Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Đất Nền Ven Biển năm 2026

      Có 65.850 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Cần bán nền Hưng Vượng HV3-1 (5x20m) đối diện công viên. Mặt sau là sông bên cạnh Aquacity. Đã ra bìa đỏ. Giá cần ra hàng 2tỷ850 bao phí, tốt nhất hiện...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chuyên đất Biên Hòa New City, chuyển nhượng nhiều nền giá cực kỳ hấp dẫn.gọi ngay: 0919 860 *** 0908 207 *** Ms. Lài (Zalo, viber, call, sms,... ).Hạ...

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      * Vị trí:- Măt sau đường 30m- Ngay khu trung tâm của dự án* Tiện ích:- gần công viên- gần đường trục chính- gần hồ bơi , trung tâm thương mại, Clup house...

      Bán gấp nền đất 162 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 162 m2 18,52 triệu/m2
      Chính chủ đi định cư nước ngoài bán lỗ nền Biên Hoà New City khu Phú Gia:- DT 9x18 162 mét vuông.- Sổ mới 1 đời chủ.* Vị trí:- Măt sau đường 30m.-...

      Bán gấp đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 144 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ nhượng lại nền đất đẹp tại KĐT Biên Hòa new city - liên kế Aqua city.- Phân khu Phú Gia trung tâm dự án - MT đại lộ 30m - liên kế trung tâm ...

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Vị trí: Phước Tân, Tp. Biên Hòa, Đồng Nai.pháp lí: Sở hữu lâu dài, sổ hồng.- DT: 100m2.- hạ tầng giao thông hoàn chỉnh 100 phần trăm (điện,...

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vị trí đất; nằm trên MT đường Nguyễn Thị Tồn, Biên Hòa, Đồng Nai.pháp lí rõ ràng minh bạch.Thổ cư 100 phần trăm.Do công ty thuận lợi hưng thịnh làm...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vị trí: đối diện trường học khu Vĩnh Quỹ nền đẹp không vướng gì. Giá 1,5 tỉ rẻ bao ra sổ sang tên.Không vướng cống, hố ga hay tủ điện.- DT: 5x20.- giá 1,5...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 120 m2 24,5 triệu/m2
      Bán đất nền Biên Hòa New City khu Phú Gia vị trí đẹp.- DT: 6x20. Đối diện khu căn biệt thự gần khu tiện ích, lộ giới 15m, nền đẹp không vướng phong thủy.-...

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đã có sổ.- 5x20 m.- Quy hoạch bài bản, hoàn thiện, điện, nước đi âm.- Nằm trong tổng thể dự án KĐT, sân golf, thể thao và du lịch sinh thái Long Thành với...

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Thái Lài 0919 860 *** chuyên bán đất nền bìa đỏ nằm trong quần thể sân golf Long Thành, cách ngã 2 Vũng Tàu 12 kilomet, liên kế Aqua City.call ngay:...

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đã có sổ trong KĐT cao cấp Bien Hoa New City.Kích thước 5 x 20 = 100m2.Đất ở đô thị, sở hữu lâu dài.Đường trước mặt rộng 13m có vỉa...

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 100 m2 15,6 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay trong tuần nền khu Hưng Vượng dự án Biên Hòa New City giáp sông và căn biệt thự giá 1.560 tỉ - 100m bao sang tên.- Mã nền: HV3 - 7A -...

      Cần bán nhanh nền đất 860 m2, mặt tiền 24m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 18,06 tỷ

      18.06 tỷ 860 m2 21 triệu/m2
      Kẹt vốn bán căn biệt thự sân Golf Long Thành.Lô đẹp nhất dự án mặt sông, MT đường 24m.DT: 20mx43.2m.Hướng nam.bìa đỏ công chứng sang tên ngay.Giá 21tr/m2.

      Sở hữu nền đất 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 120 m2 25,84 triệu/m2
      Đợt trước tôi có mua ở Biên Hòa New City, nay cần vốn đầu tư nên muốn bán nhanh lô đất thuộc dự án này. Nên tôi mua thuộc khu Phú Gia, trung tâm của dự...

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 100 m2 28 triệu/m2
      Biên Hòa New City giá chỉ 19tr/m2 đến 22 tr/m2, hỗ trợ vay 70 phần trăm công chứng sang sổ ngay.- DT Biên Hòa New City: Từ 100m2 đến 600 - 1967m2.-...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Hương lộ 2, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất SHR sân golf Biên Hoà New City sát Aqua City chỉ 1,7tỉ/100 mét vuông full thổ, xây dựng đc ngay. call ngay 0933; 958;...

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Năm 2022 đã qua, với rất nhiều khó khăn cho toàn nền kinh tế, trong đó ngành BĐS cũng không ngoại lệ, chính trong lúc thị trường đang nhiều khó khăn đã xuất...
      L
      Quốc Thịnh - Nhân Viên Cty Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!