Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Đất Nền Giá Rẽ View Ven Sông hậu Mặt Tiền Quốc Lộ 91C

      805 triệu 80 m2 10,07 triệu/m2
      🔥KHU ĐÔ THỊ FENIX CITY🔥 ➡️Sổ riêng từng nền – Sở hữu vĩnh viễn ↗️Diện tích: 80m2 ↗️Lộ giới: 14m ↗️ hẻm kỹ thuật: 1m ➡️Thanh toán linh hoạt 👉Ngân Hàng...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán đất nền 100 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Đẩy nhanh đất đẹp vừa lên đô thịĐất ở huyện Đức Hòa, Long AnĐất giáp Hốc Môn, cách cầu lớn HM 6 kilomet, và cách cầu vượt Củ Chi 3-4 kilometCó sổ ...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền tại Huyện Phong Điền - Cần Thơ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Bán cặp nền đường số 14 có mương hở 2m bên hông lấy nắng và gióVị trí trung tâm thương mại Phong Điền, Tp. Cần Thơ- DT: 4,5x19=85,5m2/ nền $giá cặp: 4,6...
      Thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Cần Thơ

      Bán nền đất 150 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 980 tr

      980 triệu 150 m2 6,54 triệu/m2
      Chính chủ ngộp quá ngộp cần bán nhanh đất của tôi ở ngay chợ Hòa Khánh trục đường ĐT 825 liên kế Thị Trấn Đức Hòa. Đường vào đất là đường 8m, 2 mặt đường,...
      Đường ĐT 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      CHỦ GIẢM CHÀO nền đất 2 MT TẠI THỊ TRẤN VĨNH BÌNH, DT LỚN TIỀM NĂNG TẠI HUYỆN GÒ CÔNG TÂY, TIỀN GIANG.DT: 4724.2 m² Đất vị trí đẹp, bằng phẳng, tiềm năng...
      Đường 12B, Thị trấn Vĩnh Bình, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất nền tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô thương mại dịch vụ tại khu đô thị mới thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng.DT 1193,5  mét vuông.3 MT, đường chính lớn.Đối diện TTTM - Chợ...
      Dự án KĐTM Đinh Văn, Đường Hùng Vương, Thị trấn Đinh Văn, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Tiến Dũng - Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền 108 m2 tại Huyện Thủ Thừa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      - Nhận giữ chỗ vị trí đẹp nhất dự án trong khu trung tâm hành chính huyện Thủ Thừa, Long An - MT ĐT 818.- GĐ đầu:Nền ngôi nhà phố - nền nhà phố thương ...
      Dự án Agora City, Đường ĐT 818, Thị trấn Thủ Thừa, Thủ Thừa, Long An

      Bán nền đất tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Khoản đầu tư hợp lý, tổ ấm an cư hoặc của để dành với quỹ nền thổ cư giáp Q. nội thành rất ít.* Xã Kim Chung (giáp Q. Nam Từ Liêm), tháng 12/2022 Kim...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Pleiku - Gia Lai, giá 650 triệu

      650 triệu 150 m2 4,34 triệu/m2
      Kẹt tiền em cần bán gấp miếng đất nằm gần khu công nghiệp Trà Đa, TP Pleiku, Gia Lai.DT 5x30m đất ở toàn bộ, đường bê tông rộng 8m, có 5 lô liên ...
      Đường Ngô Quyền, Xã Trà Đa, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 98 m2, hướng Đông - Bắc tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 98 m2 26 triệu/m2
      - Bán đất chợ Trà Khê DT 98  mét vuông Đông Bắc trục đường nhựa 7m KD buôn bán đỉnh giá 26tr/ mét vuông, call ngay 0975 015 ***- Ngang 5m dài...
      Đường Trà Khê, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      TỔNG THỂ DỰ ÁN 19HA ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH ngôi nhà phố liên kế căn hộ chung cư CAO CẤP TRƯỜNG HỌC TRUNG TÂM MUA SẮM KẾ BÊN KDC HIỆP THÀNH 3 PHÙ HỢP CHO AN...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 80 m2 tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      - Dự án saigon Village nằm trên trục đường Lê văn Lương kéo dài chỉ cách Nhà Bè 1 kilomet , cách Phú Mỹ Hưng 12 kilomet thuận tiện di chuyển về...
      Dự án Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu đất nền 1000 m2 tại Huyện Cao Phong - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1000 m2
      Bán 1000m2 đất, MT 25m tại Dũng Phong, Cao Phong, Hòa Bình.Vị trí cách QL6 vào 3 kilomet, MT bám đường bê tông 5m. Vị trí làm Homestay nghỉ dưỡng rất...
      Xã Hợp Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      NẮM BẮT CƠ HỘI HƯỞNG LỢI TỐI ĐA Trân Trọng Kính Mời Quý KH A chị đầu tư : thị trường bắt đầu ấm lại . Bên Skyland chúng em có ra một lô duy nhất với giá...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 1000 m2 tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 1000 m2
      Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh. Mỗi mình e có khu đất siêu LN.Pharmaceutical village phân khúc đang đc quan tâm nhiều nhất khu vực với mô hình đặc biệt và...
      Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền 85 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 600 tr

      600 triệu 85 m2 7,06 triệu/m2
      Cần tiền mở quán nên bán nhanh!- Tọa lạc tại MT Tỉnh Lộ 8 cách cầu vượt Củ Chi ~ 2 kilomet.- DT: 5 x 16m (80 mét vuông), 5 x 17m (85 mét ...
      Dự án Young Town Tây Bắc Sài Gòn, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 1200 m2 tại Quận Tây Hồ - Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 1200 m2 58,34 triệu/m2
      1. sang nhượng dự án Tây Hồ TâyDT: 1.128m²tỉ lệ xây dựng 39 phần trăm12 tầng nổi, 2 tầng hầmGiá 350 tỉ2. sang nhượng dự án BV & Điều dưỡng TP Thái...
      Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán đất nền 36000 m2 tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 36000 m2
      Em còn dư 3ha6 đất phủ hồng, dành cho NĐT có tiềm năng.Vị trí đất.Nằm cạnh sân bay quốc tế Long Thành.Đối diện là KCN Lộc An.Quy hoạch đường dự phóng 20m đi...
      Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!