Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      🔥 Giảm GIÁ SỐC – chung cư SUNVIEW TOWN - đối diện chợ đầu mối Thủ Đức nay giảm còn 2.45 tỉ🔥🏡 DT: 57m²🛏 2 phòng ngủ – 🚿 2 phòng vệ sinh...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 104 m2, hướng Đông-Nam, giá 8,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      8.2 tỷ 104 m2 78,85 triệu/m2
      🏢 CHỦ CẦN bán ngay CĂN 3 phòng ngủ THE ZURICH - 104 mét vuông - VIEW SÔNG tr ĐÔ 🏢 📍 Vị trí: Tòa Zurich, tầng trung đẹp, trục căn...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      ✨ SIÊU PHẨM TẦNG 20 – THE POET HỒ XUÂN HƯƠNG ✨🌊 View biển Mỹ Khê cực đỉnh – hiếm hàng📍 Vị trí: Đường Hồ Xuân Hương – ven biển Mỹ Khê🏢 Dự án: The Poet –...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 48 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Điểu Xiển - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.11 tỷ 48 m2 22,92 triệu/m2
      K - Home Cityview nhà ở xã hội chuẩn Singapore tại Biên Hòa - Đồng NaiVị trí: Đường Điểu Xiển, P. Hố Nai, Đồng Nai.CĐT: Kim Oanh Land.Zalo 0932 194 758 Ms...
      Đường Điểu Xiển, Phường Hố Nai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      🔥 HOT DEAL – ONE VERANDAH | THÁP LUMINOSA 🔥Bạn đang tìm 1 căn hộ vừa đẹp – vừa hiếm – vừa có giá mềm tại khu Thạnh Mỹ Lợi? Đây chính là lựa chọn không...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 45 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Phước Lan - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      1.7 tỷ 45 m2 37,78 triệu/m2
      🌿 BÁN căn hộ chung cư SÂN VƯỜN – TRUNG TÂM PHÍA NAM ĐÀ NẴNG 🌿💥 Giá chỉ từ 1,7 tỉ – cơ hội hiếm trong tầm tài chính🏠 Thông tin căn hộ chung cư:•...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 36 m2, giá 750 tr tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai

      750 triệu 36 m2 20,84 triệu/m2
      Nhận tư vấn và đăng kí hồ sơ mua nhà ở xã hội NOXH K Home Midtown Trảng BomHỗ trợ free, hồ sơ đơn giản, nhanh chóng.Vị trí: Trung tâm Hành chính xã Trảng...
      Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp căn hộ 94 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 94 m2 89,37 triệu/m2
      𝐕𝐈𝐒𝐓𝐀 𝐕𝐄𝐑𝐃𝐄 - [ FOR SALE ]___________🔸 DT - 94m2🔸 2  phòng ngủ 🛌 | 2  toilet 🛁 | 1 kho 🏚🔸 đầy đủ nội thất cao cấp🔸 Lầu cao -...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 72 m2, giá 14,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      14.6 tỷ 72 m2 202,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ TẦNG TRUNG - HAPPY VALLEY Q. 7 - tòa căn hộ CÓ HỒ BƠI- DT siêu rộng 100m² - thiết kế 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 48 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 48 m2 197,92 triệu/m2
      * chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - Nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao cấp, phố tài...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 42 m2, hướng Tây-Bắc, giá 3,52 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.52 tỷ 42 m2 83,81 triệu/m2
      🆘 Em bán 2 căn cực cháy tại Ocean Park:1. 1 phòng ngủ S2 Senique: Tầng trung, giá siêu rẻ 3.52 tỉ.2. 2 phòng ngủ2 nhà vệ sinh SP: Cắt lỗ...

      Bán căn hộ chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      CH trung tâm bật nhất Thành phố Hồ Chí Minh , Ở Ngay - View Landmark , căn hộ chung cư 1050 Chu Văn An - Gần Sân Bay Tân Sơn Nhất- Thiết kế :...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 158 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 158 m2 82,28 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư MD Complex, MD Complex Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội cũ)...
      Khu đô thị Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 73 m2, hướng Đông-Nam, giá 5,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      5.25 tỷ 73 m2 71,92 triệu/m2
      🏡căn hộ nhưng lại riêng tư như mặt đất✅️siêu hiếm chung cư khu 5 tầng có thang máy, mỗi tầng 5 căn cả tòa 20 căn dự án Newspacw N09 mặt phố  Mai...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ 114 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      10.5 tỷ 114 m2 92,11 triệu/m2
      SỞ HỮU chung cư HẠNG SANG – VIEW TRỌN VẸN SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH VIP nhất Tại Goldmark City đc: 136 Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà ...
      Số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      chung cư tọa lạc trên trục đường chính trung tâm Phú Nhuận- DT: 51  mét vuông giá 2.2 tỉ bao hết phíTập trung các siêu tiện ích: TTTM, hồ bơi,...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!