Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 49 m2, giá 1,96 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.96 tỷ 49 m2 40 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế theo phong cách chuẩn hiện đại Tiện ích xung quanh đầy đủ: hồ bơi, siêu thị, trường học, fitness, spa, khu vui chơi trẻ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 306,5 m2, giá 26 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 306,5 m2 84,83 triệu/m2
      Bán Penthouse Vista Verde - Thạnh Mỹ Lợi ( đối diện Uỷ Ban TP Thủ Đức)- 02 Phan Văn Đáng, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2- DT XD ( GFA) : 306.5m²- DT SD ( NSA) :...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 373 m2, giá 90,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90.7 tỷ 373 m2 243,17 triệu/m2
      Bán căn Penthouse Thảo Điền Green - Vị trí đắc địa, view sông cuối cùng tại Thảo Điền▪️Căn Penthouse 03, DT 373m², trong đó 325m² + 48m² sân vườn. Thiết kế...
      192 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      💥NHỈNH 6 tỉ -CC 80m² CĂN 3 NGỦ LINH ĐÀM, ĐẲNG CẤP, bìa đỏ-nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI.🎯Khu vực nhiều tiện ích, Giao thông thuận tiện,trung tâm thương ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      The NEST - CHỈ TỪ 2,3 tỉ/2 phòng ngủ - LAYOUT SỐNG THÔNG MINH, TỐI ƯU LNTại sao căn 2 phòng ngủ lại thu hút? Vì chúng tôi bán giải pháp dòng...
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn 47 m2, giá 8 triệu tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      8 triệu 47 m2 0,18 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ Topaz Twins 47 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 08 tr/tháng.- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ cách vài bước...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Bán gấp chung cư 338 m2, hướng Tây-Nam, giá 1,5 tỷ tại Xã Bát Trang - An Lão - Hải Phòng

      1.5 tỷ 338 m2 4,44 triệu/m2
      🔥 bán gấp nền đất 338 mét vuông Quán Trang - An Lão - HP  5TR/ mét vuông (CÓ thỏa thuận) 🔥📍 Vị trí: Thôn Quán Trang, xã Bát Trang,...
      Đường 301, Xã Bát Trang, Huyện An Lão, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn chung cư 93 m2, giá 17 triệu tại Phố Thượng Thụy - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      17 triệu 93 m2 0,19 triệu/m2
      Chính chủ cho thuê căn hộ chung cư cao cấp tại tòa Riverview Tây Hồ, TP Hà Nội. căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp cho hộ...
      Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn 82,80000305175781 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 82,81 m2 63,97 triệu/m2
      🌿 sang nhượng căn hộ chung cư ORCHARD GRAND – VIEW HỒ, TẦNG TRUNG, GIÁ CẠNH TRANH 🌿📍 Vị trí đắc địa: căn hộ chung cư thuộc dự án Orchard Grand –...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn chung cư 47 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,4 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 47 m2 51,07 triệu/m2
      BCONS NEWSKY QL13  GIỎ HÀNG F0 ĐỘC QUYỀN chủ đầu tư BCONS GROUPCơ hội sở hữu căn hộ chung cư | Vị trí đẹp ,Tầng đẹp, View đẹp . giá mềm | Trực...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ 20 m2, giá 3 tr tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      3 triệu 20 m2 0,15 triệu/m2
      📣 CHO THUÊ PHÒNG & căn hộ chung cư đầy đủ nội thất – GIÁ RẺ✨ TIỆN ÍCH NỔI BẬT:🛗 Thang máy – 🧺 Máy giặt – 🧊 Tủ lạnh – 📶 Wifi – 🚿 Nước nóng – 🍳...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn hộ 63 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.25 tỷ 63 m2 67,47 triệu/m2
      💎 CỰC PHẨM căn hộ góc 2N2 nhà vệ sinh - THE BEVERLY (BE2) - VIEW hướng Đông Bắc 💎✨ Mã căn: BE2.2406 (căn hộ góc thoáng sáng, đón tài lộc).✨...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Bán nhà chung cư 60 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,59 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.59 tỷ 60 m2 43,17 triệu/m2
      Bán Căn Tầng 3 Toà CT2A, HUD Phước Long, chỉ 10 ph ra biển - pháp lí: SHR lâu dài- DT khoảng60m², thiết kế hợp lý 2 PN, 2 nhà vệ sinh, logia...
      Đường Võ Đông Giang, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 34 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      2.21 tỷ 34 m2 64,71 triệu/m2
      **Tên dự án: Alluvia City**Vị trí & tiềm năngNằm giữa Vành đai 3.5 & 4Kết nối cầu Ngọc Hồi (15–20 ph vào trung tâm)Gần đại học Bách Khoa cơ sở 2 →...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn 49 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 13 - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.65 tỷ 49 m2 33,68 triệu/m2
      - Chủ đang cần bán căn hộ chung cư 49 mét vuông Biconsi Chợ Đình- Sổ sẵn, công chứng ngay- Nằm tầng 12A Khu Biconsi Chợ Đình, Thuận tiện Giao...
      Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 55 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,45 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.45 tỷ 55 m2 62,73 triệu/m2
      🏠 bán ngay CĂN 2N1VS S2.09 - vin OCEAN PARK✅ Giá: 3.450 tỉ (Thu về).✅ bìa đỏ sẵn - Công chứng ngay.✅ nội thất đầy đủ như hình.✅ logia hướng Tây Bắc...

      Bán căn 33 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư PANORAMA NHA TRANG – VIEW TRỰC BIỂN- Mã căn: B tầng 36, Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha trang- DT: 32.9 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Suối Hoa - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      anh tay sở hữu chung cư tại vin Bắc Ninh, Đường Lý Thái Tổ, P. Kinh Bắc, Bắc Ninh (TP Bắc Ninh, Bắc Ninh cũ) với DT 48 m2 và giá 4,8 tỉ VND. căn hộ chung...
      KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!