Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Căn Hộ Chung Cư Tại Việt Nam năm 2026

      Có 149.276 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 1 tỷ tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai

      1 tỷ 42 m2 23,81 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ giá vừa túi tiền – trả góp nhẹ – gần nơi làm việc?👉 K-Home Midtown chính là lựa chọn đáng cân nhắc hiện nay.📍 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊATrung...
      Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà chung cư 86 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      ⭕️ EUROWINDOW MULTI COMPLEX – TRẦN DUY HƯNG – 86.1 mét vuông – 2 phòng ngủ 2WC✅ DT: 86.1 mét vuông✅ Giá: ưng e bán——————————————📍 căn hộ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 98 m2, giá 11,15 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.15 tỷ 98 m2 113,78 triệu/m2
      Thiết kế : 3 ngủ 2 vs , DT : 98m2 Full đồ nội thất xịn xò , Thiết kế sang trọng khu đô của giới tinh hoa nằm tại phía tây TP Hà Nội giá...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 46 m2, giá 2,75 tỷ tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên

      2.75 tỷ 46 m2 59,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 1 PN tại tòa Sky Aqua (Onsen), khu đô thị Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên. DT: 46  mét vuông. Thiết kế: 1 PN, 1 vệ...
      Đường Thủy Nguyên, Xã Phụng Công, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ 34 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.5 tỷ 34 m2 73,53 triệu/m2
      KH vui lòng liên hệ ngay: 0986144480 ( Zalo ) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tầng 2x , tòa sf3 , căn hộ chung ...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      🔥 chào bán TÒA căn hộ chung cư MINI MỚI TẠI TÂN KHAI - HOÀNG MAI 🔥Nhà mới 100 phần trăm • Chuẩn bị bàn giao • Về ở ngayHiện tại khu Hoàng Mai...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 90 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.31 tỷ 90 m2 92,23 triệu/m2
      DT 90M2 FULL ĐỒ ĐẸP , vô ở ngay SẴN SỔ CẦM TAY GIAO DỊCH NGAY HỖ TRỢ KH VAY NH liên hệ EM ĐỂ XEM NHÀ VÀ TRAO ĐỔI TRỰC TIẾP 
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 42 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG  - Vị trí: Tầng 38 ,  - Loại hình chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam  mát, đón gió tốt-...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn 38 m2, giá 2,73 tỷ tại Đường 3/2 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      2.73 tỷ 38 m2 71,85 triệu/m2
      🌅 BÁN chung cư BEACON E5 – TẦNG 24, VIEW BIỂN CẢNG & ĐẢO GÒ GĂNG CỰC PHẨM 🌊chung cư sở hữu tầm nhìn cực thoáng từ tầng cao, phóng trọn mắt ra biển...
      Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà chung cư 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      đặt ngay 20tr để đc CK 2 phần trăm và gói nội thất An Cường cao cấp.MT Trần Văn Giàu (TL10), vị trí vàng cửa ngõ Tây Thành phố Hồ Chí Minh. ...
      Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 10, xã Đức Hòa Hạ, huyện Đức Hòa, tỉnh Long An

      Cần bán ngay căn 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đẹp, MT đường lớn , giáp Bình Thạnh, Q1  TPSài Gòn,  sát Sân Bay Tân Sơn Nhất,...... - DT:50m² (2 phòng ngủ có logia...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Riverside Residence Quận 7 136m2 3PN căn góc view sông, nhà mới 100%

      15.8 tỷ 136 m2 116,18 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, Quận 7.Căn góc lầu cao view sông cực đẹp. Diện tích: 136m². Thiết kế: 3 phòng ngủ 3toilet.Nội thất:...
      Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 35 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.58 tỷ 35 m2 45,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2P ngủ tại Lê Đức Thọ - Bến Xe Mỹ Đình - Trần Bình. oto đậu cửa- Thiết kế 51m 2p ngủ đẹp, đủ nội thất- Nhà sẵn vô ở ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Bán nhanh nhà chung cư 36 m2, giá 1,59 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      1.59 tỷ 36 m2 44,17 triệu/m2
       co sổ hồng riêng từng căn!!! 🌳Chính chủ bán chung cư 1 phòng ngủ 1pK 36m² tại Xuân La - Tây Hồ - nội thất đầy đủ, vô ở ngay -...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
      Chủ Đầu Tư - Lộc Nguyễn 1 tuần trước

      Cần bán ngay chung cư 36 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 36 m2 87,5 triệu/m2
      Vị trí: Vị trí: nằm ở cửa ngõ phía hướng Tây Bắc của Thủ đô Hà Nội, ngay vị trí kết nối thuận lợi với các tiện ích công cộng. Ecohome 2 cách nút giao...
      Phường Đông Ngạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 77 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.2 tỷ 77 m2 41,56 triệu/m2
      chung cư Topaz Twins 77 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.2 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ cách vài bước chân là...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, TP Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai

      Bán nhanh nhà chung cư 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      căn hộ góc căn hộ chung cư Topaz Twins 83 mét vuông full nội thất xịn xò chỉ 3.5 tỉ trọn gói- Nằm ngay khu trung tâm sầm uất tại Biên Hòa, chỉ...

      Bán căn hộ chung cư 45 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,6 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI GIÁ GIẢM SÂUCăn 1 phòng ngủ căn duplex: Giá từ 1,7 tỉ nay chỉ còn 1,2 tỉ. Thiết kế tối ưu với 1  phòng ngủ và 1 phòng khách,...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Căn hộ tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Căn hộ với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Căn hộ cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Căn hộ có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!