Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 2100 m2, mặt tiền 50m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 triệu

      590 triệu 2100 m2 0,29 triệu/m2
      Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.DT 2100 mét vuông cây hàng năm - qh lên cây lâu năm.Ngang 50m bám đường - Mặt giáp sông Chò - thích hợp phân 4...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 84 m2, mặt tiền 60m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 900 triệu

      900 triệu 84 m2 10,72 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Làng Sen Việt Nam MT đường trục chính của 2 khu công nghiệp Hải Sơn và khu công nghiệp Nam Thuận với lộ giới 60m (đang thi công đạt...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 700 m2, mặt tiền 10m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 550 triệu

      550 triệu 700 m2 0,79 triệu/m2
      Kẹt tiền bán mảnh vườn đã có vườn cây ăn trái hơn 700 mét vuông MT đường lớn, đường thông.Vị trí đất nằm ngay Bàu Bàng, từ QL13 quẹo vào đúng 800m là...
      Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 2000 m2 tại Phước An - Hớn Quản - Bình Phước, giá 260 triệu

      260 triệu 2000 m2 0,13 triệu/m2
      Đất bằng phẳng DT : 2000m2 View suối thoáng mát , không khí trong lành rất thích hợp xây nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư Đường nhựa rộng 18mGần cụm khu ...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Phước An, Hớn Quản, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 333 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 333 m2
      Anh trai tôi có mảnh đất cần bán nhanh do lãi NH quá cao.DT 333m2 có 100m2 thổ cư.Mặt đường apphan 14m xung quanh cư dân đông đúc.Nằm giữa 2 TP vệ tinh...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất nền 72 m2 tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 72 m2 29,17 triệu/m2
      Chủ giảm 200 trbán ngay đất đường trục chính khu dân cư Lê Phong An Phú 2, p.An Phú, Thuận AnDT: 71,5m2 thổ cư 100 phần trăm ( 4X18,5m )Cách đường...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 800 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 800 m2 10 triệu/m2
      Cần bán gấp 800m2 đất ở. Đường QL 14 G. Thuộc thôn Đông Lâm, xã Hoà Phú. Cần tiền bán gấp cho người mua thiện chí.
      Đường 14G, Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 980 tr

      980 triệu 70 m2 14 triệu/m2
      Chủ ở ngoài Bắc đang cần tiền để trả NH nên gửi ngộp bán gấp nền đất thuộc khu nhà ở Tân Lập, dự án Victory.DT 5x14=70 mét vuông full thổ cư.Sổ sẵn...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất hướng Tây tại Phường Đông Lương - Đông Hà - Quảng Trị, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT Đặng Thí với Phan Đình Giót.- DT: 15,92x26,10m, SĐ 379.7 mét vuông.- Đường nhựa: 35m.- Giá chỉ: 3,1 tỉ.
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Đặng Thí, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán ngay nền đất 1058 m2 tại Xã Ea Hồ - Krông Năng - Đắk Lắk, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1058 m2
      - Bán đất MT đường gần QL29 chỉ 500m.- Định vị: TX Buôn Hồ - TP. Buôn Ma Thuột chỉ 3 ph xe máy quá gần.- DT: 7m50 x 141m (nở hậu).- sổ hồng.Giá chỉ...
      Xã Ea Hồ, Krông Năng, Đắk Lắk

      Bán gấp nền đất 1 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Gia đình tôi cần bán ngay 1000 mét vuông đất nằm ở trong KDC đông đúc:- Đường 18m thông vào KDC đang sinh sống và làm việc ở đây ở nhiều nhà máy xí...
      Đường Quốc lộ 14, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 127 m2 tại Xã Điện Thọ - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 590 tr

      590 triệu 127 m2 4,65 triệu/m2
      Bà chị cần tiền bán ngay mảnh đất tại Điện Thọ, Điện Bàn.DT 127 mét vuông (ngang 5.45) Full đất ở.Đường bê tông 4m, có quy hoạch mở rộng 15.5m.KDC...
      Xã Điện Thọ, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Xã Đại Đồng - Văn Lâm - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      6 lý do để bạn đầu tư đất nền Hồng Hải tại thời điểm này.1 Đất nền không ép xây dựng: Dẫn đầu danh mục tìm kiếm của NĐT BĐS chính là đất nền không xây, bìa ...
      Dự án Liền kề Hồng Hải - Văn Lâm, Xã Đại Đồng, Văn Lâm, Hưng Yên

      Cần bán gấp lô đất nền 72 m2 tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 72 m2 42,37 triệu/m2
      - Trục chính N1 Phú Hồng Thịnh 8, Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương.- Ngay gần khu đầu cổng KD tốt.- Đường nhựa cây xanh vỉa hè.- DT 72m2 sổ sẵn.Giá chỉ 3 tỉ...
      Dự án Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 275 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 620 tr

      620 triệu 275 m2 2,26 triệu/m2
      Gia đình có lô đất rất tâm huyết định để lâu dài. Làm của cho con. Nhưng bây giờ phải bán ra để lấy tiền cho con đi du học.Cần bán ngay nền trong tháng...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 360 m2 tại Xã Sơn Dương - Lâm Thao - Phú Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 360 m2
      Chị gái tôi do thay đổi công việc nên cần bán đất 360m2 có sẵn nhà 2 tầng mới xây full thổ cư.- đc: Tại khu nhà đường, Phùng Nguyên (Sơn Dương cũ).Nhà 2 MT...
      Xã Sơn Dương, Lâm Thao, Phú Thọ

      Cần bán nền đất 153 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 306 triệu

      306 triệu 153 m2 2 triệu/m2
      Cần tiền ăn tết bán nhanh miếng đất 153 mét vuông Đông Bắc, giá rẻ như cho 2 tr/  mét vuông (bao phí sang tên bìa đỏ).- Hướng đất hướng ...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thành Minh, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 90 m2 17,23 triệu/m2
      - Tôi cần bán lại lô A3 - 18, trục chính, 90m, bán cắt lỗ 300 tr còn 1 tỉ 550.- DT: 5 x 18m, đường rộng 20m, điện âm, nước mấy.- pháp lí: SHR, mua công ...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!