Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.201 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà 43 m2 tại Phố Khâm Thiên - Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 3.5 tỷ

      3.5 tỷ 43 m2 81,4 triệu/m2
      NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP, RẤT HIẾM , KD TỐT, CHỦ CẦN bán ngay+ Nhà nằm vị trí trung tâm Đống Đa trước nhà là sân rất rộng+ Có thể mở các hình thức KD tại nhà như cắt...
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 61 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Âu Dương Lân - 2 - 8, giá 970 tr

      970 triệu 61 m2 15,91 triệu/m2
      Kẹt nợ NH bán nhanh nhà Đ. Âu Dương Lân, P. 2, Q. 8, 60m2, thương lượng - call ngay Bình 0705999523/p>- DTCN 61m2, ngang 4m dài 15,2m, không dính quy...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 24 m2 tại đường Yên Phụ - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 24 m2 83,34 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 THOÁNG - NGÕ THÔNG-   10M RA oto - 20M RA HỒ TÂY - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - CHỦ TÂM HUYẾT TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT- Nhà đẹp ở ngay 10m ra oto, thông...
      đường Yên Phụ, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 65 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1.6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      - DT 65m² ngang 5 dài 12- SHR hoàn công full- Nhà 1 tầng 1 trệt 3 phòng ngủ 3wc- Cho thuê hoặc vô ở ngay đều đc 
      Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      CÒN DUY NHẤT 1 căn CỰC ĐẸP ở Hẻm Lê Văn Quới Q. Bình Tân , HXT LỚN VÀO TẬN CỬA chỉ 2tỷ250Dt : 60 mét vuông ( 5×12) có 1 trệt 3 lầu 4 phòng ngủ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 38 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 38 m2 160,53 triệu/m2
      -Siêu phẩm phân lô Tây Hồ cực đẹp, nhà chủ tự xây kiên cố, chắc chắn, 5 tầng đẹp long lanh. Với cốt móng kiên cố, nhà còn rất ngon và đẹp, chủ mới về ở...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 910 triệu

      910 triệu 50 m2 18,2 triệu/m2
      Bán ngôi nhà nguyên căn gần Chợ Phạm Văn Hai, P3, Tân BìnhNhà 1 Tầng ,DT 50m² , Hoàn Công ĐủGiá chỉ 910tr cho khách thiện chíNhà kết cấu 3  phòng ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 990 tr

      990 triệu 50 m2 19,8 triệu/m2
      Bán nhà Võ Thị Sáu, P. 7, Q. 3DT: 4x12,5m => 50m2Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ 4WCGiá: 990 tr.bán ngay ngôi nhà đang cho thuê với ở, nhà...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 22 m2 tại Đường Bùi Văn Ngữ - Hiệp Thành - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.29 tỷ

      2.29 tỷ 22 m2 104,1 triệu/m2
      HƠN 2 tỉ CÓ NHÀ sổ hồng HXT THÔNG, KD ,GẦN CHỢ ĐÔNG QUANG, BÙI VĂN NGỮ, HIỆP THÀNH, 22M + Nhà sổ hồng 1/ ngắn đường Bùi Văn Ngữ, P. Hiệp Thành, Q. 12, +...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 58 m2 44,83 triệu/m2
      Nhà hẻm 1 xẹt Lê Văn Sỹ, P13, Q3.Gần ngã tư Trần Quang Diệu thông ra khu Bờ Kè.Cách tiêu học Lương Ngọc Quyến chỉ tầm 800m.Thuận tiện di chuyển các Q. lân...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 965 tr

      965 triệu 58 m2 16,64 triệu/m2
      bán nhanh 58 mét vuông, nhà 1 lầu Bùi Văn Ba, Q7 ngay chợ BVB- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Nhà gần ngay mặt phố siêu nhiều tiện ích, gần công viên Hòa Bình, gần Hồ Tây, Ngoại giao đoàn, các trường Tiểu học23, ủy ban nhân dân. ngõ tương đối ...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 52 m2 tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 11.9 tỷ

      11.9 tỷ 52 m2 228,85 triệu/m2
      💥 💥 💥 NHÀ HIẾM ĐẸP LONG LANH TÂY HỒ - NHÀ RẤT GẦN CHỢ BƯỞI - LÔ GÓC 3 THOÁNG – NGÕ TO NHƯ PHỐ CỔ ĐƯỜNG LÂM - VÀI BƯỚC RA MẶT PHỐ 💥 💥 💥,+ 53 mét ...
      Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,02 tỷ

      1.02 tỷ 55 m2 18,53 triệu/m2
      bán nhanh để thu hồi vốn ngôi nhà Đường Sư Vạn Hạnh - P. 10 - Q. 10 - Sổ Riêng+ DT : 55 mét vuông , 4m x 12,5m+ Kết cấu : 1 trệt 1 lầu , 3 PN , 3...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Tiểu La - 8 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      Bán sản bán ngay ngôi nhà giá rẻ như cho ở đường đường Nguyễn Tiểu La, P. 8, Q. 10DTCN 60m2 , ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Giá: 950tr(TL) bao...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 55 m2 tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 925 triệu

      925 triệu 55 m2 16,82 triệu/m2
      Bán để về quê sinh sống nên bán rẻ ngôi nhà sổ hồng+ Vị trí 1 trục đường Quang Trung - P12 - Gò Vấp.+ DT: 4m x 13m => 55m2+Giá: 925 tr thỏa thuận.+...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 55 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Bình - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 949 triệu

      949 triệu 55 m2 17,26 triệu/m2
      Cần bán nhanh để cho con làm của hồi môn, ngôi nhà ở đường Đỗ Xuân Hợp, Phước Bình, Q. 9.+ DT: 4 x 13m (55 mét vuông) công nhận đủ.+ Giá hạt dẻ: 949...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 60 m2 tại Đường Trần Quốc Tuấn - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
      Thu hồi vốn nên cần bán ngay nhà ở Trần Quốc Tuấn P. 1 Q. Gò Vấp giá rẻ nhất giá chỉ có 975 tr+ DT : 60m² công nhận đủ + diện tích xây dựng :...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!