Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất 85 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      - Tx. Chơn Thành, vùng đất tiềm năng NĐT cần cân nhắc.+ 1 trong 3 địa phương của vùng tam giác phát triển kinh tế của tỉnh Bình Phước.+ Bình Phước là vùng...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất nền dự án tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cơ hội đầu tư hiếm có chỉ dành cho KH may mắn.Giá cực sốc từ 24 tr/m2 đất nền shop villas và 29 tr/m2 đất nền liên kế.bìa đỏ sở hữu lâu dài (đa số các dự...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Đường 58, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 122 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 122 m2 24,6 triệu/m2
      - DT: 121.7 mét vuông (6.3*19m), có 100 phần trăm thổ cư, pháp lí an toàn.- Cách Đinh Tiên Hoàng chỉ 80m.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất,...
      Đường Lê Duẩn, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 60 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 780 triệu

      780 triệu 60 m2 13 triệu/m2
      Chính chủ KD bị phá sản nên giảm sâu miếng đất ven ngoại thành thành phố Hà Nội từ 1,1 tỉ còn 780 tr, mua nhanh thì còn, bìa đỏ sẵn, đường ôtô ra vào...
      Thị trấn Liên Quan, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2 tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      1 sào đất có thổ cư P. Minh Hưng, sát bên Phúc Hưng giá chỉ hơn 2 tr/m. Đi ra trung tâm chợ và KCN chỉ có 4 ph đi xe thôi. Đường 12m thông, cư dân ở đông....
      Dự án KĐT Phúc Hưng Golden, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nằm liên kế đại dự án Flamingo 1.900ha chỉ cách cánh đồng muối Bạch Long, khu công nghiệp VSip 1.100ha có 3 kilomet. Ngay gần bãi tắm Giao Phong chỉ...
      Đường Giao Tiến, Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán đất MT Vành Đai 4 Trảng Bom, sổ sẵn thổ cư 100 phần trăm. Giá cực tốt để đầu tư.5x20, 6x20 chỉ TT 600tr.Cách QL 1A 500m. cư dân ở kín, chợ,...
      Đường Vành Đai 4, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Huyện Tháp Mười - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      - DT chiều ngang 6m, chiều dài 20m. Đất 100 phần trăm thổ cư.- DT 120 mét vuông thuận tiện, xây dựng ngay, tự do, thoải mái.- Ngay MT đường nhựa...
      Thị trấn Mỹ An, Tháp Mười, Đồng Tháp

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường 50 - Cần Đước - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp nền đất MT đường Chu Văn An Vị trí: Nằm cách QL50 chỉ 40m di chuyển ,MT đường rộng 18m, đất đẹp ngay TT Cần Đước, Long An.- Tiện ích...
      Đường 50, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 202 m2 tại Xã Nghi Đức - Vinh - Nghệ An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 202 m2
      Đón đầu Nghi Đức lên P..Gia đình mua ở nay không có nhu cầu ở Vinh nên muốn nhượng lại cho ai có nhu cầu mua để làm nhà hoặc đầu tư lâu dài!DT: 202 mét...
      Xã Nghi Đức, Vinh, Nghệ An

      Bán lô đất nền ven khu CN Yên Sơn- Bắc Lũng, diện tích 120 m2.

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Bán lô 120m2,đất nền ven khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng,nằm sát quốc lộ 37 và gần đường tỉnh lộ 293 có vài bước chân, giao thông vô cùng tiện lợi, đường...
      Phố 37, Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Cần bán đất nền 86 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 680 tr

      680 triệu 86 m2 7,91 triệu/m2
      Tôi cần ra ngộp lô đất tại khu công nghiệp Vsip 2 ở Tân Uyên, gần khu chợ vĩnh tân đi 2 kilomet là tới, cách cây xăng ~ 900m.Dt 86 mét vuông...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 170 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 554 tr

      554 triệu 170 m2 3,26 triệu/m2
      View rừng sinh thái cực chill cực đẹp.Giá chỉ 554 tr bao phí.DT 170m2 ngang 6m.Đường nhựa 12m.Sang sổ trong ngày.Vị trí trung tâm.Tiện ích gần chợ, trường...
      Dự án Mega City Kon Tum, Đường Quốc Lộ 14E, Đăk Hà, Kon Tum

      Sở hữu đất nền tại Đường Phan Văn Lại - 6 - Tân An - Long An, giá 815 tr

      815 triệu 0 m2
      Vị trí: Đường Phan Văn Lại P. 6 TP Tân An Tỉnh Long An .DT: 81,3m =5x16mĐường lớn xe tải tránh nhau.nền thổ cư 100 phần trăm xây dựng thoải mái...
      Đường Phan Văn Lại, Phường 6, Tân An, Long An

      Bán nhanh nền đất 1025 m2 tại Xã Tân An - Tân Châu - An Giang, giá 250 tr

      250 triệu 1025 m2 0,25 triệu/m2
      Chỉ 250tr-1025m2 quy hoạch full thổ- TX Tân Châu An Giangcông chứng sang tên ngayĐât gần chỡ Tân An, gần trường , UBCách Châu Đốc 20kmGần Biên giới...
      Xã Tân An, Tân Châu, An Giang

      Bán nhanh nền đất 90 m2 tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 720 tỷ

      720 tỷ 90 m2 8000 triệu/m2
      Mua Bán Ký Gửi Đất Nền KĐT HUD Xây Dựng Thủ đô Hà Nội tại Nhơn Trạch, Đồng Nai- Vị trí : KĐT xây dựng Thủ đô Hà Nội KĐT HUD- DT : 90m,...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 75 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 75 m2 16 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất thuộc KDC Sao Vàng Đức Hoà Long An, SHR Công Chứng Sang tên NgayVị trí : MT DT 824 Đức Hoà, cách ngã ba đức hoà 2 kilomet. ( công...
      Dự án Khu đô thị Sao Vàng, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 26000 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1 tỷ

      1 tỷ 26000 m2 0,04 triệu/m2
      Nhượng 2.6 ha đất Thanh Sơn Lương Sơn. Thế đất bằng phẳng, thoải, oto 4 chân vào tận đất. Thích hợp làm trang trại nghỉ dưỡng, trồng dược liệu, làm vườn hoa...
      Xã Thanh Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!