Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 8839 m2, mặt tiền 70m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 8,84 tỷ

      8.84 tỷ 8839 m2 1 triệu/m2
      Hàng hiếm gần 9 sào MT 19/5 QH rộng 40m.pháp lí: ONT - cam kết lên đc thổ cư ngay (thuế chỉ 850k/m2 thổ cư).Vị trí tiềm năng:- Đất thuộc MT đường 19/5.-...
      Đường 19/5, Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
      N
      Chuyên Đất Biển Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 896 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 93 tr

      93 triệu 896 m2 0,11 triệu/m2
      Vị trí: nằm Trên đường An Phú Tây Hưng Long cách ủy ban nhân dân xã An Phú Tây 600m-DT: 93,4m2-Giá: 896 tr, Có bớt tí lộc cho KH thiện chí- Rất mong tìm...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 300 m2 53 triệu/m2
      mở bán đất căn biệt thự khu căn biệt thự biệt lập Euro Village 2, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng, giá sập hầm.* Vị trí: Khu căn biệt thự biệt lập Euro...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 11, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 3m tại Xã Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 920 triệu

      920 triệu 68 m2 13,53 triệu/m2
      Bán đất tại khu dân cư Phước Đông, đường Số 11, Cần Đước, Long An.Trong khu dân cư Cầu Cảng Phước Đông, ngay QL 50.Gần Cầu Cảng Phước Đông, nằm trên...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Số 11, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,18 tỷ

      9.18 tỷ 90 m2 102 triệu/m2
      - Lô H + DT: 6m x 15m( 90m²), Đông Nam + Đường Liên P., lộ giới 30m, là tuyến đường trục chính quan trọng của Q9, kết nối giao thông qua trung ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 140 m2 tại Phan Thiết, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      Đất đô thị biển - khu phố biển Phan Thiết.- Tổ hợp cư dân KD, hotel, dịch vụ- Hình ảnh thực tế toàn khu- bìa đỏ hoàn chỉnh sang tên.+ Lô A3 140m2 hướng...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền dự án 1563 m2, mặt tiền 31m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 1563 m2 3,83 triệu/m2
      Bán mảnh đất giá trị cao. Đầu tư xây dựng phòng trọ cao cấp cho công nhân.đc: Xã Nghĩa Thành, Huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 1563 m2. (31 x...
      Xã Nghĩa Thành, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 450 m2, mặt tiền 23m, hướng Đông - Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 450 m2 3,34 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất MT đường nhựa Yangbay, MT rộng đẹp. Đất ngay ngã 3 Nước Nhĩ dân ở buôn bán rất đông. a/c mua để ở, KD hoặc đầu tư đều ok hết.* Mặt...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 72 m2 31 triệu/m2
      Mặt đường Hàng Tổng giá hot nhất hôm nay.DT 72 mét vuông ngang 4.5m.Hướng Nam.Giá 31 tr/ mét vuông (có thương lượng nhẹ).call ngay: 0766 465...
      Đường Hàng Tổng, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 148 m2, mặt tiền 8m tại Xã Liêm Chính - Phủ Lý - Hà Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 148 m2
      Chính chủ cần thanh khoản lô 3 MT KĐT Ceo1.Vỉa hè đỗ oto rộng mênh mang.Gần BV Việt Đức. Mễ Nội - Liêm Chính - Phủ Lý - Hà Nam.DT: 148 mét vuông. MT...
      Phường Liêm Chính, Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 4m tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 95 m2 35,58 triệu/m2
      RẺ GIẬT MÌNH, 95M ĐẤT GIANG BIÊN CHIA 3 LÔ, 2 MẶT NGÕ, GIÁ 3380 TR, CÒN thỏa thuậnMô tả:+ Vị trí đẹp, giá mềm, khu vực hiện đang phát triển mạnh.+ Gần...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      hẻm xe hơi - sát vách Vạn Phúc City - KDC an ninh - bán đất 100 mét vuông - chỉ hơn 5 tỉ.* Chỉ khoảng50tr/ mét vuông đất vuông vắn giữa KDC...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 2026 m2, mặt tiền 30m tại Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 2026 m2 29,13 triệu/m2
      Cần Tiền Bán Đất Đường 27 Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9- DT : 2025.9m2 ( có sãng 1703,8m2) ngan 30m - SHR-Giá 59 tỉ thỏa thuận Vị trí xat vách...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 52 m2 tại Đường 20 - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 52 m2 46,16 triệu/m2
      Đất Bình Chiểu giá mềmBán Đất đường 20, Đường Bình Chiểu, Thủ ĐứcDT : 52m2. Đường xá rộng rãi. cư dân hiện hữuGiá bao thị trường: 2,4 tỉ thỏa thuận có...
      Đường 20, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 85 m2 46,48 triệu/m2
      Bán lô hướng Đông Nam Himlam thụ ninh giá 3,950 tỉ, bao lỗi.- Ngay cạnh 2 trục đường lớn: H100 và tỉnh lộ 286.- DT: 85 mét vuông mặt 5m.- Đường...
      Dự án Him Lam Thụ Ninh, Đường H2, Phường Vạn An, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 120 m2 27,5 triệu/m2
      Bán đất Đông Sơn Thủy Nguyên Hải Phòng (mặt QL 10).Mô tả: Nằm trên trục đường chính huyết mạch giao thông thuận lợi. Đường rộng 15m. Gần trường các cấp....
      Xã Đông Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 153 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Thân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 460 triệu

      460 triệu 153 m2 3,01 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần ra nhanh lô Nhĩ Sự, Ninh Thân, Ninh Hòa, Khánh Hòa.- DT: 153 mét vuông(6x25), có 60 mét vuông thổ.- Giá 460tr, bớt lộc, bao...
      Xã Ninh Thân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộ 25 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 110 m2 6,82 triệu/m2
      Gần sân bay quốc tế Long Thành, và nằm giữa 3 khu công nghiệp Dầu Giây, Dofico, Sông Nhạn. Còn đúng 6 siêu phẩm 110m2.750 tr full thổ cư - không thỏa ...
      Xã Lộ 25, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!