định ở lâu nên làm nội thất rất cẩn thận, tòa VP5 bán đảo Linh Đàm, nằm ở giữa trung tâm đầy đủ tiện...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 107 m2, giá 78 tr tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      78 triệu 107 m2 0,73 triệu/m2
      Cần bán lại chung cư tại dự án X2 Đại Kim, thông tin chung cư như sau:- DT 107m², bìa đỏ chính chủ.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, bếp và logia.- Hướng cửa...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 51 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường 1 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư Saigon Metro Park – Thủ Đức- DT: 51m2 | 2 phòng ngủ | 1WC- Giá: 2,5 tỉ (có hỗ trợ vay NH)- sổ hồng – sang tên nhanh- Tây Bắc✨ nội...
      Đường số 1, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 45 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc mua đc nhà nhà thổ cư nên cần bán lại chung cư CT1A1 hướng Tây Nam Linh Đàm, thông tin chung cư như sau:- DT 45 mét ...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 60 m2, hướng Đông, giá 4,5 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Đại Kim , bìa đỏ 60 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, sẵn bàn giao ở luôn , a/c quan tâm...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 68 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Hiện diện như một ~ thở đắt giá, Iconia Lakeside trao đặc quyền sống cân bằng giữa lòng nội đô sôi động cho chủ nhân tương lai. Mỗi sớm mai thức dậy là...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Sky Garden 3, giá bán tốt nhất thị trường

      6.2 tỷ 7012 m2 0,89 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Trung Tâm Phú Mỹ Hưng.Dt: 70.12m².TK: 2 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, 2 toilet.Nhà đang có hợp đồng sẵn 23 triệu.Giá...
      Đường Đường Phạm Văn Nghị, Phường Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 185 m2, giá 21 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21 tỷ 185 m2 113,52 triệu/m2
      Chính chủ Bán Penthouse View Hồ tại Masteri West Heights, nằm trong đại đô thị vin Smart City185m2 Khách + bếp + 5 PN, đầy đủ nội thất đẹpSẵn sổ,...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.