Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà chung cư 85,66999816894531 m2, giá 8,48 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      8.48 tỷ 85,67 m2 98,99 triệu/m2
      DT: 85.67m2 thiết kế 2 phòng ngủ rộng thoáng, cực kỳ dễ bố trílogia hướng Đông Nam hướng vàng, mát mẻ quanh năm, không lo nắng gắtView Lotte Mall...
      Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 31 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 31 m2 67,75 triệu/m2
      🔥 CHÍNH SÁCH "BOM TẤN" – ONSEN 3 | CHARMORA CITY NHA TRANG Chưa bao giờ mua căn hộ chung cư nghỉ dưỡng tại Nha Trang lại có chính sách hấp dẫn đến...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 79 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 79 m2 111,4 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư cao cấp tại tòa nhà vin Gardenia, đường Hàm Nghi, Nam Từ Liêm. chung cư tầng cao, không khí trong lành, view thoáng sáng.DT:...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 715 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      5.6 tỷ 715 m2 7,84 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngay chung cư tại KĐT mới Định Công - Hoàng Mai.- DT: 71.5 mét vuông. Thiết kế hợp lý: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 khách, 1...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lương Khánh Thiện - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại 51 Lương Khánh ThiệnDT: 90 mét vuông – 3 ngủ rộng rãiCăn góc cực thoáng, ánh sáng tự nhiênTầng 2, tòa nhà 5 tầng – đi...
      51 Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 70 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      CC CAO CẤP đầy đủ nội thất SIÊU SỊN MỊN , GIÁ THẤP HƠN THỊ TRƯỜNG DO CHỦ ĐI ĐINH CƯ NN CÂN bán ngay.  📕 pháp lí bìa đỏ dài lâu - chung cư...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 70 m2, giá 5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư  LINH ĐÀM - KHÔNG GIAN SỐNG SIÊU ĐẲNG CẤP 🔹 DT: 70m² - tk 2 ngủ 2wc 🔹 Vị trí: tòa .....🔹 Tình trạng: đầy đủ nội thất...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 73 m2, giá 3,89 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3.89 tỷ 73 m2 53,29 triệu/m2
      căn hộ góc VIEW SÔNG – HÀNG HIẾM SSH07 HÀ QUANG 1DT 73m2 – 3 phòng ngủ – 2 nhà vệ sinh | căn hộ góc cực thoáng-View sông Quán Trường mát mẻ...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 32,400001525878906 m2, giá 1,5 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      1.5 tỷ 32,41 m2 46,3 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ nghỉ dưỡng ở tầng 18 toà Q muốn bán cho Anh/ Chị nào có nhu cầu.DT : 32,4  mét vuôngView logia : nhìn ra Sông đàGia : 1,5 tỉCăn...
      Xã Bảo Yên, Huyện Thanh Thủy, Tỉnh Phú Thọ.

      Cần bán gấp căn 70 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Xi Grand Court, Q. 10 - hàng hiếm, vị trí đẹp:- DT: 70 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2WC- căn hộ góc, lầu đẹp, view...
      Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 68 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      4.35 tỷ 68 m2 63,98 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua về Zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  Vị trí: Tầng trung , view...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán chung cư 82,80000305175781 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Đống Đa - Phú Nhuận - Huế - Thừa Thiên Huế

      4.41 tỷ 82,81 m2 53,19 triệu/m2
       HUE HERITAGE 📍 Mã căn H4-1010 | 3 phòng ngủ | 82.8m²✔ View nội khu thoáng mát – hạn chế nắng gắt✔ Đông Nam – hướng Tây Bắc đón gió tự...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh căn 43 m2, giá 730 triệu tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vỹ Dạ - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Nằm trong khu đô thị An Vân Dương – khu phát triển trọng điểm của Huế9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Quy hoạch...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay nhà chung cư 104 m2, giá 12,7 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.7 tỷ 104 m2 122,12 triệu/m2
      💎 – 3N2VS – 100M – 300TR/NĂM 📍 Hàm Nghi – Mỹ Đình – khu sống đẳng cấp 🏢 Tầng cao – view thoáng – căn đẹp 🛏️ 3 ngủ 2 VS – phù hợp gia đình...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 31 m2, hướng Đông-Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.2 tỷ 31 m2 38,71 triệu/m2
      STUDIO SUN URBAN CITY – GIÁ TỪ 1.X tỉ, DỄ CHỐT NHẤT DỰ ÁNBạn đang tìm căn hộ chung cư nhỏ, vốn thấp nhưng vẫn có tiềm năng tăng giá?Studio Sun Urban City...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán ngay nhà chung cư 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ căn hộ góc 75 mét vuông tòa Solar Park G1 chuẩn bị bàn giaogiá bán ngay 5,4 tỉ, căn không bị view nghĩa trang, bạn nào...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 51 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,25 tỷ tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      2.25 tỷ 51 m2 44,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN2 toilet Bcons vị trí cạnh làng Đại học Quốc Gia. căn hộ chung cư Bcons PlazaBàn giao nội thất chủ đầu tư. sẵn: rèm,...
      Mặt tiền đường Thống Nhất, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 110 m2, giá 50 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 110 m2 454,55 triệu/m2
      Bán chung cư Metropole Thủ Thiêm | sp hiếm có trên thị trường📍 Nằm tại KĐT Thủ Thiêm – trung tâm mới của Hồ Chí Minh, đối diện Q. 1. Vị trí đắc địa, hội...
      Khu đô thị mới Thủ Thiêm, thuộc phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!