Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 140 m2, hướng Đông tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 140 m2 32 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Hoàng Sa, Quảng Ngãi.Vị trí đối diện quỹ đất quy hoạch công viên trung tâm thành phố Quảng Ngãi rộng 150ha.Cách cầu Cổ Lũy...
      Đường Mỹ Trà Mỹ Khê, Xã Tịnh Khê, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp đất dự án 120 m2 tại Xã Phong Thạnh - Cầu Kè - Trà Vinh, giá 260 triệu

      260 triệu 120 m2 2,17 triệu/m2
      Bán đất nền giá rẻ tại Ấp 1, đường Ranh Hạt, Xã Phong Thạnh, Huyện Cầu Kè, Trà Vinh.- Đất cách QL 54 chỉ 300m.- DT: 5*24m. Giá 260 tr 1 lô.- Lô góc ngang 8...
      Ấp 1 đường Ranh Hạt, Xã Phong Thạnh, Cầu Kè, Trà Vinh

      Bán gấp đất 232 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 232 m2 38,8 triệu/m2
      Bán Lô 2 MT Hồ Sĩ Tân, P Nại Hiên Đông, Q Sơn Trà- DT 232 mét vuông ( 10x23,2m )- Đường 7m5, Vỉa hè 4m5- Đông Nam- Nằm sát sông Hàn, gần chợ, trường ...
      Đường Hồ Sĩ Tân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 104 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 104 m2
      Thông tin mô tả : - Vị trí nằm MT đường Đông Kinh Nghĩa Thục và An Cư 7- An Hải Bắc , Sơn Trà - Thông tin chi tiết:- DT: 104,1  mét vuông - Hướng: Nam...
      Đường Đông Kinh Nghĩa Thục, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Đất nền The Sand tại Dinh Mười đang làm mưa làm gió thị trường BDS Quảng Bình

      Thỏa thuận 200 m2
      * The Sand Dinh Mười có vị trí thuận lợi, giáp thành phố Đồng Hới tiềm năng phát triển, có 2 đường QL1A di qua là cầu nối giao thông. Khu quy hoạch ngay...
      Xã Gia Ninh, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Cần bán ngay lô đất nền 76.1999969482422 m2, hướng Đông tại Long An, giá 860 triệu

      860 triệu 76,2 m2 11,29 triệu/m2
      Cần Tiền bán ngay nền đất thổ cư KCD PHÚC GIANG Long Định - Chính chủ4.65 x 20 giá 860.000.000đ sổ hồng.Cần bán ngay nền đất khu dân cư PHÚC GIANG...
      Thửa đất 1886 Đường Phan Văn Mảng, Thị Xã Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất 77 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      Cần bán đất đường nhựa 5m Trần Quang Khải.P. Thọ Quang, Q. Sơn Trà, TP. ĐN.DTĐ: 77m2 ngang 4m5 (Đông Bắc).Giá: 2 tỉ 5 có bớt làm sổ.liên lạc: 0935 271 ***...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 777 m2, mặt tiền 24m, hướng Bắc tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 777 m2
      Thông tin về mảnh đất: MT đường Phạm Văn Đồng, An Hải Bắc, Sơn trà, Đà Nẵng.DT 24x32.4m = 777m2.Vị trí cách bãi tắm Phạm Văn Đồng 5p đi bộ.+ Đã có phê...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 128 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tân Phú - Đồng Nai, giá 690 triệu

      690 triệu 128 m2 5,4 triệu/m2
      Vị trí gần thị trấn Tân Phú, xung quanh cư dân đông đúc sầm uất.DT: 5x25,5m (126.5m2).Đường nhựa thông bàn cờ tứ phía.Tiện ích: Chợ, trường học, bách hoá...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Trà Cổ, Tân Phú, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án 210 m2, mặt tiền 10m tại Thọ Quang - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 210 m2 34,05 triệu/m2
      DT hơn 200 m2 (hết sức rộng rãi xây Apartment, căn hộ chung cư cho thuê lưu trú).Tặng kèm gần 50 m2 đất trồng cây lâu năm, sử dụng để làm sân vườn, để xe...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 240 m2 4,17 triệu/m2
      Bán hạ giá lỗ mảnh đất 2 MT nhựa và bê tông..tại đường Trần Văn Trà TP Tây Ninh(1 sẹc nhựa).DT 240 mét vuông giá 1 tỉ thổ cư 100 phần trăm,có...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Tân Bình, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh đất dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 300 m2 88,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả :Bán đất Đà Nẵng , MT đường Nguyễn Cao Luyện . Vị trí cách bãi biển Mỹ Khê 300m. DT: 300m (12x25m).Vị trí cực kỳ đẹp ngay gần góc Hồ Nghinh...
      Đường Nguyễn Cao Luyện, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      E
      Trương Minh Tình Real Estate Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 3000 m2, mặt tiền 120m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 770 tr

      770 triệu 3000 m2 0,26 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thích hợp đầu tư sinh lời DT: 3000 mét vuông CLN vuông vức, 2 MT bám đường hơn 100mVị trí: khu vận hànhĐường đá rộng 5m, năm 2023...
      Đất Khu Vận Hành Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 270 m2, mặt tiền 11m tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 270 m2 92,6 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế 270 mét vuông MT Dương Đình Nghệ đoạn sầm uất đang có hợp đồng thuê 50tr/tháng.- DT 270m ngang 10.8m.- Đường 7,5m lề 5m.- Khu...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 1175 m2, mặt tiền 18m, hướng Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 1175 m2 11,07 triệu/m2
      - nền đất thuộc xã Phú Đông, có sẵn 705 mét vuông thổ cư, không phải lô nào cũng có!- MT đường thông giữa đường Hùng Vương và Trần Văn Trà.- Đường...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất dự án 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Đất biển Mỹ Khê 1 - Song Song Võ Văn Kiệt, Sơn Trà.Diện tich: 180 m2 (9x20).Đường 5,5 m Đông Bắc.Có thể xây hotel 7 - 8 tầng.KDC đông đúc, phố hotel.giá...
      Đường Mỹ Khê 1, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Tân Bình - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 570 tr

      570 triệu 150 m2 3,8 triệu/m2
      Chỉ với 5xxtr/nền 150 mét vuông đất sổ sẵn ngay TP. Tây Ninh!- Thanh ~ tốt.- 2 MT đường lớn, KDC đông đúc.- Gần chợ, Trường Học, NH, Nhà thiếu nhi đi...
      Đường Trần Văn Trà, Xã Tân Bình, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 200 m2 tại Đường Nguyễn Huy Chương - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính chủ cần bán để xử lý việc gia đình cần nhượng lại 1 cặp Nguyễn Huy Chương cho người hữu duyên.MT đường 30m, mặt sau là đường bê tông rộng 6m.Đi bộ ra...