Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      KDC Phú Lợi P. 7 Q. 8.- Vị Trí: Nằm trên con đường lớn của Q. 8 Phạm Thế hiển, Giá nguyễn văn Linh, Trịnh Quang nghị.- Tiện ích: Đã có trường cấp 3 Nguyễn...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 12m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 52 m2 75 triệu/m2
      Bán đất ở KDC Điền Thuận, An Phú Đông, Q. 12.KDC đồng bộ, đường 12m, điện, nước âm.
      Đường Võ Thị Liễu, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      - Thị trường Đức Hòa - Long An, với lợi thế là trọng điểm công nghiệp phía Tây TPHồ Chí Minh, cùng với việc đc đầu tư kết nối về hạ tầng với rất nhiều các...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Bán đất ngộp MT Trần Đại Nghĩa, xã Lê Minh Xuân Q. Bình Chánh.Giá: 1tỷ8DT: 80m(5x16).pháp lí:- SHR, sang tên công chứng liền.- Xây dựng tự do, hỗ trợ giấy ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 54 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nhị Khê - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 54 m2 30,56 triệu/m2
      Em mới lên lô 54m mt 5.67m nở hậu nhị khuê thường tín ngõ ô tô thông- giá 1.650 tỉ chốt ace contact 0985 025 *** hàng đầu tư đẹp
      Xã Nhị Khê, Thường Tín, Hà Nội

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 3 - Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 100m2 đất mặt đường QL 35 Tại Minh Phú, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội.MT: 4,58m.MT đường QL 35, gần cổng vào khu lâm trường vị trí đẹp...
      Đường Quốc Lộ 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 14099 m2, mặt tiền 90m tại Xã Thừa Đức - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 14099 m2 1,35 triệu/m2
      - bán nhanh 2 thửa 1.418m2 và 12.684m2 ở xã Thừa Đức - Cẩm Mỹ.- Với MT bao quanh đất hơn 90m, đường đá mi rớt bê tông tầm 80m.- Vị trí đất cách trục đường...
      Xã Thừa Đức, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp hẻm nhựa 7m đường Tô Hiệu Q. Tân Phú 72 mét vuông giá chỉ 6.9 tỉ.- DT: 4,15x17.4m vuông vắn.- Hiện trạng: Đất trống, điện âm, nước...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 78 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 78 m2 37,18 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất 4 x 19,5m, có 68m đất ở, hẻm 5m ô tô vào thoải mái.
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay miếng đất thổ cư nằm cách nhà máy khu công nghiệp Mỹ phước 3 và đường Mỹ phước - Tân vạn đi vào 150m tại Mỹ phước 3.+ DT :...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 98 m2 31,64 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Trí Viễn, khu TĐC Bình Kỳ, Ngũ Hành Sơn, giá rẻ, liên lạc 0768 456 ***.Vị trí: mảnh đất trục thông Võ Chí Công, cư dân đông đúc, giao...
      Đường Lê Trí Viễn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 303 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 303 m2 83,17 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh 2 nền C1 và G13. Dự án Đông Thủ Thiêm Q2. Nay TP. Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- DT 15x20x303m2. pháp lí SHR.KDC hiện tại đã ở đông...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 700 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 700 m2 2 triệu/m2
      Chính chủ gửi nền đất MT đường MT đường Nguyễn Thị Se xã Tân Thông HộiCách QL 22 chỉ 500m, cách chợ chỉ 1 kilomet, cách trường Trung học phổ thông...
      Đường Nguyễn Thị Se, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hòn Rớ - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 96 m2 28 triệu/m2
      bán ngay đất Hòn Rớ 1 DT 96 mét vuông - Đường nhựa 10m- giá chỉ: 28tr/m2- DT: 96 mét vuông ngang 6m.- pháp lí rõ ràng: Đã có sổ hồng riêng-...
      Hòn Rớ 1, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất đấu giá X1 Mai Hiên - Mai Lâm - Đông Anh.Em có: 1 lô góc & 1 lô thường. Đường rộng 6m - có vỉa hè 2m.Vị trí tuyệt vời, tiện ích đầy...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất Khu dân cư Bình Chiểu 2, 75 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      - Vị trí tại tọa lạc MT Đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức, Tp TP.HCM.- Tổng DT: 39.441,9m2.- Các tiện ích công cộng gần dự án.+ Tiện ích hiện...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Tân Hưng - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 150 m2 260 triệu/m2
      Bán đất nền Him Lam Kênh Tẻ MT đường D1 P. Tân Hưng Q7.DT 7,5x20m, KDC cao cấp, vị trí đẹp, MT đường 35m.Khu KD sầm uất, thuận tiện đi lại.giá: 39 tỉ.liên ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 162 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 162 m2 67,91 triệu/m2
      BDS HVL Rổ Hàng Ngợp Valora Nam Phan 9x18m Giá 11 Tỉ Q9 + Fuji Kikyo 05/12/2023.- Nam Phan: 9x18m giá 70 tr/m2 tl mạnh.HVL [NC] K16 Nam Phan 11x18m giá 85...
      Dự án Fuji Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!