Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      + DT: 85m2. MT: 5m.+ Đường: 13m. Hướng: hướng Đông Bắc.+ nền đất gần trường, gần chợ Thượng Thanh nên vô cùng thuận tiện định cư. chính chủ rất cần tiền...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền hướng Tây - Nam tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Cách TpTP.HCM chỉ 30' đi xe, một nơi tập hợp đầy đủ các hạ tầng, dịch vụ, BV, chợ, siêu thị, trường đại học, cư dân, du lịch và là trung tâm của giao...
      Dự án An Hòa, Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 81 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      🔥 bán gấp mảnh đất TRỤC ĐƯỜNG THÔNG DÀI - KHU TÁI ĐỊNH CƯ CƯỜNG THUẬN, PHƯỚC TÂN, BIÊN HÒA 🔥📐 DT: 4,5m x 18m, vuông vắn, đẹp.📜 pháp lí: SHR, sang...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 12m tại Long Biên - Hà Nội, giá 30,62 tỷ

      30.63 tỷ 175 m2 175 triệu/m2
      Bán đất khu đấu giá Việt Hưng, Long Biên trục chính đường vào vin Hamony.- DT 175m2 - MT 12m.- Hướng Tây tứ trạch, sổ vuông đẹp phân lô.- 2 Mặt đường trước...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 1167 m2, mặt tiền 14m tại Tam Phước - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 12,84 tỷ

      12.84 tỷ 1167 m2 11,01 triệu/m2
      S28Bán đất 2 MT gần đường phùng Hưng Tam Phước Biên Hòa Đồng Nai 1.167m2 chỉ 11 tr/m2Đất 2 MT nằm gần chợ cách cổng sau khu công nghiệp Tam Phước chỉ 500...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 129 m2 tại Đường Cổ Linh - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 129 m2 100 triệu/m2
      GIẢM GIÁ LÔ GÓC - CHIA LÔ - KD -VỈA HÈ - oto TRÁNH TẠI CỰ KHỐI, LONG BIÊN📚 DT 129m - MT 17.65m💵 Giá chỉ 100 tr/m²+ Vị trí: khu phân lô tái định cư+ Bán...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh miếng đất MT full thổ cư sổ sẵn 70m2 TP Biên Hòa MT đường Nguyễn Trung Trực P. An Hoà TP Biên Hoà.Vị trí: Ngay vòng xoay cổng 11, MT...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 5m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      52.5m2 full, chưa tới 1,4 tỉ.Phúc Tiến - Biên Giang - Hà Đông.Vị trí đất đẹp đối diện sân bóng, nhà văn hoá phúc tiến.Đường oto đỗ cửa ngày đêm.Cách QL 6...
      Đường Phúc Tiến, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 9m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      - Vị trí đất bán thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto, đẹp, hạ tầng mới làm.- Đất bán không khí trong lành, sạch đẹp, thông Bát Khối, Xuân Đỗ, Cổ Linh,...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 80 m2 123 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô góc 3 mặt thoáng trong khu tái định cư tổ 12 P. Thạch Bàn.+ DT 80m2, MT rộng 7.57m.+ Tây Nam & hướng Đông Bắc.+ Đường có...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 73 m2 89 triệu/m2
      DT: 73 mét vuông. MT: 5m.Đường: 13m hướng: Đông.Khu đất đấu giá Cự Khối đẹp bậc nhất Long Biên. Với phân khúc đường xá và giá tiền thì cả Long Biên...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 118 m2, mặt tiền 17m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 12,1 tỷ

      12.1 tỷ 118 m2 102,55 triệu/m2
      LÔ GÓC - CHIA LÔ - KD -VỈA HÈ - oto TRÁNH - 117,7m - 17,6m MT = hậu - full thổ cư - 103t/m. cực hiếm. + Vị trí: khu phân lô tái định cư P. Cự Khối.+ DT:...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 55 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 55 m2 110,91 triệu/m2
      Bán đất đường Cổ Linh - cách Aeon 500m.- DT 55m2, MT 4m2 vuông vức. DTSD gần 60m2.- Đường 7m, vỉa hè 2m mỗi bên. Thông tứ tung.- Vị trí đất đẹp, hiếm. Đất...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 0 m2
      Gia đình cần mua căn hộ chung cư cho con trai bên nội thành nên cần bán ngay miếng đất mặt phố Cầu Bây, Sài Đồng, vị trí đẹp, có thông tin cơ bản như...
      Đường Cầu Bây, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 32 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 32 m2 54,69 triệu/m2
      Đất Phúc lợi- 32 mét vuông-chỉ có 1,75 tỉ- trước đất 3m- khe thoáng 50cm-vị trí đẹp long lanh+ DT 32 mét vuông, trước đất 3m, thoáng rộng, sau...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 1731 m2, mặt tiền 48m tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 499 triệu

      499 triệu 1731 m2 0,29 triệu/m2
      Đất vườn 1731 mét vuông ngang 48m, SHR sẳn ký trong ngày, giá chỉ 4xx.Nằm MT đường nhựa hiện hữu, quy hoạch 20m, điện 3 pha đầy đủ, Ngay cụm khu ...
      Đường ĐT 788, Xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 77 m2, mặt tiền 6m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 77 m2 32,47 triệu/m2
      - - cần tiền nên bán đất thuộc P. Hoá An kế công ty Pouchen cách đường Nguyễn Thị Tồn tầm 200m.- - hiện trạng: Đất trống xây dựng tự do.- - pháp lí: Sổ...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 88 m2, mặt tiền 10m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 88 m2 144,32 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất mặt phố Nam Đuống để trả nợ NH. Vỉa hè KD đỉnh xây căn biệt thự tòa nhà VP đẹp.DT: 88m2, MT 10m. Giá 12 tỉ 700tr (TL).lô đất nằm vị...
      Đường Nam Đuống, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!